1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic tổng hợp

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 19/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Thật là kỳ lạ....Xin cho hoi vcvtv là ai đấy ạ?MS chưa biết bao giờ....
    To Cobalt:xong xuôi hết rùi,giờ thích làm gì thì làm.Sướng không?
    4of7
  2. mua_thu_o_lai

mua_thu_o_lai Thành viên mới

úi.... chán wá, chỉ thấy mọi người lập ra rùi hô hào vạy thui chứ chả có ai chịu động chân động tay vào mà làm gì cả, ai ở đâu còn nguyên ở đó.... thất vọng.....thế thì lập cái này ra để làm gì, có cũng như ko
  3. mua_thu_o_lai

mua_thu_o_lai Thành viên mới

úi.... chán wá, chỉ thấy mọi người lập ra rùi hô hào vạy thui chứ chả có ai chịu động chân động tay vào mà làm gì cả, ai ở đâu còn nguyên ở đó.... thất vọng.....thế thì lập cái này ra để làm gì, có cũng như ko
  4. vcvtv

vcvtv Thành viên quen thuộc

Thường thì mỗi người đều có các box riêng của mình, ví như tôi là 7xHN, còn public này là cái nơi chung ghé qua kiểu như đến HN thì ghé qua Hồ Gươm tí chút. Thế mới là "public", mọi người cứ đến, "thả bừa bãi" rồi đi, chẳng ai phạt cả ...
    Tôi mến Public HN từ mến cái bài viết về Cafe HN của Choc, cũng có thời tham gia khá tích cực nhưng nói chung đã là public thì rất khó. Cái chung thì nhạt mà cái riêng thì không phù hợp ....
    Thế nhưng Public HN lại sắp tổ chức offline. Hoá ra cũng là một điểm đặc trưng đáng quí. Hoan hô các mods.
    Giọng nói em hãy ngọt hơn cô ca-Nụ cười em hãy mát hơn bia lạnh-Tình yêu em hãy nồng hơn rượu-Để trọn đời anh chỉ khát khao em
  5. vcvtv

vcvtv Thành viên quen thuộc

Thường thì mỗi người đều có các box riêng của mình, ví như tôi là 7xHN, còn public này là cái nơi chung ghé qua kiểu như đến HN thì ghé qua Hồ Gươm tí chút. Thế mới là "public", mọi người cứ đến, "thả bừa bãi" rồi đi, chẳng ai phạt cả ...
    Tôi mến Public HN từ mến cái bài viết về Cafe HN của Choc, cũng có thời tham gia khá tích cực nhưng nói chung đã là public thì rất khó. Cái chung thì nhạt mà cái riêng thì không phù hợp ....
    Thế nhưng Public HN lại sắp tổ chức offline. Hoá ra cũng là một điểm đặc trưng đáng quí. Hoan hô các mods.
    Giọng nói em hãy ngọt hơn cô ca-Nụ cười em hãy mát hơn bia lạnh-Tình yêu em hãy nồng hơn rượu-Để trọn đời anh chỉ khát khao em
  6. FUTURE_HN

FUTURE_HN Thành viên quen thuộc

Kỳ lạ thật,thấy mọi người bàn chuyện chán quá.Khi không có topic này thì mỗi người ra cả đốn Topic nói đủ chuyện ...giờ thì không ai vào.Chiu!

Nơi ấy là Hà Nội..
    Người ấy là người Hà Nội...

7. FUTURE_HN

FUTURE_HN Thành viên quen thuộc

Kỳ lạ thật,thấy mọi người bàn chuyện chán quá.Khi không có topic này thì mỗi người ra cả đốn Topic nói đủ chuyện ...giờ thì không ai vào.Chiu!

Nơi ấy là Hà Nội..
    Người ấy là người Hà Nội...

8. Kotto_Tetsu_new

Kotto_Tetsu_new Thành viên rất tích cực

Có cái topic này hay thiệt đấy nhỉ... tôi cũng đang kiếm 1 người đây:
    Có ai biết người tên là Bích sinh năm 82: ko rõ là Nguyễn Hồng Bích hay Nguyễn Ngọc Bích nữa.(rất xinh- trong trí tưởng tượng của tớ) Chỉ nhớ là cấp I học trường Chương Dương. Học lớp 3A cô Thảo, lớp 5B cô Phương( nhà cô ở Trần Nhật Duật). Lên cấp II thì mất liên lạc..
    Nhà cũ của Bích ở bên ngoài đê gần trường Chương Dương...
    Hix...bà con có ai biết tung tích thì cho em hay fát.... hehe Đúng là mò kim đáy biển thật nhưng hehe.. em chỉ nhớ có vậy... mối tình đầu.. ý quên mối tình thứ 2 hồi cấp I của em mà...
    Chẳng biết bây giờ Bích đã lấy chồng, mấy con rồi nữa.... Ở đâu thì nhắn tớ 1 cái, không thì chơm chớp, giật giật con mắt bên fải nhé...
    Lời của anh Lưu Minh Vũ: Bạn ấy đã chọn ngôi sao hy vọng
    .....Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......
  9. Kotto_Tetsu_new

Kotto_Tetsu_new Thành viên rất tích cực

Có cái topic này hay thiệt đấy nhỉ... tôi cũng đang kiếm 1 người đây:
    Có ai biết người tên là Bích sinh năm 82: ko rõ là Nguyễn Hồng Bích hay Nguyễn Ngọc Bích nữa.(rất xinh- trong trí tưởng tượng của tớ) Chỉ nhớ là cấp I học trường Chương Dương. Học lớp 3A cô Thảo, lớp 5B cô Phương( nhà cô ở Trần Nhật Duật). Lên cấp II thì mất liên lạc..
    Nhà cũ của Bích ở bên ngoài đê gần trường Chương Dương...
    Hix...bà con có ai biết tung tích thì cho em hay fát.... hehe Đúng là mò kim đáy biển thật nhưng hehe.. em chỉ nhớ có vậy... mối tình đầu.. ý quên mối tình thứ 2 hồi cấp I của em mà...
    Chẳng biết bây giờ Bích đã lấy chồng, mấy con rồi nữa.... Ở đâu thì nhắn tớ 1 cái, không thì chơm chớp, giật giật con mắt bên fải nhé...
    Lời của anh Lưu Minh Vũ: Bạn ấy đã chọn ngôi sao hy vọng
    .....Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......
  10. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

To Choc: thấy bác nào ý nhắn chị nên em cũng nhắn luôn,hi`...hi`nh như chị vẫn nợ em cái gì đó thì fải?năm ngoái rồi nhớ không rõ(chỉ biết vẫn còn nợ).Sorry chị vì tính em nó nhớ dai quá,hi`hi``...
    Tất cả chỉ vì ăn [​IMG]