1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic tổng hợp

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 19/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

To Choc: thấy bác nào ý nhắn chị nên em cũng nhắn luôn,hi`...hi`nh như chị vẫn nợ em cái gì đó thì fải?năm ngoái rồi nhớ không rõ(chỉ biết vẫn còn nợ).Sorry chị vì tính em nó nhớ dai quá,hi`hi``...
    Tất cả chỉ vì ăn [​IMG]
  2. Cobalt

Cobalt Thành viên quen thuộc

Nhắn Vcvtc : các Topic và bài viết của tôi nếu bạn không thích thi PM cho tôi nhé , tôi không thích kiểu bạn đíau phản đối tôi rồi nói là " lém sẹo " . Không biết đấy là ngôn ngữ vùng nào nhỉ ? nghe lạ tai ghê nhưng có vẻ hơi " phô " .
    * Dep_trai_cuc_ki : Không biết Cưng là ai nhỉ , mà Em hay uống ở Huy vào giờ nào ? , Em lam chị mấy hôm xuống Huy cứ mải tìm xem cậu nào đã nhắn chị đấy . Mà có chắc là em biết chị không ?
    Một đêm nhớ, nhớ ra ta...vô hình
  3. Cobalt

Nhắn Vcvtc : các Topic và bài viết của tôi nếu bạn không thích thi PM cho tôi nhé , tôi không thích kiểu bạn đíau phản đối tôi rồi nói là " lém sẹo " . Không biết đấy là ngôn ngữ vùng nào nhỉ ? nghe lạ tai ghê nhưng có vẻ hơi " phô " .
    * Dep_trai_cuc_ki : Không biết Cưng là ai nhỉ , mà Em hay uống ở Huy vào giờ nào ? , Em lam chị mấy hôm xuống Huy cứ mải tìm xem cậu nào đã nhắn chị đấy . Mà có chắc là em biết chị không ?
  4. vcvtv

vcvtv Thành viên quen thuộc

Có sự hiểu lèm thì phải?
    Không phản đối đâu, vô tư đê. Tôi chỉ sợ mình bị chê là "lém sẹo" chứ người khác thì "hổng dám chê" đâu. Đây là ngôn ngữ vùng .... Internet mà tôi bị "nhiễm" sau những ngày lang bạt Net, sorry .
    Mà cũng chẳng hiểu "phô" là gì. Tiếng Pháp "faut" có nghĩa là sai. Ô hô, tiếng Việt ta giàu và đẹp quá, tuyệt vời con vịt giời ....
    Giọng nói em hãy ngọt hơn cô ca-Nụ cười em hãy mát hơn bia lạnh-Tình yêu em hãy nồng hơn rượu-Để trọn đời anh chỉ khát khao em
  5. vcvtv

Có sự hiểu lèm thì phải?
    Không phản đối đâu, vô tư đê. Tôi chỉ sợ mình bị chê là "lém sẹo" chứ người khác thì "hổng dám chê" đâu. Đây là ngôn ngữ vùng .... Internet mà tôi bị "nhiễm" sau những ngày lang bạt Net, sorry .
    Mà cũng chẳng hiểu "phô" là gì. Tiếng Pháp "faut" có nghĩa là sai. Ô hô, tiếng Việt ta giàu và đẹp quá, tuyệt vời con vịt giời ....
    Giọng nói em hãy ngọt hơn cô ca-Nụ cười em hãy mát hơn bia lạnh-Tình yêu em hãy nồng hơn rượu-Để trọn đời anh chỉ khát khao em
  6. Cobalt

Tôi không biết và cũng chưa từng học tiếng pháp mà tôi chỉ sử dung ngôn từ của Việt nam , mà việt nam hay hà nội thì có nhều tiếng lóng . Nên nhớ là Phô mà tôi nói ở trong ngoặi kép .
  7. Cobalt

Tôi không biết và cũng chưa từng học tiếng pháp mà tôi chỉ sử dung ngôn từ của Việt nam , mà việt nam hay hà nội thì có nhều tiếng lóng . Nên nhớ là Phô mà tôi nói ở trong ngoặi kép .
  8. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Sao vcv và Cobalt có vẻ căng thẳng thì phải?Mà...Cobalt ạ.tớ cũng thấy cái ông vcv đấy hình như sao ấy,mình chẳng quen biết gì mà cứ như người thân từ lâu lắm rồi.Bực mình thật!
    4of7
  9. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Sao vcv và Cobalt có vẻ căng thẳng thì phải?Mà...Cobalt ạ.tớ cũng thấy cái ông vcv đấy hình như sao ấy,mình chẳng quen biết gì mà cứ như người thân từ lâu lắm rồi.Bực mình thật!
    4of7
  10. vcvtv

Hà hà con lạc đà, hế hế con dế ...
    Không có gì căng thẳng đâu mà cưng.
    Thách kẹo Cobalt tìm trên diễn đàn câu chữ nào mình chê bài viết hay chê Cobalt "lắm sẹo" đấy, . Mình chỉ nói sợ mình bị kêu là "lắm sẹo" thui mà.
    Nguyên tắc của iêm là tôn trọng mọi người , trừ những lúc "lào phào" với nhau. vcv=vẫn chưa vợ, thấy con gái xinh xinh một tẹo là "thân" liền, sorry nhé, ko thích thì thui, ai thèm ...
    Vui là chính ....
    Được vcvtv sửa chữa / chuyển vào 16:54 ngày 05/07/2003