1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic tổng hợp

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 19/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vcvtv

vcvtv Thành viên quen thuộc

Hà hà con lạc đà, hế hế con dế ...
    Không có gì căng thẳng đâu mà cưng.
    Thách kẹo Cobalt tìm trên diễn đàn câu chữ nào mình chê bài viết hay chê Cobalt "lắm sẹo" đấy, . Mình chỉ nói sợ mình bị kêu là "lắm sẹo" thui mà.
    Nguyên tắc của iêm là tôn trọng mọi người , trừ những lúc "lào phào" với nhau. vcv=vẫn chưa vợ, thấy con gái xinh xinh một tẹo là "thân" liền, sorry nhé, ko thích thì thui, ai thèm ...
    Vui là chính ....
    Giọng nói em hãy ngọt hơn cô ca-Nụ cười em hãy mát hơn bia lạnh-Tình yêu em hãy nồng hơn rượu-Để trọn đời anh chỉ khát khao em
    Được vcvtv sửa chữa / chuyển vào 16:54 ngày 05/07/2003
  2. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Hoá ra vcvtv đang biện hộ hây chứng minh hay làm cái trò ggì gì đó linh tinh đấy ạ...MS ...không biết nên nói chắc sai,mong bác bỏ qua ạ.
    Nghe bác ca ngợi con gái Public HN cũng phải cảm ơn chứ nhỉ?Không lại hoá ra người HN lắm chuyện và không biết điều.
    To Cobalt: bác vcvtv khen cobalt tới tấp,không phải chê đâu.Mỗi tội chắc bác ấy cảm động quá nói gà hoá ra vịt.Bỏ qua đi cho êm chuyện.....
    4of7
  3. MAGICSTAR

Hoá ra vcvtv đang biện hộ hây chứng minh hay làm cái trò ggì gì đó linh tinh đấy ạ...MS ...không biết nên nói chắc sai,mong bác bỏ qua ạ.
    Nghe bác ca ngợi con gái Public HN cũng phải cảm ơn chứ nhỉ?Không lại hoá ra người HN lắm chuyện và không biết điều.
    To Cobalt: bác vcvtv khen cobalt tới tấp,không phải chê đâu.Mỗi tội chắc bác ấy cảm động quá nói gà hoá ra vịt.Bỏ qua đi cho êm chuyện.....
    4of7
  4. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

thôi thôi xin MS xin cobalt xin luôn cả lão vcvtv , tiện thể hôm nay vô cùng cảm ơn bác MaXo về vụ cafe nhé, bánh bao bọn mình
    ================================================
  5. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

thôi thôi xin MS xin cobalt xin luôn cả lão vcvtv , tiện thể hôm nay vô cùng cảm ơn bác MaXo về vụ cafe nhé, bánh bao bọn mình
    ================================================
  6. MAGICSTAR

Longking làm gì mà xin xỏ Cobalt với MAGICSTAR với vcvtv thế?Chuyện nhỏ mà...hôm nay tớ mới lần đầu tiên tiếp kiếnoh,nhầm...tiếp diện-tức là nhìn thấy mặt thôi mà.Đúng là...trăm nghe không bằng một thấy.Thấy rồi đâm ra mất ngủ.Đầu lúc nào cũng ong ong..
    4of7
  7. MAGICSTAR

Longking làm gì mà xin xỏ Cobalt với MAGICSTAR với vcvtv thế?Chuyện nhỏ mà...hôm nay tớ mới lần đầu tiên tiếp kiếnoh,nhầm...tiếp diện-tức là nhìn thấy mặt thôi mà.Đúng là...trăm nghe không bằng một thấy.Thấy rồi đâm ra mất ngủ.Đầu lúc nào cũng ong ong..
    4of7
  8. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Thấy lúc đầu là nhắn nhau,xong là cãi nhau,bi giờ là xin xỏ nhau,hi`hi`...dưng mà anh chị post nhiều quá làm cho cái bài nhắn nhe của em ở trên nó trôi tuột chị choc vào không nhìn thấy roài,hic...
    Tất cả chỉ vì ăn [​IMG]
  9. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Thấy lúc đầu là nhắn nhau,xong là cãi nhau,bi giờ là xin xỏ nhau,hi`hi`...dưng mà anh chị post nhiều quá làm cho cái bài nhắn nhe của em ở trên nó trôi tuột chị choc vào không nhìn thấy roài,hic...
    Tất cả chỉ vì ăn [​IMG]
  10. vcvtv

vcvtv Thành viên quen thuộc

To Everyone: Cám ơn vì một buổi Offline vui vẻ.
    To LongKing: Cậu hơi bị được đấy.
    To Nokia8910i: Bao giờ thì "cháu" đi? Anh có hội thịt chó 1lần/tháng vào ngày cuối tuần, cuối tháng Âm lịch mà món khai vị bao giờ cũng là ... ĐÙI CHÓ. Nếu chú khoái thì ké cửa một hôm cho biết?
    Giọng nói em hãy ngọt hơn cô ca-Nụ cười em hãy mát hơn bia lạnh-Tình yêu em hãy nồng hơn rượu-Để trọn đời anh chỉ khát khao em