1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic trao đổi hàng cũ - LET'S SHARE

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi doccotinh, 01/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. doccotinh

doccotinh Thành viên mới

Topic trao đổi hàng cũ - LET'S SHARE

mình ở gần đường Nguyễn Gia Thiều, hiện có bộ sách "Đối thoại với các nền văn hoá" - muốn trao đổi lấy sách khác.
  2. doccotinh

doccotinh Thành viên mới

mình post tạm hình vài quyển, ảnh không được tốt (ý em là sách thật xịn hơn thế nhiều )
    Đại công quốc Luxembourg ngày nay là một trong những quốc gia đáng thèm muốn nhất thế giới. Hạnh phúc và phồn vinh, người dân Luxembourg đang thụ hưởng một cuộc sống hầu như không ở đâu có được. Với hy vọng đổi đời, hàng ngàn người nước ngoài đã đến sống ở đây và đồng thời còn giúp tạo nên một quốc gia có lẽ là đa văn hoá nhất châu Âu.
    cuốn sách này sẽ đi sâu khám phá bản chất của đất nước tuy nhỏ bé nhưng năng động, và giới thiệu với bạn đọc những người dân nồng hậu và chịu khó đã tạo ra cho mình một quê hương độc đáo ở ngay giữa trái tim châu Âu.

Được doccotinh sửa chữa / chuyển vào 19:42 ngày 02/06/2009
  3. ditimemyeu91

ditimemyeu91 Thành viên mới

em có quyển "Đời tôi" (My life) do cựu tổng thống Mỹ Bill Clinton viết, và quyển "Thế giới phẳng", bác chủ topic hay các bác nào có nhu cầu trao đổi thì pm cho em
  4. doccotinh

doccotinh Thành viên mới

mình đã cố gắng post ảnh bìa và đoạn giới thiệu 09 cuốn trong bộ sách này nhưng không được nên mình post nó qua Flickr của Yahoo, mời bạn ***imemyeu91 và các bạn vào xem nhé. thanks !
    http://www.flickr.com/photos/39102563@N04/?saved=1
    Được doccotinh sửa chữa / chuyển vào 00:40 ngày 05/06/2009
  5. kikovn

kikovn Thành viên rất tích cực

he he, rất tiếc mình không có quyển sách nào. Lâu rồi không đọc sách
  6. doccotinh

doccotinh Thành viên mới

@ ***imemyeu91: hai quyển đó mình cũng có, đặc biệt mình rất thích quyển My life. Thế bạn còn quyển nào khác không, nếu là sách mới viết thì càng tốt
  7. doccotinh

doccotinh Thành viên mới

mình hiện cũng có bộ sách cần trao đổi : "Tài liệu học - ôn tập, thi kiểm toán viên và kế toán viên hành nghề năm 2007 " do Bộ tài chính, Hội đồng thi tuyển kiểm toán viên và Kế toán viên hành nghề phối hợp với Hội kế toán và Kiểm toán Việt Nam (VAA), Hội Kiểm toán viên hành nghề Việt Nam (VACPA) tổ chức biên soạn, gồm hai quyển:
    - quyển 1: gồm 5 môn áp dụng cho người dự thi Kiểm toán viên và kế toán viên hành nghề (sách khổ A4, 472 trang)
    - quyển 2: gồm 3 môn thi áp dụng cho người dự thi kiểm toán viên (sách khổ A4, 309 trang )
  8. ditimemyeu91

ditimemyeu91 Thành viên mới

hehe em có bộ Doremon của đứa cháu, khoảng mười mấy quyển, bác thấy thế nào ?
  9. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Tớ chỉ có sách photo cọp py mí lị ebook.
    Tớ có quyển Đời Thay Đổi Khi Tư Duy Thay Đổi của Brian Tracy, Rich-Nguy Cơ của Dan Gardner, Những Bài Học Về Doanh Thương Quốc Tế, bạn có muốn trao đổi ko? Tớ muốn lấy tập tài liệu :D
  10. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Anh có 1 quyển Trả thù tình của Sidney Sheldon + 6 tập truyện tranh Con mèo trên gác xép, đổi lấy mấy quyển Doremon nhé
    P/S: Topic này hay đấy, thỉnh thoảng anh em cafe trao đổi sách cho vui.