1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic tự ứng cử vị trí Mod quản trị box DL (Nhiệm kỳ 2010)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi favourite, 27/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thichmod

thichmod Thành viên mới

Em cũng không nhớ rõ là yêu cầu không vi phạm quy định quá 5 lần em có đạt không? Nhờ admin kiểm tra hộ em
  2. windysmile

windysmile Thành viên mới

giật hết cả mình í, không ngờ độ này anh em chí khí kinh người , em ủng hộ Casanova dân chơi ba bánh.
    E đề nghị mod remove luôn nick của mod tabalo vì lâu lắm rồi không thấy hoạt động rồi bầu luôn cả 3-4 mod mới cho chuẩn đội hình.
  3. Xoanquay123

Xoanquay123 Thành viên mới

Bạn nào làm MOD thì chịu khó dọn rác chứ tình trạng spam triền miên, tháng ngày. Vào topic của 1 vài nhà mà chỉ thấy spam là spam. Quẳng đc đôi ba cái ảnh lên xong toàn thấy "...chỗ cũ nhé..." hay "....Làm ly nào...". Chán, chả buồn hóng các nhà xem đi về vui và hoành tráng như thế nào nữa. Được có đôi ba nhà vẫn ổn, về thấy toàn bài chất lượng và ảnh ọt chuẩn.
    Nữa, nên chăng, có quy định như thế nào chứ box đang trong tình trạng LOẠN-NHÀ. Ko biết có bao nhiêu nhà đc lập nên. Mỗi chuyến đi về, cho dù vẫn là nhà đấy xong lại lòi ra thêm 1 nhà nữa. Cứ loạn cào cào, chả biết đâu mà lần.
    Vì là diễn đàn mở nên mọi người được tự do nhưng nên có 1 quy định chuẩn, cứ thế mà tuân thủ chứ tớ thấy dạo này box như 1 cái chợ, chả có quy định gì. đã thế, hỏi đáp tràn lan, spam thì toàn vô đối.
    Tạm thời có vài ý thế. Sẽ thêm sau ạ. :D
  4. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Gắn bó với Box Du lịch 1 thời gian không ngắn, và đọc nhiều Topic bầu Mods trước cũng như Topic này, mình mới thấy dân du lịch bụi sống rất thật.
    Sống thật với chính mình - điều đó thật đáng quý, và thật hiếm hoi. Nhưng cũng thật mong manh. Vì vậy, mình mong bạn nào có khả năng chèo chống với "đời" thì nên ra ứng cử, đừng để Topic èo uột thế này.
    Vẫn biết làm Mods là chỉ tổ hứng lấy những thị phi, nhưng nếu các bạn không đứng ra, thì còn ai chịu gánh vác?! Come On Girl và Favourite là Mod, Min chuyên nghiệp, nhưng không có sở thích du lịch bụi. Anh Tabalo thì không còn nhiều thời gian. Vậy, ai còn có thể hiểu các bạn, hơn là chính các bạn?!
    Cá nhân các bạn khác hãy đưa ra những đề cử của riêng mình. Còn mình, mình đề cử bạn IG_**** - với những lý do mà mình đã đề cập tới ở 2 lần đề cử trước ( và cả 2 lần bạn ấy đều từ chối).
  5. loops

loops Thành viên mới

Chà chà, trảm 1 phát hết sạch luôn mod à. Mới hôm off ở Cúc Phương còn hào hứng cả mấy bạn cơ mà.
    Mình cũng vote cho bạn casanova. Bạn này to khỏe, tính tình lại vui vẻ, mình thích bạn ấy.
  6. abcdatdedite

abcdatdedite Thành viên mới

Lần này tớ mới thấy có cuộcbầu chọn mod nghiêm túc và đúng nghĩa. Lần trước toàn các thành viên gạo cội và các mod đề cử các bạn tài năng ( cũng pha cả chút tình cảm vào đó), thế nhưng qua đuddum,kilo, xadieu.......thì đã rõ, các bạn đã gần như từ chối nhưng cứ đề cử và cứ ép nhau làm, đến khi làm thì được dăm bữa nữa tháng đã lượn.
    Lần này bạn Favourite mở topic thế này tớ thấy hay hơn cả, bạn nào thật sự thấy mình có thời gian và tâm huyết với box du lịch thì tự ứng cử, chứ đừng giới thiệu như bạn onami nữa nhé. Cá nhân tớ cảm thấy 1102 và casanova cũng khoai khoái nịck vàng hơn. Còn như bạn Red_ skin giới thiệu thì mình thấy hợp hơn cả, bạn này có nhiều thời gian rỗi. Tớ bỏ phiếu cho bạn Red_skiin
  7. abcdatdedite

abcdatdedite Thành viên mới

ông là cái thằng lắm mồm nhất trên này, các bài viết thì loạn xì ngậu lên, chả khác gì một thằng tâm thần phân liệt chơi trên box du lịch, đây là 1 trong vô số nick của bạn bị thần kinh ngủ mơ, đề nghị min xem xét nick vàng vàng ngủ mơ
  8. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

Tớ cũng vào box du lịch đc vài năm, chơi cũng đc dăm ba chỗ, ngày trước cũng hay spam chém gió và bị mod loóc nick nhưng tớ thấy cũng thường vì như vậy mới có chuyện để nói để bàn.
    Một vài bạn lấy nick ảo nói chuyện tớ và casa thích nick màu vàng? căn cứ vào đâu để các bạn nói như vậy?
    Đây chỉ là topic ứng cử đơn thuần, các bạn có thể ứng cử nhưng ko nên bình luận chuyện nick màu nọ màu chai nhé, như thế sẽ hay hơn.
    Nếu bầu 1mod tớ vote cho casa vì cậu ấy chơi rộng và nhẹ nhàng trong câu từ, sau này có trả lời các bạn sẽ dễ chịu hơn chứ như tớ là thấy vi phạm là loóc nick ngay đấy.
    Đừng có vote cho tớ, ko các bạn lại ân hận, nhớ đấy.
  9. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

Mod thì nên là chưa có vợ..và chông có chừa...tình hình box thế này mình bầu cho cặp Anhchinhs và IG_****+ 1 em gái nhà QQ ... Toàn giang hồ hào sáng ....
  10. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Những cái nick mới tinh, ko có ava, ko có chữ kí mới đáng trân trọng Chứ nick vàng thì đã có gì ghê gớm đâu, ở ngoài đời còn làm đc những thứ to tát hơn nhiều.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa