1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic tư vấn + theo góc độ Tử Vi

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi BaoHa2014, 25/05/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BaoHa2014

BaoHa2014 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trước hết cần nói lời cảm ơn tới box đã có rất nhiều topic hữu ích cùng những huyền thoại để lại nhiều bài học đi từ các kinh nghiệm thực tiễn, đã làm mình có những suy ngĩ đón tắt và trưởng thành hơn rất nhiều...

Phải nói là lâu lắm rồi mình mới quay lại chuyên mục TVTV này... hôm nay quay lại mà cảm xúc bồi hồi vẫn cứ như ngày nào, háo hức đón đọc các comment và bài viết của các cao thủ tư vấn...
    Cũng bất ngờ khi 1 góc chuyên mục tưởng như cũ kỹ này chỉ giành cho các "người già", thế hệ cũ như mình mới mò vào nhưng vẫn rất nhiều các bạn trẻ tham gia...

Nguồn cảm hứng của topic này bắt nguồn từ topic 1 bạn ngay ở trang đầu hôm nay khi mình vào với lời dẫn tư vấn tâm lý theo Tử Vi được rất nhiều thành viên quan tâm nhưng có lẽ vì lý do nào đó mà chủ topic đã từ rất lâu ko thể chăm sóc - duy trì được topic của mình tạo ra...
    Nhận thấy cũng có 1 chút vốn liếng về môn này, thời gian gần đây cũng nhiều thứ nên mình muốn mở topic để giao lưu, hi vọng cũng sẽ nhận được sự quan tâm của mọi người.
  2. henrynguyen

henrynguyen Thành viên mới

Nhưng cái này thì mình muốn chat riêng có được không bạn. Tại cũng có nhiều cái không nên để ra comment không hay lắm
  3. baongoc95vl

baongoc95vl Thành viên tích cực

không tin mấy :D .. chỉ lên hên hay không thôi