1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic tường thuật và ảnh Biker 3 miền hội ngộ Tết Đinh Hợi - 2007

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi CrazyMaster, 26/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Topic tường thuật và ảnh Biker 3 miền hội ngộ Tết Đinh Hợi - 2007

Nhằm tiện cho anh em theo dõi những bức ảnh của cuộc hội ngộ 3 miền, cũng như tiện cho nhiều anh em khác chuẩn bị post ảnh, iem xin mở topic mới này nhé.
  2. CrazyMaster

Bài của indiadivx viết lúc 21:42 ngày 20/02/2007:

He he ...

3. CrazyMaster

Bài của indiadivx viết lúc 13:04 ngày 21/02/2007:
    Tình hình là em đang ngồi ở nhà bác Tam Thất post hình lên cho các bác xem hê hê. Hiện giờ đang cách Huế 240km.
    Mí bác nhà mình để Indiadivx phải chạy một mình suốt từ Quy Nhơn đến Quảng Ngãi, vì mê tác nghiệp quá nên các anh đi đường tắt, mình thì cắm đầu cắm cổ đuổi theo hoài hoài hoài mà không thấy bóng dáng Goldwing nhà ta... Cuối cùng em đến trung tâm Quảng Ngãi sớm hơn đoàn hơn 50km.
    Giờ đang rửa mặt rửa tay rửa ... để chuẩn bị ăn cơm hê hê.
    Tình hình là đường rất đẹp và như thường lệ, một vài tấm ảnh.
    Regards.

4. CrazyMaster

Bài của ngotrantrung viết lúc 02:40 ngày 22/02/2007:
    các thành viên của BOX chúng ta đã đến Huế lúc 19h30 chiều, dẫn đầu là bác TIẾN GOLDWING NHA TRANG ( em phỉa viết chữ to thế do cái con khủng long bác ấy cưỡi to quá), ttất cả thành viên nghỉ tại khách sạn BẾN NGỰ, nói chung em thấy mọi người sức khoẻ đều tốt, ai hỏng xe nằm dọc đường không biết, chứ em thấy tình trạng và sức khoẻ ngựa sắt các bác rất OK,
    sau đây là một vài hình ảnh em làm phó nháy, để kỷ niệm lần được gặp những guơng mặt thân quen trên BOX chúng ta
    đầu tiên là trong nhà nghỉ bến ngự, nhìn rất giống nhà trọ, có cái sân to như sân đình để xe thaỏi mái
    quên mất không bật FLASH , nên ảnh tối quá
    bác này làm duyên quá, thế này con gái Huế theo hết bác thôi
    u?c khome s?a vo 09:00 ngy 28/02/2007
  5. CrazyMaster

Bài của ngotrantrung viết lúc 02:51 ngày 22/02/2007:
    còn MISS này em chẳng biết NIK< cũng chẳng biết tên, em hỏi chuyện lại cứ cười, chắc thấy em ở Huế lại nói giọng BẮC KỲ, hi`ihhi`h`hii`h, kỳ quá nên chị ấy chỉ cười thôi
    cái xe của bác hoà nó như 1 con khủng long, đi xe này chắc chân to lắm, nhìn bác chạy trên đường mà mọi căpj mắt đều ánh lên sự ngưỡng mộ, khiếp quá,
    sau đó là các MEM của www.saigonvechai.com hay là www.saigonCD..club.com gì đó đến thăm, em chạy lại đến và làm vài SHOT
    xe CD đèn như đom đóm nên chụp không bị hỏng, máy lại mới dùng chưa có kinh nghiêm chụp, các bác xem tạm,
  6. CrazyMaster

Bài củat ngotrantrung viết lúc 03:05 ngày 22/02/2007:
    sau đó các pác BOX ta đi ăn cơm ÂM PHỦ, an xong mời các bác về VƯỜN THIÊN ĐÀNG PARADISE - 17 LÊ LỢI giao luu với VESPA cố đô, thành phố HUẾ ngủ sớm quá, các pác VESPA bị vợ gọi về gần hết nên chỉ còn mấy anh em chưa vợ chán thật dầu sao thì nhà ta vẫn thông cảm và ngồi chơi ,
    ngay cửa khách sạn MORIN
    cô gái dũng cảm nhỏ bé có trái tim to đùng đây , BLUE SERENADE
    bác TUNGSINGAPORE MAN lại cho vào má cô SERENADE 1 quả phật thủ---- h`hii`ih`ih`ii`i em ngưỡng mộ ccô này lém
    sau đó là cả nhà
  7. CrazyMaster

Bài của ngotrantrung viết lúc 03:24 ngày 22/02/2007:
    cả nhà 18 xe và bao nhiêu MEM chẳng biết
    mấy cô gái góc bàn, nói là thành viên VespaCODO mà sao em lại không biết mới lạ chứ
    mời các bác uống trà đá, và ngồi đợi thêm món mầm đá của quán CAFE nhà bác Trường TRỌC mà xấu hổ quá, cả 1 cái quán cafe hàng trăm ghế mà có mỗi một phục vụ, ngại quá đi mất, lần sau phải cảnh cáo bác này mới được, làm xấu mặt cố đô HUẾ
    bác KHƠ ME nhà ta nhìn hơi bị SIU BLACK tý, mãi giờ mới biết mặt , nghe danh đã lâu ,,,,,,, h`hi`hhi`hihi``hi
    anh HOA` gold wing nha trang
    bác TYPN( TUÝP PHỜ NỜ) đang nghe 1 thợ MOTO Huế nói chuyện , nói chung là chẳng giúp được cái gì mấy, hơi buồn
    ME và bác KHOME
    lần sau em sẽ độc hành con cún này ra HANOI, các bác xem màu của nó có giống da bò không???
  8. CrazyMaster

Bài của fibibaby viết lúc 03:46 ngày 23/02/2007:
    Từ đầu cầu Miền Bắc, em xin có vài bức ảnh tường thuật tóm lược lại cuộc gặp gỡ hoành tráng.
    Anh em Motor Miền Bắc tập trung tại sân trước Nhà hát lớn thành phố để chuẩn bị lên đường.
    Một số hình ảnh trước khi cảnh tắc đường xảy ra ( vì dân tình đứng xem đông quá )

Chân dung theo yêu cầu và không ... yêu cầu của vài thành viên trong nhóm.
  9. CrazyMaster

Bài của vic_8x viết lúc 23:30 ngày 22/02/2007:
    Chiều nay, lúc 14h30 khoảng 50 anh em moto Hà Nội đã lên đường đón những người bạn đến từ phía nam. Hàng đoàn xe nối đuôi nhau "thả dáng" quanh bờ Hồ. Phố phường hãy còn ngái ngủ với ánh nắng nhè nhẹ, bỗng bị đánh thức bởi hàng loạt âm thanh từ những trái tim "bốn kì". Dễ nhận ra nhất là tiếng thở của bác Tôm ( Long Toma...) thịch...thịch..., kế đến là các chàng 400, 800,1000. Hàng đàn các em bò tót với đủ sắc màu, âm thanh tung tăng dạo phố làm bà con há hốc mồm vì
    Sướng .
    Đoàn xe chầm chậm chuyển hướng ra phía nam, trả lại bình yên cho phố phường. Trong khi đó anh em Sài Gòn đang ở cách đó khoảng 500km. Cả con đường cao tốc Pháp Vân như một sàn catwalk, từng xe từng xe một thênh thang sải bước đầy kiêu hãnh và tự tin. Không thể diễn tả sự sung sướng được sống trong không khí đó, tự do cực kì. Nhiều lúc em không kìm đc cái sự sướng đó, đứng thẳng tưng trên xe ( Xe em là cào cào duy nhất trong đoàn mà, xe khác đứng ko đc). Trả mấy chốc đoàn đã có mặt ở Ninh Bình, sẵn sàng nghinh tiếp các bác Sài Gòn. Đúng lúc này em phải về gấp, ngậm ngùi quay xe lại Hà Nội, phi một mạch về và post những thông tin mới nhất cho cả nhà.
    Cách đây ít phút anh em Bắc Nam đã gặp nhau. Giờ này chắc cả đoàn đã về Hà Nội.
    Trên đây là bản tin nóng em thực hiện tại chiến trường, ảnh mình họa các bác đón xem ở các bài kế tiếp.
    ========================
    Bài của fibibaby viết lúc 04:11 ngày 23/02/2007:
    Địa điểm nơi anh em hạ trại và dàn quân đón các chiến binh từ Miền Trung và Miền Nam xa xôi.
    u?c CrazyMaster s?a vo 00:38 ngy 27/02/2007
  10. CrazyMaster

Bài của fibibaby viết lúc 04:39 ngày 23/02/2007:
    Giờ G đã điểm, từ xa một dàn đèn tiến gần vào trong tiếng la hét, vỗ tay, tiếng pháo, tiếng gầm rú của động cơ .....
    Anh em ba miền hội ngộ trong pháo hoa và đèn màu ....