1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic về chế tem, vinyls, stickers, decals, logos...Thiết kế Graphic Sets của giải Moto GP

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi indiadivx, 29/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. indiadivx

indiadivx Thành viên mới

Design và chế tem ở NCT bác ạ. Thằng bạn mình chỉ là thợ dán thôi, nó có con mắt thẩm mỹ và khéo léo, dán rất đẹp. Thường thì mình đến NCT ngồi chế tem xong rùi chạy wa 3 tháng 2 rước cậu Đạt này về NCT để dán. Trước Đạt nó làm ở NCT và đã dạy nhiều đứa nghề dán, bi giờ tay nghề mí chú ấy cũng vững.
    Regards.

2. nxvvirus

nxvvirus Thành viên mới

thankx bác nhi`u nha'' , để mai em bon chen ra đấy la`m phát .....ah ma` ở đấy có nói thách ko nhỉ ......hay ra đấy ng ta nói bao nhiu thì mình cứ trả thế ấy hả bác .....
    a` ba''c bít chỗ na`o bán mâm đúc thái ko nhỉ ??? em vo`ng ra khu tân thành ma` toa`n ha`ng ta`u thôi
    thankx bác nhi`u
  3. chipxinhsao

chipxinhsao Thành viên mới

tem của bác đẹp quá ! giá mà em có NSR thì đẹp !
    nhưng bác có thể thiết kế cho em 1 bộ tem của wave được không
  4. indiadivx

indiadivx Thành viên mới

Ah bộ tem chế của Wave/Dream/Nouvo/...và tất cả các lọai xe hiện hành, khá đẹp, giá tầm 70-80 nghìn , nguyên bộ từ đầu đến chân luôn, từ vè trước đến đít vè sau luôn nhé Tem đó được in ở Taiwan nên chất lượng giấy rất ngon, màu đa sắc và design khá ổn. Các bác ra đây mà hỏi mua, đừng ngại ngùng he he. Tiệm nó tên là Mây Design. Sáng nay em mới ra dán cái vè trước, tuần này sẽ ráng complete mí cái logos của IT để dán vào cho người ta đỡ lườm mình ngòai đường :D bảo thằng này vô học với chả ra học he he
    Regards.

5. vpb

vpb Thành viên mới

Híc, hôm qua té quả xe, quây trái bể vài góc, trầy tùm lum. Ko biết bác nào chỉ chỗ hàn quây nhựa ko, rồi sơn nữa, con xe mình là NSR SP mẫu Repsol.
    Anh Hải, cái bộ tem mình ko đặt full set được ko nhỉ. Mà nhờ anh Đạt dán thì chạy ra 3/2 à.
  6. indiadivx

indiadivx Thành viên mới

Hàn quây nhựa tại đường Trần Phú, chỗ nào thì indiadivx dẫn vpb đi. (alo alo nhé). Tem thì indiadivx gom vào thành bộ vậy cho vui mắt thôi chứ muốn thêm thắt bớt xén cái gì cũng được, muốn màu gì cũng xong. MUốn dán ngon lành thì chạy wa 3/2 rước chú Đạt này về dán cho yên tâm. Tại tiệm Mây Design này cũng có sẵn 2 chú thợ dán cũng đã thạo nghề.
    Trong tuần này mình đi chế vài cái logos, vpb thích thì đi cùng ;)
    Cheers.

7. vpb

vpb Thành viên mới

Hê hê, em hú anh liền, sms em số phone anh nhen, tiêu luôn cái dt rồi, đúng xui xẻo
  8. vpb

vpb Thành viên mới

Chán quá, hôm nay ra NCT, tiệm Mây design hỏi ko có mẫu tem của SP repsol xanh, chạy vài tiệm cũng chỉ toàn tem đỏ tem tím Có bác nào biết chỗ nào bán bộ tem này ko, zin càng tốt
  9. m_muop

m_muop Thành viên mới

em đang muốn dán con xe của em
    nhưng lại ở hà nội
    bác nào biết chố nào uy tín nhiều logo thì bảo em
    cảm ơn các bác nhiều
  10. motogp

motogp Thành viên mới

indiadivx bác cho hỏi bay giờ có tem xe TZM150 zin a.nêu có khoảng bao nhiêu tiền 1 bộ nêu bác co hình của mấy loại tem TZM bac đưa lên cho anh em xem.cảm ơn bác nhiều