1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic về đội bóng 84HN ! 21h thứ 7 hàng tuần tại sân 1 VẠN PHÚC !

Chủ đề trong '1984 Hà Nội' bởi rut, 25/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rut

rut Thành viên rất tích cực

Sau trận hôm nay qua tình hình về sân bãi tớ xin đề xuất sau : Do đội hàng trống ko còn sự dụng sân bãi nữa nên có thể chúng ta sẽ thuê sân 10-10 vào luc 15h chiều chủ nhật hàng tuần theo năm : Tuy nhiên để có được sân có lẽ chúng ta phải đi " cửa sau " ( tức là làm việc với cái thằng bán nước -cụ thể là thằng Zin ) khoảng 100k để nó để lại sân cho anh em mình .Cho nên anh em có đồng ý ko thì trả lời tớ, muộn nhất là thứ 4 .
    -Ngoài ra còn chuyện tiền nong thì thấy anh em lên chân rồi và cũng tránh chuyện tiền lắt nhắt từng trận nên đề nghị anh em sẽ đóng tháng . Dự tính ban đầu là 15k/tháng . Anh em thấy thế nào
    -Ngoài ra còn chuyện về đối thủ thì mọi người đều có trách nhiệm tìm đối tác : Sau đó sẽ post lên đây để tiện cho việc lên lịch nhé !
  2. tomatovn2

tomatovn2 Thành viên mới

thuê đi, 20K/ tháng cho những thằng nào đi đều, còn thằng nào đi không đều thì nếu đội thua nộp 10K/trận, thắng thì 5K, thế là hợp lý
  3. ductrungvn

ductrungvn Thành viên quen thuộc

Chắc gì đã đặt được lúc 3hCN sân Quán Thánh, ông Zin thứ 5 mới báo cho mình cơ mà. Được thì đã tốt quá, mất bao nhiêu cũng phải cố mà chịu, giờ đấy khá đẹp đấy.
    Còn chuyện đóng theo tháng thế là được roài.
    Trả lời thế đã được chưa hả con pig rut
    À mà anh em chịu khó đi đầy đủ đi, nhất là thằng Đức Anh, Tuấn chim, Trung Quất, Sul công chúa.... buổi đực buổi cái
    Hoan nghênh thằng đệ Alan, dạo này đá giữa đã ít dê và chịu khó chuyền nên đá hiệu quả hơn trước nhiều, cố gắng phát huy nhá.
    Được ductrungvn sửa chữa / chuyển vào 10:58 ngày 07/03/2005
  4. Jude

Jude Thành viên mới

nhất trí, hơn cũng chơi...
    có j` tomato bố trí cho thằng ZIn 1 bũa đá đội bốn huyền, nó chả mời nước anh em miễn fí cả tháng ấy chứ
  5. cuhaineo

cuhaineo Thành viên mới

Lấy sân xong làm phát khai sân với Tháp Rùa đê!!!
  6. PhongLA

PhongLA Thành viên mới

Ông Rut ơi..tôi xin lỗi chứ nhưng ông gửi offmess cho anh em như cặ c.....ông chưa phải là bố bọn tôi,đừng có mang cái giọng tinh tướng ra mà chửi...ông đứng trước mặt tôi mà chửi đây này,,,,anh em thì anh em...muốn mọi người làm theo ý mình thì phải nói thế nào,đằng này cứ nhảy vào là chửi,là xưng bố....mày đủ tư cách chưa ??
    Đợt này tớ rỗi rãi rồi,ai quản lý đội bóng cho tớ xin 1 chân với,đá với anh em thôi,lâu lắm không gặp
  7. thanhhuong1712

thanhhuong1712 Thành viên mới

thế tình hình ngày mai có đi đá bóng như bình thường ko vậy,chẳng thấy ai pót bài gì cả,chán kinh đi được.....
  8. ductrungvn

ductrungvn Thành viên quen thuộc

Lâu lắm mới có người đi cổ vũ đá bóng, cảm ơn chú nam"gay"go nhá . Hôm nay chú hơi bị nhiệt tình đấy
  9. rut

rut Thành viên rất tích cực

Hôm nay thu : 97k
    Chi : 60k tiên sân + 16k tiền nước = 76k
    Đặt tiền sân tháng lúc 14h =60k
    Tộng cộng chi : 136k
    Vậy quỹ nợ tớ : 39k
  10. PhongLA

PhongLA Thành viên mới

CN tới tớ tham gia với...đóng 20k hả ???