1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic về đội bóng 84HN ! 21h thứ 7 hàng tuần tại sân 1 VẠN PHÚC !

Chủ đề trong '1984 Hà Nội' bởi rut, 25/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PhongLA

PhongLA Thành viên mới

Tớ xin một chân...đá chiều đê,đá chiều thì tớ tham gia được...kekekeke
  2. ductrungvn

ductrungvn Thành viên quen thuộc

Mày không đi được buổi sáng thì đi buổi chiều. Buổi chiều vẫn đá với đội lão Hải dớ đấy. (3h sân Quán Thánh, cổng sau).
    Thống nhất thế nhá:
    10h30 sáng CN (5/12) sân Bách Khoa 84FC-85FC
    Anh em cố gắng đi đầy đủ, thắng giòn giã để "khuyếch trương thương hiệu 84FC" nhá
    Bi giờ Rut tạm nghỉ 1 thời gian, lại chẳng có ai chịu đứng ra tạm thay Rut cả. Em thường thường 1 ngày cũng lên mạng đôi ba lần, thôi thì sẽ làm nhiệm vụ thông báo giờ giấc cho anh em. Anh em cho em cái số di động hay số ở nhà để lúc nào có trận đá đấu bất thường em sẽ gọi điện báo (vì 1 số thằng ít lên mạng). Thằng nào biết số của ai khác trong đội thì post luôn (VD chú IH cho anh số của Tuấn Chim, King_totti, Chiến... mấy con lợn này ít lên trên này lắm). Đợi Bách Khoa thi xong, em sẽ cố gắng sang các box khác giao chiến + đặt sân. Cố gắng mỗi tuần sẽ đá với 1 đội box khác (như 84 trước đây, có lẽ sẽ vào thứ 7,CN). 84FC vẫn còn ít người bít đến, đá đấu nhiều với box khác để đến giải người ta đỡ coi thường 84 nhà mình chứ nhể.
  3. Ho_xi

Ho_xi Thành viên mới

Đã là thế này phải đi xem. Đáng ra mình bên 85FC nhưng nhập gia tuỳ tục...trận này khá hay...Cổ vũ cho hai bên luôn...
    Hy vọng là Hoà sẽ hay hay
  4. daizabao

daizabao Thành viên mới

Nếu mai bọn em thiếu ng thì Hố xí sang đá nhé
  5. daizabao

daizabao Thành viên mới

Tỉ số :4-7
    Anh em 84 hôm nay có 7 ng thôi mà đá hay wá , bọn em cố gắng hết sức nhưng ko thắng dc .Bọn em lúc chưa đá đã biết 90% là sẽ thua rồi , cuối trận tinh thần có lên 1 chút nhưng cũng chẳng làm dc j nhiều .
    Hôm nay giao hữu như vậy là thành công rồi , có j sơ suất anh em bỏ wa nhé.Hẹn găpk lại vào 1 ngày gần nhất

6. PhongLA

PhongLA Thành viên mới

Zời ơi...sao lại thế...thủng đến 4 bàn cơ à??? Phí thế,thế thì chết...kekeke...đùa tí,anh em dạo này đa ngon nhỉ,trận nào cũng thấy chiến ngon thế này thì...cố giải tới nhá anh em...
  7. tomatovn2

tomatovn2 Thành viên mới

sư cha thằng nào hôm chủ nhật không đi
  8. ductrungvn

ductrungvn Thành viên quen thuộc

Anh em thông cảm, buổi sáng hôm đấy box mình đá với 85 mà chỉ có đúng 6 người đi, may mà có thêm chú Alex nhiệt tình nhận lời làm thủ môn. Đá giữa trưa nên hết giờ mà bảo vệ nó vẫn chả thèm đuổi. Mấy chú 85 thì muốn gỡ hoà cứ bắt đá đến bao giờ bảo vệ ra gọi thì thôi, đá lai zai đến tiếng rưỡi trong khi đội mình chỉ có đúng 7 thằng (mà cái sân BK thì nó to thế nào các bác bít rồi đấy ) thì sức đâu mà chịu được. Về đến nhà gần 1h chiều rồi. Hôm đấy tưởng "ra đi" rồi chứ, sức đâu mà 3h đá tiếp. hic . sori.
    Buổi chiều hôm đấy có những ai, chú Cường điểm danh phát đê
    Mà tiên sư thằng con zai Cường, cứ CN xong lại lên chửi đổng, rõ bựa
    Được ductrungvn sửa chữa / chuyển vào 18:43 ngày 08/12/2004
  9. AlanSmith

AlanSmith Thành viên quen thuộc

Mẹ, các bác dạo nào đá dở thế? Em tưởng hôm vừa rồi đá với 85 các bác phải thắng đến chục quả, cho 85 một rổ đem về để tráng chứ. Các bác đá thế thì làm sao khuyếch trương thanh thế được.
    Theo em, muốn khuyếch trương thanh thế, chúng ta cần duy trì được một chuỗi các trận bất bại, đồng thời làm sao phải thắng đậ đà với tỉ số khó tin, có như thế, dân đá phủi mới biết đến sự có mặt của 84 chúng ta.
    Trước yêu cầu mà cách mạng đặt ra như vậy, em xin nhận chức đội trưởng để lãnh đạo anh em đi theo con đường mà Đảng ta đã chọn. Mặc dù nhỏ tuổi, nhưng em sẽ cố gắng đưa 84 mình trở thành con " chim" đầu đàn của làng bóng đá TTVN. Em xin để cử Trung ma thuật làm đội phó liên lạc , Sufi làm đội phó thủ quỹ ( lý do: con của 1 hoạ sĩ nổi tiếng), và Tomato làm đội phó ngoại giao( vì cầu thủ này tự khen mình đẹp trai ). Các anh em còn lại làm đội viên. Mong các bác bỏ phiếu cho em. Mỗi lá phiếu sẽ được 1 điếu thuốc. Em cám ơn.
  10. tomatovn2

tomatovn2 Thành viên mới

có mỗi bố, đệ tử Hưng với thằng Thái