1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tour ăn uống Việt Nam...!

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi pc82genetic, 01/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CANDYEYEZ

CANDYEYEZ Thành viên mới

Okie , từ bây giờ mình sẽ gửi bài vào Topic "Mỗi ngày một món ăn" nhé !!! Bác nào là Mod của Box này làm ơn chuyển giúp 3 cái bài em vừa gửi sang Topic "Mỗi ngày một món ăn" được ko ??? Thanks bác trước
    Ice Ice Baby
  2. xoatanmandem

xoatanmandem Thành viên mới

tớ sẽ copy theo yêu cầu..nhưng chỉ copy thôi...để lại mấy bài này cũng hay...khi đã làm tour ẩm thực thì ta nhận xét về các món ăn cũng lý thú chứ..miêu tả sao cho người đọc cảm thấy thèm,,mò tơi quán đó ăn ngay mới gọi là hay...các bác nhỉ?
    Box ta có mục "thông báo_ ý kiến...." các bác có yêu cầu hay thắc mắc gì xin cứ vào topic đó viết....em sẽ giải quyết tận tình!!!

ĐÓI QUÁ !!
  3. Yumi

Yumi Thành viên rất tích cực

OK con gà đen ! Bác Chitto nói chí phở ! iem vào đây cũng chỉ muốn kiếm vài cái địa chỉ thi vị để thưởng thức chứ đọc một loạt các bài ở hai topi trong này thôi đã ngạt thở ngần xỉu rùi .
    MODs nào có tâm huyết với BOX thì lập ra cái bản đồ bằng lời miêu tả cho Anh-Em nhờ .
    Như bác Chitto nói đó, chỉ cần nói lên địa chỉ ở đâu, có gì nội chội hơn nơi khác thui
    Hiện Em trogn TTVN thú thật là có tới 3 nick . Bác nào mờ hy sinh công sức cho vụ này Em nguyện vote luôn 3 lần = 15 sao.
    Bác nào giới thiệu hay quá thì iem mời bác đi cùng bữa đầu tiên để thưởng thức hương vi, còn bữa thứ hai ưu tiên bác mời còn Em sẽ thử xem lượng của mình chứa được món đó bao nhiêu
    Mọi cái bạn cần ~~~> click here to : Kiếm tiền online
  4. linhaaaa

linhaaaa Thành viên mới

sắp được ăn roài , kick 1 fát cho lên nào
  5. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

Chẹp đang mùa sứa đấy bà con có ăn thử chưa.... Tớ thấy gia vị như bún đậu mắm tôm thui nhưng ăn ngon và mát... cho thêm cùi dừa này đậu nuớng này... An miếng sứa vừa mát vùa giòn.. ăn cái tua thì giòn,, Nhưng mà nếu k có mắm tôm ngon thì cũng bằng 0.. hix hix thêm tí canh giới tía tô thì ngon tuyệt