1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tour Nha Trang - Đà Lạt (28/04 - 01/05) - Tường thuật từ trang 15

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi venus_pisces, 03/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Tour Nha Trang - Đà Lạt (28/04 - 01/05) - Tường thuật từ trang 15

Trích từ bài của khome viết lúc 10:03 ngày 02/04/2007:
    Chương trình 30/4 của anh em motoSg thế nào 'ây các bác ơi?

Được biết tại Đà lạt sẽ có l. hTi Vespa c. quy mô l>n nhất từ trư>c 'ến nay. Bắt 'ầu từ 29/4-1/5

http://www2.thanhnien.com.vn/Doisong/2007/3/22/185984.tno

Như vậy thứ 7 là 28/4 chúng ta sẽ 'ược ngh?, kế hoạch dự kiến 'i chơi Nha Trang từ sáng 28/4, chơi tại Nha Trang 2 ngày 'ến sáng 30/4 'i Đà Lạt, chiều 1/5 về lại Sg

Theo tin từ em Venus thì tình hình 'ặt phòng Y Nha Trang gần như kín mít r"i, nên ai tham gia cần 'fng ký s>m và 'óng tiền 'f Nút 'ặt phòng. Dự kiến m-i người sẽ 'óng 500k. Các bác nhanh chân giùm nhé.

Danh sách update liên tục :

1. DP167
    2. BS KH"NG sợ ma (e hứa không hù vậy nữa 'âu, mà ... hù kifu khác, hô hô)
    3. Củ rất cải vpb và bạn ssssờ gái
    4. Kh. mẹ (dự bc, giờ thì h.ng phải bạn gái)
    6. Thaihoa777 + Vợ con
    7. nguyenanhthi + ... ( chả bit'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' mẹ của gái có cho gái 'i ko.. )
    8. remi (gf 'i UK 'ợt 'ó roài!)
    9. Venus ( Nút )
    10. ????

Nếu mọi sự thuận lợi thì Nút sẽ 'u xe lam bám xe lu cùng anh em lên Đà Lạt ngày 30/04 r"i ngày 01/05 lủi thủi dzìa lại Nha Trang mTt mình.

Chương trình tour dành cho anh em tại Nha Trang nfm nay không thf thiếu Vinpearland 'i bằng cáp treo qua bifn ( Giờ hợp lí nhất 'f ra 'ây chơi là sau 16h00 chiều vì trư>c 'ó thì nắng nóng không thf chi có thf 'i chơi 'ược) Y Vinpearl còn có Exotica bar rất 'ẹp hoạt 'Tng 'ến 2h sáng, các trò chơi cảm giác mạnh và các trò chơi trong nhà thì ch? hoạt 'Tng 'ến 9h t'i, cáp treo hoạt 'Tng 'ến 10h t'i, sau 'ó thì di chuyfn bằng tàu cao t'c hoặc canô. Tính thế nào 'f ra Vinpearland vừa chơi 'ược các trò chơi vừa 'ược vào bar chơi 'ến sáng vì 'i qua 'i về toi mất 100k, hehehe.... fn u'ng tại Vinpearland giá cả không quá cắt c. nhưng chất lượng phục vụ thì không chê vào 'âu 'ược. Các nơi còn lại có thf fn chơi nhảy múa là D'c Lết, Vc r"i lên chương trình cũng 'ược.

Post vài tấm ảnh chụp Y Vinpearland 'ây Nút m>i vừa 'i 'ây :

Cho danh sách 'f Nút book phòng s>m, trên tinh thần là 1phòng 4người, bác nào có nhu cầu Y phòng 'ôi thì báo trư>c, giá phòng dao 'Tng từ 400k-600k cho phòng 4người, phòng 'ôi cũng khoảng 350k-500k.

Nào, mau lên nào, máu lắm rùi...... bT trưYng bT fn chơi 'âu rùi sao chưa thấy update cái tên.........
  2. vulamha

vulamha Thành viên mới

Như vậy thứ 7 là 28/4 chúng ta sẽ được nghỉ, kế hoạch dự kiến đi chơi Nha Trang từ sáng 28/4, chơi tại Nha Trang 2 ngày đến sáng 30/4 đi Đà Lạt, chiều 1/5 về lại Sg
    Theo tin từ em Venus thì tình hình đặt phòng ở Nha Trang gần như kín mít rồi, nên ai tham gia cần đăng ký sớm và đóng tiền để Nút đặt phòng. Dự kiến mỗi người sẽ đóng 500k. Các bác nhanh chân giùm nhé.

Nếu mọi sự thuận lợi thì Nút sẽ đu xe lam bám xe lu cùng anh em lên Đà Lạt ngày 30/04 rồi ngày 01/05 lủi thủi dzìa lại Nha Trang một mình.
    Chương trình tour dành cho anh em tại Nha Trang năm nay không thể thiếu Vinpearland đi bằng cáp treo qua biển ( Giờ hợp lí nhất để ra đây chơi là sau 16h00 chiều vì trước đó thì nắng nóng không thể chịu nổi đâu ạh, Nút đi ra đây lúc 14h30 mà phải ngồi núp nắng cho đến gần 17h00 mới có thể đi chơi được) ở Vinpearl còn có Exotica bar rất đẹp hoạt động đến 2h sáng, các trò chơi cảm giác mạnh và các trò chơi trong nhà thì chỉ hoạt động đến 9h tối, cáp treo hoạt động đến 10h tối, sau đó thì di chuyển bằng tàu cao tốc hoặc canô. Tính thế nào để ra Vinpearland vừa chơi được các trò chơi vừa được vào bar chơi đến sáng vì đi qua đi về toi mất 100k, hehehe.... ăn uống tại Vinpearland giá cả không quá cắt cổ nhưng chất lượng phục vụ thì không chê vào đâu được. Các nơi còn lại có thể ăn chơi nhảy múa là Dốc Lết, Vịnh Vân Phong + Đầm Môn, Thác Yangbay, Đảo Khỉ, Tắm Bùn Suối khoáng nóng Tháp Bà...... nhiều lắm, anh em ra đến nơi rồi chọn điểm ăn chơi hay cứ bàn bạc trước rồi lên chương trình cũng được.
    Cho danh sách để Nút book phòng sớm, trên tinh thần là 1phòng 4người, bác nào có nhu cầu ở phòng đôi thì báo trước, giá phòng dao động từ 400k-600k cho phòng 4người, phòng đôi cũng khoảng 350k-500k.
    Nào, mau lên nào, máu lắm rùi...... bộ trưởng bộ ăn chơi đâu rùi sao chưa thấy update cái tên........

em le` em thay toi cho chi nut qua,vat va,ma` sao hong ai giup 1 tay hit, duoc cai nhiet tinh bat them luon

vulamha 0918162644
  3. vulamha

vulamha Thành viên mới

em le` em thay toi cho chi nut qua,vat va,ma` sao hong ai giup 1 tay hit, duoc cai nhiet tinh bat them luon
    vulamha 0918162644
  4. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

1. DP167
    2. BS KHÔNG sợ ma (e hứa không hù vậy nữa đâu, mà ... hù kiểu khác, hô hô)
    4. Khổ mẹ (dự bị gia đình ++) - chạy bộ đu gió
    5. Hôngáiyêu & bạn gái cũ (4 năm trước, giờ thì hổng phải bạn gái)
    6. Thaihoa777 + Vợ con = 1phòng đôi
    7. nguyenanhthi + ... ( chả bit'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' mẹ của gái có cho gái đi ko.. )
    8. remi (gf đi UK đợt đó roài!)
    9. Venus ( Nút )
    10. CB1 + 2ng lớn + 2trẻ em = 2phòng đôi
    Do tình hình phòng óc rất căn nên đề nghị a e nào tham gia được thì đăng ký sớm để book phòng.
    @Nút: e cứ theo ds trên mà book phòng nha, NT đợt lễ này rất đông nên chương trình đi chơi sẽ phải chuẩn bị trước và chọn những nơi nào ít khách để k bị lõang kk của a e mình.
    @vulamha: nhờ bác lo vụ phòng ở Đà Lạt được k?
  5. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Như vậy là em đã có trong tay chắc chắn 3 phòng đôi rùi hén, vậy các bác vui lòng confirm tiếp để em book phòng, tình hình là phòng đôi cũng căng thẳng lắm đó. Có khi tình hình là em phải book ở 2 khách sạn gần nhau để anh em chạy qua chạy lại chứ ko ks nào còn đủ 5 phòng trở lên cả.
    các bác đi cùng vợ và con nhỏ nên chọn địa điểm ăn chơi hợp lí để bà mẹ và trẻ em không bị mệt đo nắng nóng và đường xá xa xôi để có sức mà đi tiếp lên Đà Lạt nhé.
  6. sivextien

sivextien Thành viên mới

1. DP167
    2. BS KHÔNG sợ ma (e hứa không hù vậy nữa đâu, mà ... hù kiểu khác, hô hô)
    4. Khổ mẹ (dự bị gia đình ++) - chạy bộ đu gió
    5. Hôngáiyêu & bạn gái cũ (4 năm trước, giờ thì hổng phải bạn gái)
    6. Thaihoa777 + Vợ con = 1phòng đôi
    7. nguyenanhthi + ... ( chả bit'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' mẹ của gái có cho gái đi ko.. )
    8. remi (gf đi UK đợt đó roài!)
    9. Venus ( Nút )
    10. CB1 + 2ng lớn + 2trẻ em = 2phòng đôi
    11.Sivextien : ( bác nào làm ơn làm phước thì cho Sivextien ké mông to, nếu kg ké được thì đành Súp -pơ dim chiến vậy )
  7. hongaiyeu

hongaiyeu Thành viên mới

Hôngáiyêu đặt phòng đôi nhé Nút. Anh bị bệnh mộng du, nằm chung mất công ban đêm anh bò lộn qua giường khác thì ......... teo
  8. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

1. DP167 = Ở GHÉP
    2. BS KHÔNG sợ ma = Ở GHÉP (2 đêm 29 & 30)
    3. Củ rất cải vpb và bạn ssssờ gái = Ở SAO ĐÂY KỦ?
    4. Khổ mẹ (dự bị gia đình ++) - chạy bộ đu gió = Ở SAO ĐÂY GIA ĐÌNH VĂN HOÁ?
    5. Hôngáiyêu & bạn gái cũ (4 năm trước, giờ thì hổng phải bạn gái) = 1 DBL
    6. Thaihoa777 + Vợ con = 1 DBL
    7. nguyenanhthi + ... ( chả bit'' mẹ của gái có cho gái đi ko.. ) = Ở SAO ĐÂY KƯNG?
    8. remi (gf đi UK đợt đó roài!) = Ở SAO ĐÂY "GIAI" HƯỞNG?
    9. Venus ( Nút ) = Ở NHÀ VỚI MẸ
    10. CB1 + 2ng lớn + 2trẻ em = 2 DBL
    11.Sivextien : ( bác nào làm ơn làm phước thì cho Sivextien ké mông to, nếu kg ké được thì đành Súp -pơ dim chiến vậy ) = Ở SAO ĐÂY A LẶN?
    Vậy thì anh em bàn bạc chốt lại kế hoạch đi cái ạ, có phải là:
    28/4: SG - NT
    28/4 đến 30/4: sanh hoạt tại NT (3 đêm) - Phòng ốc chị Nút giúp
    1/5: NT - ĐL
    ???: ĐL - SG
    Lên Đà Lạt ai giúp việc đặt phòng ạ? Chủ quan thì lại lên đấy rồi tối leo lên cây thông ngủ hết bây giờ!
    Rồi đến hôm nào thì giải tán trong trật tự ạ?
    Tình hình là em không thể đi từ ngày 28/4, nên chị Nút căn cứ vào tình hình đó để xem xét tình hình và đặt giùm em 2 đêm 29/4 và 30/4 là phù hợp tình hình rồi ạ!
    1/ Ai có nhu cầu ở như thế nào thì khai báo để chị Nút biết đường sắp đặt đào kép cho nó logic.
    2/ Thân ái mời các bạn đóng tiền để em còn giúp chị Nút thêm lòng tự tin trong việc đặt phòng ạ
    Thân ái và quyết thu,
    B.S
  9. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

cập nhật thông tin
    - Nha Trang 28-29/4 đã nhờ Nút book phòng: 3phòng đôi, 2phòng tập thể(1p/4ng)
    - Đà Lạt 30/4 - 1/5 đã nhờ Vulamha book phòng: 4phòng đội, 2 phòng tập thể(1p/6ng)
  10. SingaporeMan

SingaporeMan Thành viên mới