1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tour xuyên Việt (Saigon - Hanoi nhân dịp Tết Bính Tuất)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi u18SG, 19/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dstung

dstung Thành viên mới

Thank you bác da đỏ nhiều, ra bắc các bác cho nhà iem đi theo nhé, nhìn nhà iem tròn trịa vậy mà hôm lên Đà Lạt cũng run bần bật đấy, cái lạnh nó chẳng tha cho ai cả nhì, béo hay gầy còi gì cũng chơi tuốt.
    Bác da đỏ công nhận có bộ râu ấn tượng nhể, mong mau gặp các bác chúng ta giao lưu.
    Chỉ biết nhau trên này thì đâu có vui hết được.
  2. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

chán bác dstung quá đợt này em chạy dream ra còn được cơ mà, nhưng mà em đi trước Tết mấy ngày.
  3. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

- Tối mùng 3 các bác ra đến ngoài này, sau màn chào hỏi là mời các bác... vào nhà nghỉ! Đợi đến tối hẳn, sau khi mọi người (hơi hơi) hồi sức, chúng ta làm trận nhậu tưng bừng.
    - Mùng 4, mời các bác "dạo woanh fố fường, dạo woanh thị trường" và thăm các điểm văn hoá của Hà Nội. Có nơi có mùi nhang, nơi có cột kèo, và có nơi chỉ toàn nước là nước, rất mát...
    - Mùng 5, sức các bác hồi thật rồi nên ta lại đi chơi xa tiếp nhá. Điểm kế tiếp sẽ là một nơi tuyệt đẹp của miền Bắc. Giữa đường, mời các bác rẽ wa nhà CM và nhà bác duc_redskins ăn miếng bánh, uống chung trà và cho bố già nhà em vít thử ga mấy con khủng long nhé.
    - Mùng 6, trở về thủ đô. Hôm nay mới chính thức gặp và gỡ, vì những ngày trước thì thường mọi người hơi khó ra khỏi nhà các bác miền Nam ạ (Trừ trường hợp "vô chính fủ" như CrazyMaster)
    - Mùng 7...
    "Ta lại trở về ta, của những tháng năm dài fiêu bạt
    Ngồi ôm đàn hát những khúc tình ca"​
    Được CrazyMaster sửa chữa / chuyển vào 14:17 ngày 05/01/2006
  4. u18SG

u18SG Thành viên mới

To dstung: cam on ban da quan tam den chuyen di HN sap toi, lich trinh di khong the doi lai duoc ban a, boi vi anh em phai tro lai lam viec ngay mung 9 tet. Vi vay, khong the thay doi lich trinh chuyen di duoc.
  5. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

kế hoạch đón tiếp các bác U18 SG của CM như thế là tạm ổn , sẽ đi vào cụ tỉ khi các bác ra ngoài này , tuỳ cơ ứng biến nhể . nhanh nên nào các bác ơi chỉ còn 25 days nữa là ......TẾT.... rùi . WELCOME U 18 SG........
  6. aminata

aminata Thành viên mới

Thèm quá trời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Quả này phải lên lịch bám càng các bác mí được.Tiện đây em cũng báo cho các bác biết là mùng 5 các bác đi trên đường 5 mà có thấy con Wave đỏ nào quất 180km/h (đuổi theo để vượt SP của mí bác) thì cũng đừng ngạc nhiên quá nhé!!! --->Wave NOS của em đó!!!
  7. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

các bác ra .......... em chờ đưa các bác đi chơi .. có khi mồng 7 các bác vào.. em vào cùng luôn.. em dzừng chân ợ Nha Trang.. còn các bác vô xì gòn típ.. 1357km cũng đủ anh em chung vui rồi.. coi như em ở HN tiễn các bác lại nhà.. he he he..
    Được El_Flaco sửa chữa / chuyển vào 00:10 ngày 06/01/2006
  8. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

theo kinh nghiệm thì nên tính sao cho chú matiz đi cùng các bác ạ..có jì cho nó vừa làm xe cứu thưong vừa làm KS di động vừa làm chỗ chứa đồ vừa làm chỗ............. hờ hờ cái này phải ra ngòai xe à nha...
  9. z_125

z_125 Thành viên mới

viva bám càng à?
  10. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Vậy đi, thống nhất thế.
    Mồng 3 có thể iem vẫn phải ở nhà làm con ngoan với các cụ. ( nếu có thể sẽ mồi chài lôi kéo phụ huynh bố làm tài xế lên Hn, nhưng đấy còn là dự định chưa biét có đưọc ok không nên không dám hẹn trước) nên không có mặt đón tiếp các bác được. Nhưng có thể mồng 4 hẹn các bác ở Hn dạo woanh fố fường dzị.rồi đi đâu cho iem bám càng theo luôn
    kính các bác một ly trước