1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tour xuyên Việt (Saigon - Hanoi nhân dịp Tết Bính Tuất)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi u18SG, 19/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DP167

DP167 Thành viên mới

Vì một số lý do nên Tour xuyen Việt không thực hiện được bằng mô tô. Nhưng chuyến đi Hà Nội đã hoàn tất. Cảm giác thật sự rất thích.
    Chân thành cảm ơn sự đón tiếp nồng nhiệt, ân cần và chu đáo của anh Đức và gia đình, CrazyMaster, Giang, Bắc... và một số thành viên khác của Hải Dương và Hà Nội.
    Hẹn có dịp, mọi người sẽ cùng nhau hội ngộ.
    Được DP167 sửa chữa / chuyển vào 12:07 ngày 07/02/2006
  2. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Hôm đó về em cứ áy náy vì ko đưa mọi người đi ăn trưa được vì chiều đã hẹn rồi. Ngại quá. Chị P khi nào đi công tác ra đây em hứa sẽ đưa chị đi chơi và ăn đặc sản ngoài này. Cứ cập rà cập rập nên chẳng đi đâu đc, chiêu đãi được mỗi món xôi sáng.
    Tính em khi chưa biết nhiều thường hay im lặng. Nói mọi người thông cảm giùm nhé!
  3. DP167

DP167 Thành viên mới

Cảm ơn em nhiều, mai mốt chị mà đi công tác sẽ xin nghỉ phép dài ngày ngay sau đó để thưởng thức hết Hà Nội đấy
    em im lặng nhưng hay cười, còn gì bằng nhỉ
  4. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Công dân đì đẹt của nhân dân miền Nam giờ mới du xuân tới thủ đô. Tình hình là anh chị em về lại SG hết rồi, ke ke chẹp, B.S lại tiếp tục "Một mình làm cả cuộc phân ly" cho nó máu nhỉ
    Máo lên nào là máo lên nào là máo lên nàoooooo!
    Xung phonggggggggggggg ụp lai ụp lai đê nhân dân thủ đô ơi!
  5. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

không biết Ms.Blue-lê-lết còn ở thủ đô đến bao giờ nhỉ ???? muốn ụp 1 cái mà không biết đến Cn tuần này Blue còn ở Hn không để tớ cưỡi xe thồ lên giao lưu nhể , nghe danh đã lâu mà chưa được gặp cái mẹt ở ngoải ra sao .
  6. johnie

johnie Thành viên quen thuộc

Hôm mùng 6 không ra được với anh em motor, nhất là lúc các bạn SG ra chơi, buồn quá.
    CN này lúc 18h offline đầu xuân box Du lịch đấy Đức à tại quán Thắng cố ở 69 Sơn Tây, em và Trung qua chơi cho vui đi, chắc em Blue fải ở lại để dự vụ này chứ, mod Du lịch kia mà.
  7. duc_redskins

Vâng . xin chào bác Johnie , Cn này em cũng lên Hn , nếu đến 18h em còn ở HN thì em sẽ wa đó .
  8. bike_boyz_rc

bike_boyz_rc Thành viên mới

9. duc_redskins

chú lại say roài ,spam nhều wá
  10. DP167

DP167 Thành viên mới

[/quote]
    Luôn luôn chào đón anh em ngoài đấy vào đây, lúc ấy thì chị sẽ chuẩn bị cả tá luôn chứ 3 chai thì chưa đủ cảm ơn em và mọi người .
    Uh, thời gian ít quá nên phải hẹn dịp khác thôi, chị thích Hà Nội mê tơi đi chứ vì nó yên bình hơn trong này rất nhiều.
    Bác Đức gặp được em BS chưa? không biết BS vào lại Sì Gòng chưa nữa. Ngày mai ofline có nhiều chuyện kể cho anh em nghe rồi . Mỗi tội ngày xưa học tự nhiên nên giờ không thể tường thuật lại chuyến đi mê lly ấy