1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trả thù.....e cần trả thù con cáo này (Time limit 3months )

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thepbac, 13/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thepbac

thepbac Thành viên mới

Trả thù.....e cần trả thù con cáo này (Time limit 3months )

Đầu tiên, e xin nhận mình là thằng ngu. Ngu và dốt đi liền nhau. Các bác đọc xong bài của e, cứ chém cứ ném thoải mái. Nhưng sau đó phải cho e 1 cách để trị con cáo này.
    Chuyện là thế này, e và con cáo này đã quen nhau khá lâu (>6 tháng), gần đây mới thấy thích con cáo này và muốn cưa cẩm Cáo. Mọi giai đoạn làm quen và hẹn hò đều thành công, Cáo cũng nhắn tin và nói có cảm tình với e.
    Tôi hôm nay, 13.2.2009. e đi làm về, ăn cơm rồi gọi điện cho Cáo để tặng quà 14.2 (vì hôm sau e có việc ko thể bỏ được). Gọi ko nghe máy trả lời, e mới quyết định lên nhà nàng đợi. Nhát. e lại ra quán gần đó để chờ Cáo đi học (học liên thông) về. Gọi 2 đĩa ốc xào, vừa ăn vào nghĩ đến cách tặng quà sao cho ấn tượng. E lại gọi điện, gọi đến cả trăm cuộc mà ko thấy trả lời,
    10h35. E làm thanh toán và gọi lại. Ko có tín hiệu. E quyết định đứng trưóc cổng nhà Cáo. Chờ gần 11h đêm. định về thì thấy tiếng xe của nàng, Mừng lém. NHưng.....
    Cáo đi cùng 1 thằng, thằng này e biết , miệng cười nói vui vẻ, trên gác xe có hoa và quà. E hiểu ngay, hoá ra mọi hôm nàng đi học về muộn là vì thằng này đây.
    E thấy con cáo này và thằng này đỗ xe trước cửa, chào tạm biệt nhau. E BIẾT E BỊ CĂM SỪNG.
    Ngay lập tức, e đi ra, chào nàng 1 câu, tay đưa nhanh qua mặt , chào nàng với cái mỉm cười khinh rẻ. Sao e về muộn thế....Sau đó e về
    Mọi chuyện là thế. Hiện giờ e vừa điên vừa tức. E MUỐN TRẢ THÙ CON CÁO NÀY. Các bác giúp e. Khẩn mong các bác. E cay lém rùi.
  2. dinh2631984

dinh2631984 Thành viên mới

e thấy bác trả thù loại đó làm j chỉ tổ bẩn người mình thôi!
  3. lam_mai_anh

lam_mai_anh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mai là Valen tang thương, e đề nghị k gọi là con cáo. Gọi là bạn cáo nhé bác.
  4. thepbac

thepbac Thành viên mới

Các bác đừng có bảo e chưa tìm hiểu rõ mà nghi ngờ con bé này nhé. E đã xác định rõ rùi, bọn bạn kể mà e ko tin. Mia, xác định ván này e thua. Thua và đau chứ. Sao không qua ngày 14.2 đi. Ngày 13,thứ 6 chó má. E đang.........cáu lém rùi. Muốn đập, muốn vả lém rjùi. Nó còn vừa gửi tin SMS cho e . Nội dung như thế này .
    " Chắc X đợi H hả? H nghĩ chắc là vậy .(Mia, ông gọi cả trăm cú rùi còn *** hiểu thì chết đi!!). H cũng chẳng biết nói j, cũng chẳng muốn giải thích gi cả, chỉ .....Còn chuyện khác X muốn hiểu thế nào thì tùy."
    Đấy, nó nhắn vậy đó.
    Số e là số con rệp, các bác ạ.
    Valentin năm nay e sẽ nhớ đến già.
  5. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Làm sao fải trả thù? Trả thù để được cái gì? Đau thì vẫn là đau. Trả thù xong vẫn mang cái tiếng bị cắm sừng. Nói thật, dù có trả thù được trong lòng cũng kô hề thanh thản hơn lúc chưa trả thù đâu. Bỏ đi.
    Làm thằng đàn ông, nâng lên được, đặt xuống được. Không việc gì cứ fải đau đáu cái suy nghĩ trả thù trong đầu - ng ta kô yêu mình, thì thôi. Sống đơn giản cho đời thanh thản bạn ạh
  6. thepbac

thepbac Thành viên mới

Vậy cứ để thế mà ra đi hả bác?
    E thấy nhục lắm.
  7. hoaoaihuong7

hoaoaihuong7 Thành viên mới

Muốn trả thù kiếm em khác hơn nó về mọi mặt cho nó sợ,nhưng cách này không phải ai cũng làm được
  8. haxd34

haxd34 Thành viên mới

chuyện thời sự nóng hôi hổi đây
    tưởng đêm nay ối e mất trinh thôi hóa ra cũng nhiều a vỡ tim nhỉ thoi làm vại bia cho nó hạ hỏa, oan oan tương báo biết khi nào cạn
  9. trunghq

trunghq Thành viên rất tích cực

Trong ngày 14/2, nếu bạn bóp cổ người yêu trong vòng 3 phút 30 giây, người đó sẽ ở bên bạn vĩnh viễn.
    Tức thì chả cần bên cạnh làm gì, cũng chả cần vĩnh viễn...
    Vậy, "anh chúc em có 1 ngày valentine ... (em dốt văn kiểu lãng mạn, đưa đẩy)".
    Chúc chân thành nhất kiểu thật sự quan tâm. Rồi thôi.
    Trả thù ko bao h là hay, nó chỉ thể hiện là bác nhỏ nhen và bác phí quá nhiều thời gian cho việc đó. Việc bác cần làm bây h là tiếc cho thời gian và tình cảm mình đã dành ra. Nghĩ 1 lúc rồi thôi. Coi ngày 14/2 là 1 ngày mở đầu cho thời kì mới, khác, sống tích cực hơn.
    Nhớ không nhầm, thì ngày 14/2 còn là ngày để tặng quà cho những người mình yêu mến chứ ko chỉ cho người yêu. Nhìn sang bạn bè mình và gia đình, quên vụ này đi.
    Đêm nay nhắn tin như vậy đi. Đừng lời qua tiếng lại. Rồi đi ngủ. Mai là 1 ngày khác.
  10. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Trong chuyện tình yêu, đâu có cái gì gọi là nhục với kô nhục? Trừ khi ng ta đã là vợ mình rồi, thì kô thể tha thứ. Chứ mới chỉ là bạn hay người yêu thì chuyện này kô có gì là nhục mà là vấn đề tình cảm.
    Người ta kô yêu mình, đâu thể bắt buộc được. Mình là thằng kô may mắn, chọn nhầm đối tượng, vậy thôi. Nó nói yêu bạn rồi lại đi với thằng khác - hãy để mọi người đánh giá nhân fẩm của nó. Đừng trả thù như trẻ con vậy, hành động ăn miếng trả miếng trong TY chẳng nói lên điều gì ngoài việc thể hiện bạn đang cay cú, ức chế, đau đớn và tủi thân.
    Hãy cứ sống như bình thường, để cho nó thấy rằng, nó chẳng là gì, dù kô có nó mình vẫn có thể sống vui vẻ