1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trả thù.....e cần trả thù con cáo này (Time limit 3months )

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thepbac, 13/02/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. firellagner

firellagner Thành viên mới

Thù chó gì..chả ngủ. Kệ cụ nó thôi...lấy cái gì mà trả với cả thù. Trong trường hợp này thuộc dạng thuộc dạng nước chảy bèo trôi...đến được với nhau thì đến không thì nghỉ...mà topic này ko post bài kiểu phòi **** thì hơi bị phí. Nhể...!!
  2. Not_for_Sale

Not_for_Sale Thành viên mới

Â?y dà. Bạn Ô hai xinh na?y coi thươ?ng coder Việt nam quá nhi?. Tớ học BK, năm đâ?u được học Pát cal. Tớ thấy nó giông giống Asem. Đọc 3 hôm tớ viết được 1 đoạn- dịch ra được 1 file .com. Thă?ng na?o chạy file đó nó xoá ******̣ hết ba?ng Fat đi. Sau đó tớ viết 1 cái đê? recover lại. Đấy la? tớ học ĐT - cực ngu vê? Vi tính nhé. Bạn chu? tô bích ba?o la? lập tri?nh viên cái bo? mẹ gi? đấy, chắc pha?i hoa?nh vafi ra ấy chứ.
  3. xatoquoc

xatoquoc Thành viên mới

Ko cách nào phũ bằng cách này ...
  4. anh_dau_chi_dep_trai

anh_dau_chi_dep_trai Thành viên mới

Một bài viết xuất sắc...
  5. o2_xinh

o2_xinh Thành viên mới

tớ không chê coder việt nam đâu nhưng đó là sự thật. lập trình viên của chúng ta nắm bắt công nghệ rất nhanh và làm việc cũng rất hiệu quả nhưng k đến nơi đến chốn. Làm 3 ngày xong 80 % công việc của 7 ngày nhưng đến 10 ngày vẫn chỉ hoàn thành 98% công việc của 7 ngày. Như thế chắc bạn hiểu.
    Hiện tại trong dự án tớ đang phụ trách làm phần mềm cho nhật có 15 lập trình viên cứng nhưng rồi công việc thỉnh thoảng vẫn lung tung. Bên đối tác có 2 chuyên gia testing người nhật làm đến đâu test đến đó và luôn luôn có lỗi dù làm luôn nhanh hơn kế hoạch đề ra. Trình tự thì lúc thiếu lúc thừa hixx mệt quá cơ
  6. thieubinh2

thieubinh2 Thành viên mới

Bạn này làm nhà tâm lý học hay sao ấy nhỉ , những bài viết của bạn hay hơn cả trong sách .
  7. ThienNhaiCoc

ThienNhaiCoc Thành viên mới

Mẹ kiếp. Mới vào đây đọc một lèo hết cái topic thấy ku chủ topic này nhục bỏ mẹ.
    Có là cái chó gì của em nó đâu mà to mồm rêu rao lên trả thù. ****** nó bỉ ổi hèn kém, nhỏ mọn nữa.
    Em nó mới nói là cũng mến chú thôi chứ có yêu chú đâu,
    Em nó nói là cho chú thời gian chứ có nhận lời chú đâu ( Thời gian là để chủ thể hiện và em ấy nhìn lại cảm xúc của mình với chú như thế nào)
    Em nó đến nhà chú chơi chỉ là tình bạn bè đến thăm nhà cho phải đạo bạn bè chứ có phải là ra mắt làm con dâu đâu.
    Mẹ kiếp tự vẽ ra ảo tưởng rồi bu theo đó để rồi khi em nó có người em ấy cảm thấy yêu thương thì cho mình bị cắm sừng.
    Đọc bài thấy chú nói sao mà mất mặt đàn ông quá. To đầu rồi mà chỉ biết suốt ngày bu vào cái máy tinh. éo biết thế gian bên ngoài thế nào để mà nhận thức và cư xử đúng như một con người có nhân cách bình thường.
    Chú có yêu em nó éo gì đâu. Chú chỉ yêu bản thân chú, cay cú vì cái mình tự vẽ ra bị sự thật phũ phàng đập vào mặt ,
    Mà cái lý do trả thù nghe nực cười. Thối không chịu nỗi. Thối còn hơn **** nữa. Chú có là cái gì của em nó đâu và em nó có hứa hẹn gì với chú, Cũng chẳng là gì của nhau cả mà đòi trả thù. Nghĩ mà nực cười quá
    Mà anh chỉ ném đá vậy thôi chứ nói với chú bây giờ cũng như đàn gãy tai trâu mà thôi. Chú muốn thì cứ trả thù. Anh ngồi xem chú trả thù vớ vẩn như thế nào. Hay là chỉ mang thêm nhục, thân bại danh liệt, không dám ngẫng đầu lên nhìn mặt thiên hạ
  8. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

- những người khuyên bỏ qua: vô ích, chủ topic biết cao thượng là gì đâu
    - những người chỉ ra rằng đã là gì của nhau đâu mà coi là phản bội, có thù gì đâu mà trả: vô ích, chủ topic biết nghe lý lẽ đâu
    - những người mách kế trả thù (những kế độc địa chứ không phải "tự hoàn thiện mình cho gái nó tiếc"): vô ích, chủ topic có đủ trình đâu
    Tóm lại là topic chả có ý nghĩa quái gì để mọi người giết thời gian thôi.
  9. lacoste_vn

lacoste_vn Thành viên mới

thì ai cũng bảo chú này ngu thứ 3 VN mà =)) =)) =))
  10. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

May quá đọc mỗi trang đầu cuối, đơn giản vì biết toàn ăn đá roài.
    Thôi, kệ đê :D