1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trả thù.....e cần trả thù con cáo này (Time limit 3months )

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thepbac, 13/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Redstork

Redstork Thành viên mới

Đọc bài của chủ topic mình thấy trường hợp của bạn cũng khá giống với trường hợp của e.
    Hồi đó e cưa 1 con pé( cũng có 1 thằng káhc vào cưa cùng e ) có điều nó hok dám nói cho e biết là nó thích ai cả. Khiê cưa nó cũng chỉ mong nó nói 1 tiếng để e biết đường. Đến hôm đêm 30 tết năm đó ê alô hỏi xem nó có đi đâu không? nó bảo hok ở nhà thôi. Vậy mà các bác biết chuyện jì xảy ra với em hok, khi đón giao thừa song ở bên bờ hồ Gươm,lúc đi dạo vòng quanh hồ em lại gặp ngay nó đi cùng với thằng địch của em. Lòng em đau như cắt, nước mắt đầm đìa, tâm trí chán lản. Chưa năm nào mà ngày Tết em cảm thấy buồn như thế. Mới đầu em cũng hận nó lắm cũng muốn tìm cách trả thù nó, nói thật chứ đến bây giờ em vẫn còn akay nó. Nhưng em hok vì thế mà suy sụp. Em tự nhủ với mình là sống sao cho có ích, sao cho thành đạt để khi nó thấy mình mà nó fải ân hận rằng nó đã sai lầm vì khôgn chọn mình
    @ chủ topíc: em khuyên bác lên sống vui vẻ và đừng để chuyện đó ám ảnh trong đầu làm gì. Bác hãy sống thật vui vẻ vào, cố gắng làm sao cho thật thành đạt vào để khi nó nhìn thấy bác nó fải ân hận. Đó là cách trả thù nó hiệu quả nhất đó !
    Được Redstork sửa chữa / chuyển vào 21:18 ngày 25/02/2009
    Được Redstork sửa chữa / chuyển vào 21:19 ngày 25/02/2009
  2. ThienNhaiCoc

ThienNhaiCoc Thành viên mới

Con lạy các cụ. Cái vụ này là ku chủ topic lập ra cho vui cửa vui nhà chứ có thật đâu mà các cụ vào đây hăng say khuyên bảo, tỏ rõ quan điểm thế .
    Không đọc hết topic àh. Ku chủ topic giờ là người yêu của em nó mịa rồi. Ku ấy giả định ra tình huống này để xỏ mũi pà kon và cũng đã đính chính là câu chuyện ko có thật.
    Thế mà các cụ thấy có chổ để vào thể hiện khuyên nhủ búa xua hết .Làm ơn stop ngay chổ này nhé kẻo làm trò cười cho thiên hạ
  3. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

Nói tóm lại :
    Tha thứ là cách trả thù vinh quanh nhất .
    Nếu chú muốn trả thù nó thì nên để nó tiếc chú .
    Ví dụ : Chú kiếm con bé ngon hơn con bạn nó chẳng hạn , sau đó thì trở thành một người yêu hoàn hảo của con bé đó , làm cho nó tiếc nó thèm rỏ rãi ra
    Tiếc sao ngày xưa mình Ngu thế không yêu anh ấy để bây giờ mình có phải sung sướng như thế này không ?
  4. kruger_brent

kruger_brent Thành viên rất tích cực

Chị tím bệnh không đọc mà vào đây spam à? Hai đứa nó làm lành từ 3 trang trước rồi!!!
  5. OliverTwist

OliverTwist Thành viên mới

Cho nên 1 số người mới nói : cái box này quá nhiều gà chã. Ngay đến việc đọc kỹ các bài viết để hiểu câu chuyện thực sự là cái gì, mà còn chẳng làm được, thì tư vấn cho ai. Ai cần nâng level tốt nhất là nên đọc qua các topic kinh điển, nhận diện các bài viết của cao thủ rồi học hỏi dần dần. Chứ cứ đọc bài của bọn gà chã, vốn dĩ ko có khả năng đọc hiểu, thì chỉ tổ mất thời gian
    Được OliverTwist sửa chữa / chuyển vào 16:02 ngày 27/02/2009
  6. GiacMoGaBay

GiacMoGaBay Thành viên mới

đưùng trả thù bác ơi.Nếu bác cố trả thù, thì hình ảnh cáo càng ăn sâu vào ký ức mình>mình càng buồn thôi. Tốt nhất là , kiếm ấy thằng bạn thân, đập trộm thằng kia một phát cho bõ tức ròi biến.
  7. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

Chả cần biết thật giả. Chỉ thấy buồn cười là dạo này sao đời đỏa lộn thế nhở. Đàn bà thì lăng nhăng như đàn ông, đàn ông thì đòi trả thù, tính đàn bà
  8. xipit2012

xipit2012 Thành viên mới

thời đại nam nữ bình đẳng....
  9. jojoman

jojoman Thành viên mới

Nhát như cáy thì làm sao BẠN CÁO ấy chẳng căm sừng!
    Ông cứ hành động như ông là con CÁO ĐỰC xem, nó chả mê tít ấy chứ, kaka