1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trả thù.....e cần trả thù con cáo này (Time limit 3months )

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thepbac, 13/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conongdatinh

conongdatinh Thành viên mới

nhỏ nhặt thế này thì trả thù vào xoong à , chú cứ lấy lại cân bằng đi rùi anh bầy cho cách , miẹ giờ chú đang nóng nên ko bày cách gì cho chú hết
    trả thù đẹp thì phải cao thượng = mà muốn cao thượng thì phải hết nóng , thứ 7 này đi chơi như bình thường , nói chuyện như bình thường ... em nó giải thích gì thì bảo H ko cần giải thích X hiểu mà
    học cao thủ anh_deo_can_dep_trai di , anh ấy còn cưa gái đã có người yêu, một mặt vẫn đong đưa với bác ấy cơ
    thế mới là đàn ông chứ
  2. thepbac

thepbac Thành viên mới

Bác ko nghe câu "Nâng chén tiêu sầu càng sầu" thêm ạ? Vụ này bác ko giải quyết, bác lại quyết cho e ở...mức tương lai à?
  3. o2_xinh

o2_xinh Thành viên mới

bạn à tớ đã từng vào hoàn cảnh của bạn cách đây 2 năm. tớ cũng muốn làm j đó trả thù cho bõ tức. Nhưng rồi bạn thân của tớ ( là con gái nhưng chỉ là bạn thân thôi) đã nói cách trả thù tốt nhất là sống tốt hơn cái ng mà cáo kia đã chọn về mọi mặt. Đó là đỗi xử với người mình sẽ chọn và khiến người đó hạnh phúc hơn cả cáo. Điều đó mới thực sự là sự trả thù ngọt ngào nhất. MÌnh đã làm thế và đến jo đã hơn thằng bồ của con cáo ja, Còn với cáo mình cư sử rất văn minh cũng chào và k nói j với cáo cả. Đến bây jo thỉnh thoảng cáo vẫn nhắn tin tỏ hối hận nhưng mình k nói j cả.
  4. kruger_brent

kruger_brent Thành viên rất tích cực

Cậu là cái gì của người ta mà đòi trả thù??? Ai bảo là cậu bị cắm sừng? Cô ta đã chính thức nhận cậu là người yêu chưa?
    Mà tớ nghĩ cậu không "trả thù" được đâu, bởi vì cậu quá non tay đấy:
  5. trunghq

trunghq Thành viên rất tích cực

Cao thủ đây này.
    Mà ko đúng, sống thế tốt cho mình chứ tốt cho ai mà phải so đo, phải không bác?
    Bác làm em nhớ bài gì của bác Công 50, hãy nghĩ về mình trước.
  6. p3t3rpan

p3t3rpan Thành viên mới

vàng 1 . Mới cưa cẩm đc 1 thời gian ngắn
    vàng 2. Chưa yêu đương gì , mới là nt bảo có cảm tình ====>chỉ ở mức ko gét và CÓ THỂ có cơ hội tiến tới thôi
    ========> nó đi chơi với zai khác thì bác có quyền gì mà ghen .
    Vàng 3 : Đã cưa đc em nó quái đâu mà gọi là bị cắm sừng đc .Thế này chỉ đc gọi là bị dắt mũi thôi
    Thế mà đã sốt xình xịch , mặt xưng mày xỉa ra chào , rồi thì hận thù . Tính nước trả thù này nọ . Mình cũng chưa biết chủ thớt lấy lý do gì mà đòi trả thù ??? Lý do bị gái dắt mũi àh ???
    ĐC THÊM MẤY BÁC NHẢY VÀO HÔ HÀO TRẢ THÙ NỮA ÔI ĐÚNG LÀ XÃ HỘI ĐẢO ĐIÊN , CHẲNG BIẾT ĐÂU MÀ LẦN MÀ MÒ
  7. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Cái tin nhắn đó bố láo bố toét. Anh thật, nó nhắn kiểu bề trên vô trách nhiệm, nghĩ thế nào thì tuỳ. Tuỳ là tuỳ thế éo nào, có phải ý nghĩa của nó là, mày nghĩ thế nào mặc ******, bà *** quan tâm, bà thế đấy làm éo gì được bà. Không nhận lỗi, lại còn cùn.
    Con này láo.
    Mưu hèn kế bẩn chắc sẽ có nhiều đồng đội tư bấn cho chú. Anh gợi ý 1 option hạ đẳng , chạy xe đến trước mặt đôi gian phu đâm phụ kia nhổ bãi nước bọt, " Mày đổ vỏ cho tao thôi con ạ".
    ( thằng kia cùn hơn bảo vỏ tao cũng đổ, thì ta tính kế khác )
    Trình cao thì thù này tiểu nhân trả 10 năm sau cũng chưa muộn.[r .
    Anh ngủ đã, mai bàn tiếp.
  8. o2_xinh

o2_xinh Thành viên mới

hi đấy cũng là 1 động lực trong công việc của em đấy bác à. Mỗi khi em làm việc j đó đều nghĩ nếu mình là k tốt mình sẽ kém xxx thế là em cố làm xong + làm tốt. Nhưng đến jo em vẫn chưa thực hiện được điều thứ 2 Em vẫn cô đơn huhu
  9. TonNgoKhi

TonNgoKhi Thành viên tích cực

Em chỉ nói vài lời thôi,Cáo này không yêu bác đâu,trả thù cũng chả để làm gì,vì em cũng đã từng như vậy rùi nên em rất hiểu tâm trạng bác lúc này!Hãy ra đi lặng lẽ bác àh,em nó đã nhắn tin như vậy là đủ hiểu rùi!Dù cho bác có quay lại với em nó thì trước sau thì em nó cũng rời bỏ bác thôi!cách trả thù tốt nhất là làm cho em nó có cảm giác nuối tiếc,ân hận khi mất mình!
  10. mimi812

mimi812 Thành viên rất tích cực

tớ có vài thắc mắc
    1. Cáo đã nhận lời yêu bạn chưa?
    2. Bạn trả thù để làm gì?
    3.Gần đây bạn mới thik cáo đúng ko? thik đến mức gọi là yêu đc chưa?
    Đàn ông con trai thì nên đại lượng bạn ạh, vụ đi câu này coi như bạn ko may mắn, thế thì đi tìm chỗ khác câu, cay cú làm giề