1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trả thù.....e cần trả thù con cáo này (Time limit 3months )

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thepbac, 13/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hip2410

hip2410 Thành viên tích cực

Nói chung cái loại cáo thích bắt cá 2,3 tay thì phải dạy cho nó 1 bài học, ko tha thứ cho bất kì con cáo naò có cái tính đấy. Anh thấy từ trả thù nó hơi ti tiện, chúng ta cứ coi như dạy cho nó 1 bài học thôi.
    Tuy chưa yêu nhưng đến nhà ra mắt cũng được xem xét phần nào rồi. Cái tư cách, nhân phẩm, suy nghĩ của con cáo này là *** thể chấp nhận được. Nếu để chửi bới hay nói để gái nó đau thì nó *** đau đâu. Chú biết vì sao ko? Vì nó hiện tại chỉ đang coi chú là 1 thằng ngu, 1 thằng vớ vẩn bị nó dắt mũi nên mới ntin trên phân kiểu đấy. Chú nói nó thì nó cũng đeó quan tâm, coi trọng. Những thể loại như này, phải cưa = được thì thôi, mình phải làm bố nó, dạy cho nó biết thế nào mới là bắt cá nghệ thuật, đuổi hình bắt ****, giãy hàng chưởng pháp. Lúc đấy cáo nhà chú nó mới đau. Lúc đấy chú chửi nó thì nó mới nhớ, mới thấm được. Chứ bây h thì anh thấy ko ăn thua. Chú cứ nghĩ kĩ đi. Bình tĩnh rồi xử lý cho chuẩn vào, giận quá thì mất khôn, lợi lộc *** gì đâu.
    Càng đau, càng sock thì ta lại phải càng bình tĩnh. Làm thằng đàn ông đã đi cưa gái, có 1 trái tim nóng thì chưa đủ, mà còn phải cần 1 cái đầu thật lạnh, lạnh để kiềm chế được bản thân, kiểm soát được tình hình, và có kế hoạch tác chiến mới. Chứ chú nhắn tin và có những tư tưởng, suy nghĩ nóng giận như thế này thì hơi kém.
    Được hip2410 sửa chữa / chuyển vào 04:06 ngày 14/02/2009
  2. mendo231

mendo231 Thành viên mới

Chắc thằng nhóc này vừa bẩn vừa nhỏ tuổi.
    Những loại như chủ topic nhiều vô số kể.
    Vừa bẩn vừa chuối mà nghĩ mình hay lắm, gái nào mà từ chối tnhì cảm thấy quá bị xúc phạm.
    Về soi lại gương đi.
    Tôi có mấy đứa bạn, nhứng loại bẩn như thằng chủ topic này gạt đi không hết. Con bạn của thằng chủ topic này còn lịch sự, gặp mấy con bạn mình thì.........chỉ có mà ăn chửi.
    Làm đàn ông đi cưa gái thì phải đàng hoàng đĩnh đạc, *** đục con này thì kiếm con khác. Nó có hứa hôn, đăng ký kết hôn , hứa yêu đâu mà phải chung thuỷ với nhóc mà đòi trả thù.
    Mà lí do trả thù là gì "nó có nhắn tin tình cảm với mình mà đi chơi với thằng khác hả". Mẹ , đúng thằng chủ topic củ chuối.
    Mà anh cũng có lời khuyên cho chú, trước khi trả thù ai, nên xem lại bạn và bồ của gái thuộc thành phần nào. Kẻo trả thù xong lại bị ăn trận đòn thù, nằm viện vài tháng thì khổ
  3. acloudyday

acloudyday Thành viên mới

Thích bài của bạn Vịt già gian ác "
  4. velocity83

velocity83 Thành viên mới

Đời có nhiều thứ quan trọng hơn bác ơi. Lần sau bác gặp thế, bác cũng chẳng nên tức giận làm gì cho mệt. Cứ tiệp tục quay lại hàng ốc làm thêm một vài chén về nhà ngủ cho khoẻ.
  5. alexihp

alexihp Thành viên mới

Ừ hé
    Với cá tính bộp chộp đậm đặc của chú topic thì còn lâu mới mở mắt ra được lắm
    Nó gần giống cái gì nhỉ? À rồi, gần giống tính cách của mấy chú Hồng Vệ Binh, lại lai lai Chí Phèo
    Đàn ông con giai thằng nào chả có máu Chí Phèo, nhưng giời cho thằng nào nhiều thì lãnh quả đắng, thằng nào ít thì thọ
  6. nguyenductoan318

nguyenductoan318 Thành viên mới

mình thì có y kien như thế này: có thể bạn ko thông bây giờ lam
    1/đâu tien la ban phải danh nhung thòi gian mất ngủ đó nghĩ xem tại sao đen bay gio mình mói biêt chuyen do.co nhung vấn đẻ do minh ko tinh ý ngay tu dau nên dan toi hậu quả nhu bây giò
    2/mình doan là bạn van tiep tuc gui tin nhan, de niu keo,de hoi tai sao, .... vi bạn van con thich co gai đó .viec này can phải dung lai de ko bi khinh thuong
    3/qua tin nhan cua gai doi vói bạn,mình tháy co ta ko ton trọng ban dau, nhu vay co ý ko yêu ban thuc su, bỏ di ,dung tiec nua
    4/muốn trả thù thì bạn phải làm cho co ý tiec nuỏi ,vạy bạn phải thay doi, vi voi ban nhu hiên tại co y ko tiec nuoi dau.Bạn phải thay doi, tu ben trong, hoi truoc lam the nay, thi bay gio ko lam nhu the nua.Khong hien lanh qua, ko de ai coi thuong đũọc .Hãy coi đó la mọt cõ hoi de tu hoan thiện mình và hiểu them ve con gái nưa
  7. Chi116

Chi116 Thành viên mới

Ko vứt,mà giữ lại để nhớ là mình đã có 1bài học!
    Người đàn ông theo đúng nghĩa sẽ cao thượng và bao dung,họ ko nghĩ đến việc trả thù!
    Còn nếu bác thật sự vẫn muốn trả thù thì bác có thể nhờ thằng bạn nào đấy bóng sáng hơn bác,dẻo mồm hơn bác,lăng nhăng hơn bác tán em ý,đến lúc em ý liêu xiêu rồi thì chỉ việc cho em ý được chứng kiến cái cảnh mà bác đã được chứng kiến.
    Em thiển cận nghĩ rằng,em ý có thể vừa à ơi bác,vừa đi chơi với thằng khác thì cũng ko khó để em nó có thể đi với 1thằng khác nữa.
  8. nnhoa123

nnhoa123 Thành viên quen thuộc

Eo vào đây mới thấy bác chủ topic lẫn các bác trai hừng hực khí thế trả thù nhỉ? Em chỉ tự hỏi là bác biểu bác yêu em ấy, thế mà khi em ấy yêu người khác bác thì bác ***g lộn đòi trả thù. Em thấy thế chưa phải yêu, bác phải tôn trọng quyết định của em ấy chứ.Mí lại em ấy đã là người yêu của bác đâu mà bác bảo là em ấy lừa bác.
    Còn chuyện về ra mắt mẹ bác, bác cứ nói quá chứ chỉ là về nhà bác chơi thôi mà, phỏng.
    Đừng trả thù bác ơi.
    @: Nếu bác có định vứt quà valentin, trước khi vứt báo em em di nhặt
  9. anon69

anon69 Thành viên mới Đang bị khóa

có cần làm thế ko bác ợ, hi hi
    teen quá
  10. bachhoang31

bachhoang31 Thành viên mới

Làm gì mà phải trả thù, Cáo nó mới nói có cảm tình với bác thôi cơ mà, cả đời nó cảm tình với bao nhiêu thằng bác có biết dc hết ko , hay là thằng kia cũng là 1 nạn nhân như bác ???
    Bác chỉ mọc sừng khi nó nhận lời yêu bác mà vẫn đi chơi với thằng khác thôi , thoải mái 1 chút đi
    E thấy sừng bác mới nhú thôi, chưa sao cả