1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trắc nghiệm nhỏ bác nào trả lời tớ vote 5* (Xin Mod đừng xoá nhé!)

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi NhocVet, 05/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ot_to

ot_to Thành viên mới

1. Nghĩ về Internet và những trang web mà bạn thường truy cập. Theo Bạn, những trang web nào được ưa thích và truy cập nhiều nhất hiện nay->google.com, thanhnien.com.vn
    2. Bạn hãy thử tưởng tượng Bạn có thể chi 4000.000 vnd cho một món đồ mà Bạn thực sự cảm thấy nó rất cool/sành điệu. Xin cho biết lúc đó bạn sẽ mua món đồ gì? và bạn sẽ chọn nhãn hiệu nào tương ứng với món đồ đó? mua dien thoai samsung
    3. Nghĩ về tất cả những nhãn hiệu khác nhau đang được quảng cáo. Theo bạn thì hiện tại những mẫu quảng cáo cho nhãn hiệu nào cool/sành điệu nhất-> nuoc giải khát pepsi
    4. Những Người nổi tiếng nào mà bạn yêu thích nhất->mỹ tâm,phương thanh
    5. Những Vận động viên thể thao hay đội thể thao nào mà bạn yêu thích nhất?beckham bóng đá
    6. Những Đội bóng đá Châu Âu nào Bạn yêu thích nhất?->chelsea
    7. Nếu nói về những sự kiện thể thao bao gồm các sự kiện trong và ngoài nước. Những sự kiện thể thao nào bạn muốn theo dõi nhất?
    worldcup
    8. Nhãn hiệu thể thao nào mà bạn yêu thích nhất?adidas
  2. casauvn

casauvn Thành viên quen thuộc

1: google.com, yahoo.com. youtube.com
    2: túi xách ( Luis vuitton : mặc dù 4t chắc ko đủ )
    3: heineken
    4: Kaba chan ( japanese )
    5: nakata ( bóng đá )
    6: ko có
    7: world cup
    8: nike
  3. luongtamchau

luongtamchau Thành viên mới

1. Nghĩ về Internet và những trang web mà bạn thường truy cập. Theo Bạn, những trang web nào được ưa thích và truy cập nhiều nhất hiện nay->google;24h.com.vn:Dantri.com.vn:ttvnol.com;
    2. Bạn hãy thử tưởng tượng Bạn có thể chi 4000.000 vnd cho một món đồ mà Bạn thực sự cảm thấy nó rất cool/sành điệu. Xin cho biết lúc đó bạn sẽ mua món đồ gì? và bạn sẽ chọn nhãn hiệu nào tương ứng với món đồ đó? lam con dien thoaij nokia
    3. Nghĩ về tất cả những nhãn hiệu khác nhau đang được quảng cáo. Theo bạn thì hiện tại những mẫu quảng cáo cho nhãn hiệu nào cool/sành điệu nhất-> koter
    4. Những Người nổi tiếng nào mà bạn yêu thích nhất->Trinh cong son
    5. Những Vận động viên thể thao hay đội thể thao nào mà bạn yêu thích nhất?beckham,rooney
    6. Những Đội bóng đá Châu Âu nào Bạn yêu thích nhất?->Manu
    7. Nếu nói về những sự kiện thể thao bao gồm các sự kiện trong và ngoài nước. Những sự kiện thể thao nào bạn muốn theo dõi nhất?C1,ngoai hang Anh
    worldcup
    8. Nhãn hiệu thể thao nào mà bạn yêu thích nhất?adidas
  4. NhocVet

NhocVet Thành viên rất tích cực

Phù suốt từ hôm post topic này vote * mỏi cả tay nhưng mờ vui vì đã được mọi người quan tâm giúp đỡ Cám ơn mọi người nhìu nhìu nhé
  5. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

1. Nghĩ về Internet và những trang web mà bạn thường truy cập. Theo Bạn, những trang web nào được ưa thích và truy cập nhiều nhất hiện nay?Vnexpress.net
    ttvnol.com
    evan.com.vn
    2. Bạn hãy thử tưởng tượng Bạn có thể chi 4000.000 vnd cho một món đồ mà Bạn thực sự cảm thấy nó rất cool/sành điệu. Xin cho biết lúc đó bạn sẽ mua món đồ gì? và bạn sẽ chọn nhãn hiệu nào tương ứng với món đồ đó? ( lưu ý là chỉ 1 thôi nhá) ?không có ý mua cái gì sành điệu mà 4 triệu. Hiện giờ đang thích mua một bức tranh, nhưng lại hơn 4 triệu
    3. Nghĩ về tất cả những nhãn hiệu khác nhau đang được quảng cáo. Theo bạn thì hiện tại những mẫu quảng cáo cho nhãn hiệu nào cool/sành điệu nhất? ?Không còn ở VN nên tớ không chắc lắm, nhưng hồi xưa thì tớ thích của Prudential
    4. Những Người nổi tiếng nào mà bạn yêu thích nhất? Jodie Foster, Julia Robert, Julia Stiles, Catherine Zeta Jones, Jenifer Lopez, Beyoncé Knowles, Keanu Reeves, Will Smith, Aston Kutcher, Lương Triều Vỹ
    5. Những Vận động viên thể thao hay đội thể thao nào mà bạn yêu thích nhất?( ghi giùm mình môn thể thao vận động viên đó chơi nhé)Đội tuyển Brazil, Barca- bóng đá; Pete Sampras- quần vợt, nay anh đã giải nghệ chuyển sang thích Ronaldinho-bóng đá.
    6. Những Đội bóng đá Châu Âu nào Bạn yêu thích nhất? Barca
    7. Nếu nói về những sự kiện thể thao bao gồm các sự kiện trong và ngoài nước. Những sự kiện thể thao nào bạn muốn theo dõi nhất? Quần vợt Wimbledon, Úc, Mỹ, Pháp mở rộng, World Cup, C1, Olympic mùa đông.

8. Nhãn hiệu thể thao nào mà bạn yêu thích nhất? [/size=4] Adidas nhưng thích quảng cáo của Nike hơn.
    Được gwens83 sửa chữa / chuyển vào 05:04 ngày 08/04/2007
  6. anhnetoly

anhnetoly Thành viên mới

1. www.24h.com.vn
    2. Đồng hồ đeo tay
    3. Diana
    4. Bill Gate, Abramovic
    5. Adrea Pirlo (Milan)
    6. Milan, MU
    7. Bóng đá
    8. Adidas
  7. hanoi6886

hanoi6886 Thành viên mới

Tớ có một trắc nghiệm nhỏ về sở thích của các bạn mong các bạn cho ý kiến nhé! Thank các bạn nhìu nhìu
    1. Nghĩ về Internet và những trang web mà bạn thường truy cập. Theo Bạn, những trang web nào được ưa thích và truy cập nhiều nhất hiện nay?---->www.24h.com.vn
    2. Bạn hãy thử tưởng tượng Bạn có thể chi 4.000.000 vnd cho một món đồ mà Bạn thực sự cảm thấy nó rất cool/sành điệu. Xin cho biết lúc đó bạn sẽ mua món đồ gì? và bạn sẽ chọn nhãn hiệu nào tương ứng với món đồ đó? ( lưu ý là chỉ 1 thôi nhá) -----> không biết
    3. Nghĩ về tất cả những nhãn hiệu khác nhau đang được quảng cáo. Theo bạn thì hiện tại những mẫu quảng cáo cho nhãn hiệu nào cool/sành điệu nhất? -----> Bia Ken
    4. Những Người nổi tiếng nào mà bạn yêu thích nhất? ----> V. Putin
    5. Những Vận động viên thể thao hay đội thể thao nào mà bạn yêu thích nhất?( ghi giùm mình môn thể thao vận động viên đó chơi nhé) -----> Van der Sa - bóng đá - thủ môn
    6. Những Đội bóng đá Châu Âu nào Bạn yêu thích nhất? ---->Hà Lan
    7. Nếu nói về những sự kiện thể thao bao gồm các sự kiện trong và ngoài nước. Những sự kiện thể thao nào bạn muốn theo dõi nhất? -----> Bơi lội
    8. Nhãn hiệu thể thao nào mà bạn yêu thích nhất?
    -----Puma
    Các bạn có thể trả lời theo số thứ tự mình đặt ra ở trên mà không cần viết lại câu hỏi. Vote 5* cho bác nào vào đây trả lời giùm em.
  8. traitim_vietnam_hn

traitim_vietnam_hn Thành viên mới Đang bị khóa

1 .google.com.vn về tin tức vnexpress.net
    2. dế của SE
    3. chỉ có thể là heniken
    4. người mẫu NTV và hic mấy em quảng cáo kotex
    5.wusu, thanh xuân
    6.man
    7.asian
    8.adidas
  9. besua_xx

besua_xx Thành viên rất tích cực