1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trắc nghiệm ..tùm lum kỉu

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi cobengangtang, 18/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cobengangtang

cobengangtang Thành viên mới

Trắc nghiệm ..tùm lum kỉu

Hừm hừm, xin thông báo cùng quý dzị là sau khi trắc nghiệm xong xuôi, dù kết wả thí nào cũng hổng được mắng dzốn tui à nha!! Còn wý dzị nào tin sái cổ xin mời gửi lại kết wả của mình làm bằng chứng .HIHIHIHI

CHỈ SỐ " ĐE DỌA HÒA BÌNH THẾ GIỚI

Phương pháp: Cấm tiệt đối nhìn kết wả trước ,(mất linh ráng chịu). Chọn cách nào phù hợp dzới mình nhứt rùi cộng điểm, điểm số của wý dzị ở khoảng nào thì xin mời xem
    0 điểm
    1 điểm
    2 diểm
    4 điểm

Bắt đầu:
    1.Đề thi Vật Lý ưa thích của bạn là:
    . Những bài tập vô hại về ròng rọc và con lắc lò xo
    Loại bài đáng ngạc nhiên về việc ném các viên đá nặng vài...kilogam
    Bài tập tìm thời điểm gặp nhau của hai chiếc tàu hỏa chạy ngược chiều trên cùng một...đường ray.
    Hứ, những bài về wỹ đạo của viên đạn mới là đỉnh cao trong nghệ thuật tính toán.

2. Bạn thích làm bài tập về hợp chất hóa học nào nhứt:
    NaCl( Mùa hè dzừa rùi tớ xơi no bụng luôn)
    . C6H12O6- đường Glucozơ
    C8H10N4O2 - cà phê
    C6H2CH3(NO2)3- thốc nổ TNT

3.Bạn thích đi cắm trại dzới lớp đầu năm mới ở đâu:
    Một nơi nhiều ánh sáng, hoa và chim hót.
    nơi có nhìu rừng già í.
    Hang hốc là yếu tố wyết định, càng nhìu càng tốt.
    Tớ chọn A, nhưng phải có súng cao su nữa cơ.

4. Phim ưa thích trong năm 2002 của bạn:
    Hoạt hình Titi và biển. Tớ ưa thích biển, cá voi và mún bảo vệ thiên nhiên.
    Những ngọn nến trong đêm- chút mưu mô nhưng ngập tràn tình iu
    . Bộ Vét TUXEDO- Người ta khoái bộ phim hành động của Jackie Chan lém.
    Sổm ma? Tất nhiên là phim chưởng Hồng Kông.

5. Nhân vật điện ảnh ưa thích của bạn:
    Hạ Tử Vi trong HCCC, hiền ,ngoan, cực ngố
    Harry poter
    . Người dơi, người nhện, người ngoài TĐ.
    . Ma, wái vật, khủng long

6. Lỡ tay làm chít 1 con thạch sùng, bạn:
    Eo ơi, .....cho tớ xin ko trả lời câu này nhé....
    Chắc sẽ hoang mang và sau đó là chôn cất tử tế, làm lễ truy điệu cho nó.
    Ko wá thoải méi, nhưng chả thèm để tâm.
    Chúng nó đáng bị trừng trị, Tớ khoái thế! Cún ơi, cho mày con thằn lằn neeeeeeè...

7. Bạn có trả đũa ai bao giờ ko?
    Ko đâu, bỏ wa đi mừ
    Đôi khi ,tớ mét thầy giáo hay bảo bạn bè tẩy chay nó.
    Tất nhiên, nhưng còn lâu người ta mới dám vạch trần mưu kế tớ ra
    Tớ ko hiểu, ý cậu là người khác có dám trả đỹa tớ ko huh?

8. Bạn suy nghĩ theo cách của:
    Một người...đàn ông: rộng lượng và ko thù dai
    Một nhà kinh tế, có vay có trả
    Cách của tớ, tớ là số một, chả thèm nghĩ theo cách của ai
    Tớ nghĩ theo cách của con...gái:Mà nè, sao dám xếp con gái ở dưới cùng dzậy, mún ăn dép ko?

Kết wả đêêêêêê..............:

- Từ 0-7điểm: Hừm, bạn mà cũng đòi đe dọa chỉ số hòa bình ư. Cho tớ can, dzìa chăm sóc mí con vật cưng của bạn đi
    -Từ 8-14 điểm: Bạn chỉ có khả năng đe dọa mí bé mẫu giáo. Chỉ số đe dọa của bạn còn thấp hơn con..cún nhà tớ.
    - Từ 15-20 điểm: đủ để các thầy cô pgải chú ý bạn! Và đủ để con cún nhà bạn cụp đuôi chạy mất khi bạn lườm mắt. Tương lai, bạn sẽ đe dọa hoà bình TG mà nhứt là với người khác giới. Wái tính dzứa thui bạn ui!!
    -Từ 21-24 điểm: Oái! Một wả bom nổ chậm thứ thiệt (nè, bạn là ai thì cho tớ xin ký hiệp ước hoà bình trước nhé). Cỡ bạn là có thể Đại náo Box Bk được rùiiiiiiiiiiiiii...........

Chẳng còn gì bí ẩn nữa đâu anh
    Em khờ dại vì em trong trẻo quá
    Nếu biết trước tình yêu ưa tìm lạ
    Em chẳng bao giờ dám bước vào yêu
  2. cobengangtang

BẠN LÀM GÌ TRONG NGÀY NGHỈ ĐẦU NĂM??
    1.Bạn ngủ dậy muộn.
    Nằm dài trên chiếc giường wen thuộc, ngốn tất cả mọi chương trình TV từ kịch hài đến phóng sự. Khi đã bắt đầu chán, bạn từ từ tiến về ...tủ lạnh, khuân hàng tấn đồ ăn thức uống trở lên giường vừa chén vừa xem truyện hay xem TV típ. Với bạn, cứ lễ là nghỉ ngơi 101%, đoạn tuyệt với máy ĐT kể cả phòng tắm.
    2. Vận động còn "trâu" hơn lúc thường
    Nhưng ko phải cắm đầu vào sách vở mà là dành thới gian cho những thứ mừ ngày thường hông có cơ hội đụng tới: bơi lội, cầu lông, đá bóng...Mới 5 giờ sáng, bạn đã xỏ giày chạy hết 5,6 vòng khu phố nhà mình rùi cả khu phố nhà người khác! Bủi sáng của ngày nghỉ ko bắt đầu uể oải tẹo nào. Với bạn, thể thao là số một.
    3.Shopping và buôn chiện.
    Ăn sáng vội vàng, wên cả đánh răng, đi nhầm giày trái sang giày phải, mặc áo ngược... Bạn cứ cuống lên làm mọi người chóng cả mặt. Ko mún lũ bạn phải chờ mình dài cổ ngoài kia mừ! Shopping, tổ chức tiệc tùng, ngồi tám...mấy khi có thì giờ lê la thế này. Bọn nó "kick" mình thì thật tai hại.
    4. " Em đi bơi thuyền, trong thảo cầm viên.."
    Bạn Chỉ khò đến ...8 giờ thui, Ngồi linh tinh 15 phút rùi chuồn mất tăm. Công viên ,những khu giải trí là địa điểm trong ngày nghỉ của bạn, ko chỉ vì mí con khỉ, con voi mừ đạp xe vòng vòng trên những con đường vắng tanhhay lái ôtô bằng tiền đồng. chơi chán bạn lại chui dzào In tẹt nách chat chit om sòm... Với bạn, ngày nghỉ là đi chơi một mình và bỏ lại tất cả bạn bè sau lưng.
    KẾT WẢ CÓ LIỀN!!
    1. Bạn là người khá thực tế nhưng hơi lạnh, tự tin nhưng hơi "wan liêu", bỏ ngoài tai mọi sự đời. hơi lười và bừa bộn nữa chứ. tuy nhiên, bạn lại có một tinh thần sáng tạo và đáng iu. bạn luôn là người đầu tiên đoán được kết cục mọi bộ phim. Nhờ trí tưởng tượng tuyệt vời- một " Beautyful Mind" đấy.
    2. Người khoẻ mạnh, hoạt bát, rõ wé rùi.Bạn là chỗ dựa của mọi người nữa, nhứt là khi bạn bè, mí đứa em ko thể gỡ được rắc rúi. Gì nữa nhỉ? Nhạy cảm và tinh ý. Xin chúc mừng!!
    3. Ừm, sôi nổi, bộc trực, có thể nói toạc móng heo mọi suy nghĩ của mình, hiếu thắng, cóc sợ đứa nào và sẵn sàng lao vào những cuộc chiến tranh vô nghĩa. Dù ko bít bóng đá có dùng tay ko nhưng bạn có thể kể liền tù tì tên các cầu thủ mà cứ như ai mình cũng we. Rất nhìu người khoái nói chiện với bạn vì bạn có nhìu chiện để nói. lĩnh vực nào cũng bít một chút, nhưng đừng nổ wé nhe.
    4. Bạn là người sống nội tâm, hay suy tư, iu thiên nhiên và nuôi cả đàn chó mèo trong nhà. Đôi lúc hơi nhát, ko thích gặp người lạ, đám đông...Tuy nhiên, ai cũng rõ bạn là người dễ mến, thậm chí có một trái tim bằng vàng. Thật may mắn nếu ai đó trở thành bạn thân của bạn.
  3. cobengangtang

Tui thì mùng 1 thì số 2, mùng 2 thì số 3, còn mùng 3 thì số 4. Dzậy tui là người thế nào đây? Sao hổng có ngưòi hỗn hợp nhỉ? Huhuhuhuhuhuhu