1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRAI BAC GIANG YEU GAI BAC NINH DE!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi northriver, 27/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. northriver

northriver Thành viên mới

Toi la con trai BN nhung nha o BG,ve que thay con gai BN xinh oi la xinh,duyen oi la duyen..rat dam dang thao vat nua,hat quan ho thi rat hay sau nay ve ru con thi mien che do....mong duoc su ung ho cua cac co gai quan ho de anh em BG nha ta tha ho cua...anh em oi ro di!!!!!!!
    Noi gap nhau
  2. havalo

havalo Thành viên mới

Hì bạn trai nói vậy không sợ các bạn gái Bắc Giang buồn sao? Theo tớ thì câu "xinh ơi là xinh,duyên ơi là duyên.....rất đảm đang tháo vát nữa, hát quan họ thì rất hay sau này về ru con thì miễn chê đó" nên dành cho cả con gái BN lẫn BG. Còn bạn thich lấy vợ BN là do bạn yêu quê hương yêu luôn cả mấy cô gái BN xing đẹp nữa
    (Mà bạn này nói nhỏ đủ nghe nhé: lần sau bạn cố gắng gõ tiếng Việt chứ tớ mà không dịch cái đoạn kia cho cậu nỡ chị em nào hiểu nhầm là cậu tiêu ngay. Cậu còn nhớ câu chuyện hài về tiếng việt không dấu chứ?
    "Một anh chàng khen cô bạn gái mới quen qua mail có câu rằng: Em that la dam dang". Anh chàng sau đó nhận được một bức thư và cô gái thề không bao giờ gặp mặt anh ta nữa8D]. Bạn biết vì sao rồi chứ?)
  3. anhque

anhque Thành viên mới

He he he
    Bit bit bit
    Nhìu nghĩa

4. northriver

northriver Thành viên mới

Cám ơn cậu đã cho ý kiến,mình khen con gái BN xinh và duyên chứ co bảo con gái BG o duyên va xinh đâu...
    mà o thấy bạn gái bn nào nói gì nhỉ??????????
  5. anhque

anhque Thành viên mới

Bận ru con mờ!
  6. havalo

havalo Thành viên mới

Hì câu trả lời dù ngắn nhưng rất hay đó. Nhưng tớ vẫn ủng hộ bạn Northriver. Khi nào có nhiều bạn gái BN xinh đẹp đăng ký với cậu nhớ cho tớ đi theo với nha
  7. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Oki có vẻ nghe mùi mẫn đấy .............. em xấu zai ủng hộ mấy người liền đó hehe
  8. toctem1982

toctem1982 Thành viên quen thuộc

to nothriver: nghe bạn nói vài câu mà ra ngoài đường mặt tớ vênh thêm mấy phân, hehe, vấp phải hòn sỏi ngã lăn, tí bị cây hành đâm thủng ruột...
  9. havalo

havalo Thành viên mới

Phải công nhận chiêu của Northriver lợi hại thật đó, mới vậy mà đã có người ngã à quên đổ rồi. Theo linh tính của tớ thì bắt đầu có người đẹp xuất hiện rồi đấy! Northriver chuẩn bị tinh thần đón chào đi nhé. Cậu làm khâu ngoại giao tớ xin làm chân thư ký ghi danh sách giúp cậu nhất định không đòi tiền công đâu chỉ lấy hiện vật thôi
  10. anhque

anhque Thành viên mới

Havalo chỉ được cái khôn vặt