1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trai BN & Trai HN

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi neudieudoxayra_girl, 03/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. neudieudoxayra_girl

neudieudoxayra_girl Thành viên mới

Hey !
    Chúng ta đã biết rằng 90% là con trai HN là coi thường con trai BN
    Vầng .
    Vậy thì hôm nay em sẽ làm cho nó " cơm ra cơm , cháo ra cháo "
    Nào , bắt đầu : 1.....2....3 các bác cho tràng vỗ tay em lấy giọng cái , hé hé ..........
    Thứ nhất :
    + Trai HN sành điệu( ồ , chấp nhận ) ...Nhưng đâu có phải chàng nào cũng sành cả đâu hé . SÀnh điệu mà ko galang ...như trai Bn thì.......cũng vứt . ( Xời , quá đúng ) ( miễn bàn luận )
    Thứ hai :
    + Trai Hn công nhận là đẹp trai , nhà giàu ...nhưng mà .....công tử bột quá .... hé hé .
    _ con trai BN thuộc loại ..............dòng dõi Âu Cơ Lạc Long Quân thì ai cũng biết rồi , nhể ?
    Khỏi cần nói .
    ( Nói thế là để cho vui , nhưng mà đối với em đây , con trai ở đâu cũng vậy cả , cũng galang , sành điệu ......)
    Kho^? .
    Nói khác thì các ông ý kéo đến nhà em tẩn cho em 1 trận à , lại oánh nhau thì chít , oánh nhau là ko có can vớ can vẩn nhá , can 5 lít , à nhầm ... oánh nhau là em chạy luôn đấy ...........( hé , nhầm can đen thành can bóng , hé hé ) Thông cảm .

+
  2. mongyeulinh88

mongyeulinh88 Thành viên mới

Chắc em này đang đưa mấy chú nào đó lên bàn cân đây! -> T/Y nẩy nở sau một hồi đắn đo thiệt - hơn
  3. neudieudoxayra_girl

Ối giời ơi , bác nói cứ như đúng rồi ý .
    T/Y đã là cái gì .
    Tình chỉ đẹp khi tình dang dở
    Đời mất vui khi đã vẹn câu thề
    hí hí .
  4. mongyeulinh88

Nhóc này chưa được "vỡ tim" chưa thấy mình nhăn nhở đây!
    em nên tự mình so sánh mấy nhóc vây quanh em với nhau thì hơn, sao đem cả làng cả tổng ra để so sánh thế này. => Đề nghị mode khoá hoặc xoá topic này đi để giảm ngăn chặn nhiều lời lẽ khiếm nhã có thể nẩy sinh.

To neudieudoxayra_girl: Khổ thân em bé, đi đâu cũng bị khoá topic, khẹk khẹk, lần sau cố lên em
  5. neudieudoxayra_girl

Hức , đồ quá đáng .
    ko phải bơm đểu vào như thế .
    Tui sẵn sàng cho yoi ăn tát đấy ,
    Nên nhớ là đã có lần tui tát thằng bạn tui , ko thương tiếc đâu đấy .
    Ko đùa đâu , nói chân tình 1 câu đấy .
  6. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Hì hì,đúng là so sánh hơi kỳ cục.Nhưng mà cũng phải công nhưng cô bé này có đầu óc dí dỏm ghê.
  7. havalo

havalo Thành viên mới

Các bạn thân mến!
    Những topic có tính chất thảo luận về chủ đề Con người hay những hiện tượng xã hội là đề tài chúng ta nên cẩn trọng và tinh tế bởi yếu tố tế nhị của vấn đề.
    Bạn gái mở topic thực ra mà nói có thể thu hút được nhiều người tham gia vui vẻ. Tuy nhiên cách mà bạn tiếp cận vấn đề lại dễ làm cho người đọc hướng theo ý chủ quan của bạn. Về điểm này thì Havalo nghĩ rằng đã là một nhận định thì phải có yếu tố khách quan tất yếu của nó. Con số 90% có thể rất lớn nhưng cũng có thể không mang ý nghĩa gì nhiều. Về mặt toán học mà nói thì những con số về %, 90 hay 100% chỉ thực sự có ý nghĩa khi người ta đều biết đó là % của cái gì. Vì thế từ việc quan sát một hiện tượng để tổng kết và đưa ra một nhận xét một lần nữa khiến chúng ta phải cẩn thận hơn trong cách nhìn.
    Havalo không hề có ý phê phán hay tỏ thái độ gì mà vẫn giữ lại topic này. Nhưng với hy vọng Bạn gái chủ nhân của topic thử xem có thể hướng nó theo chiều hướng tích cực hơn không? Để mạng lại cho chúng ta những người trực tiếp tham gia cũng như người đọc một điều gì đó thú vị và bổ ích.
    Chúc bạn gái vui vẻ và đóng góp nhiều hơn cho Diễn đàn KBC.
    Thân
  8. mongyeulinh88

Khà khà....Cách nói chuyện rất giống cô em gái láu lỉnh ở nhà của anh (Thỉnh thoảng về nhà anh cũng phải doạ cho trận. Nhưng dạo này cũng biết "suy tư" ghê, suy nghĩ vừa thôi ko già sớm, rồi chẳng ma nào nó đến cõng về làm mẹ đâu).
    Tặng em * rồi nha! muốn khách sáo ô nhận cũng chẳng được.
  9. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Bài viết bị xoá do nội dung không phù hợp !
    Được thanhk43 sửa chữa / chuyển vào 08:34 ngày 21/06/2005
  10. dragon7480

dragon7480 Thành viên mới

Các cụ đã dạy: "Không nên vơ đũa cả nắm"
    Theo tôi các bạn nên đóng góp theo chiều hướng:
    - Con trai Bắc Ninh cần cố gắng những gì để ko thua kém trai HN, nhất là đừng để họ gọi mình là "thằng nhà quế" nhé
    - Những ai đang sống và làm việc ở HN thì nên phát huy thế mạnh của con trai xứ Kinh Bắc (điểm này con gái cũng thích lắm đó), và nếu có phải cạnh tranh thì cố gắng đoàn kết, giúp đỡ nhau!
    - Quan trọng nhất là chúng ta cần phải có trách nhiệm duy trì, xây dựng hình ảnh về con trai Bắc Ninh trong con mắt của chị Em!
    - Mong muốn chị Em tham gia góp ý kiến để con trai Bắc Ninh hoàn thiện hơn nhé!