1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

trai đẹp Bách Khoa :-??

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi bluesss_mizu_ha, 29/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bluesss_mizu_ha

bluesss_mizu_ha Thành viên mới

chẹp ko hiểu sao em copy cái link vào thì em xem được. 1 vài ngày sau nó lại bị mất thế nhỉ???
  2. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

uhm ... trai BK nhìn manly cực ... tuy đôi khi gặp phải vài ngừ hơi manlỳ ... hehe. Rồng bị trai BK thu hút ở vẻ chững chạc, hơi lạnh 1 tý ... hihi ... đang bị té vì trai BK đây
    À, mà cho hỏi chỉ dành cho sv thoai hả, thấy mấy giảng viên trẻ của BK cũng kool lém mừ. Biết 1 anh, K94, hiện dạy bên khoa Điện - Điện tử (cứ chui vào phòng thí nghiệm Chuyển mạch là thấy anh í ngồi ở đoá ... hehe). Tên thì cho phép ko tiết lộ nghe, Rồng sắp thi, mà anh í lại là thầy của Rồng , lỡ có gì là tiêu Rồng mất, hihi.
    Còn anh Nhậtpc hả, ... thấy mà ghét (ai biểu lúc nào gặp mặt em cũng kiu em = Rồng đất chi, kaka)
  3. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Đang ngồi ăn trưa, đọc em Rồng viết mà tức cười quá. Hổng tiết lộ mà topic kia đi hỏi có ai biết anh ý không vì em đưa cái tên nên tò mò ngồi search để xem hình và CV của anh ý rồi
    Nghe em Rồng nói đang .. té vì anh giảng viên kool, vì bị thu hút bởi vẻ chững chạc, hơi lạnh tý... làm nhớ đến một sư huynh khoa Điện đã thành công khi đem 1 cô SV Điện nhỏ hơn rất nhiều khóa về làm dzợ. Hôm rồi về gặp cô SV vợ, kể là dạo này ảnh mập lên, bụng bự rồi, tăng cả chục ký mà. Cô vợ cứ cười khúc khích là "em không tưởng tượng ra ảnh mà bụng bự thì thế nào" . Nghe thế phải nín cười và hổng dám kể nữa.
  4. bluesss_mizu_ha

bluesss_mizu_ha Thành viên mới

Ý chị ơi xem hình và CV của "anh ý" ở đâu
  5. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Website trường BK-> website của khoa điện -> website của bộ môn của anh ý -> sau đó tìm cái hình anh nào có cái tên của anh ý bên trên là ra ngay.
    Dữ kiện em Rồng đã cung cấp đầy đủ rồi, 3 cái click là ra.
  6. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

Chẹc ... bữa nào chị mèo phải cho em gặp để ôm hôm thắm thiết nhá, thế chị biết anh ý ko ạ, thấy sao ạ, hehehe ... giúp em với ... ặc
    Chẹp, cái hình thẻ ấy ko giống ngoài đời chút nào
    Được BabyDragon85 sửa chữa / chuyển vào 15:41 ngày 18/01/2007
  7. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

Link yahoo là Link động - thay đổi
    hình em gởi sẽ ko xem được đâu
    phải post lên 1 site nào rõ ràng đó - up trực tiếp lên đây cũng được
  8. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Nhìn hình thấy hổng quen thì chắc là không biết (hay là không nhớ ra????). Hỏi anh nhatpc thấy ghét của em đó, hình như học chung lớp thì phải.
    ờ, thấy anh ý của em đẹp trai hơn ... chị . Còn cái vụ giúp đỡ để làm ảnh té luôn thì chị hổng có kinh nghiệm hihihi.

Được meoconsg sửa chữa / chuyển vào 18:00 ngày 18/01/2007
  9. ntran10

ntran10 Thành viên rất tích cực

tin buồn, có ai muốn biết không, hu huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu anh này có vợ rồi
  10. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Phải rồi, "Chiến đấu" rất ghê... Điển hình tiên tiến là sư huynh nhatpc! Chiến đấu ròng rã miệt mài không mệt mỏi!