1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

trai đẹp Bách Khoa :-??

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi bluesss_mizu_ha, 29/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Úi mẹ ơi, đã không vào đây 2-3 năm rồi mà lão sư huynh vẫn tung thằng em lên thế thì...
    >> Chị mèo vẫn chiến đấu ác liệt nhất trong BK náy áh...
  2. ices_scream

ices_scream Thành viên mới

cha cha, vô tình lạc jô chỗ này, hay wé!!! các bák cho iem tham ja box bêca với nhớ, iem là dzân non_BK, nhưng iem lại rất kó kảm tìng với dân BK. , con trai thì nhìn...khùng khùng điên điên mà có diên, con gái thì "đẹp zịu zàng mà ko trói nóa" . mà cũng tại sự thiệt là iem cũng có mấy đứa bạn bên BK, con giai cả, lâu lâu iem cũng có gịp được tụi nó dẫn đi ra mắt ...mấy anh giai bên bêca.
    nói thiệt với các bák, cũng tại tía iem ngài xưa là zân bêca, nên iem cũng có quyết tâm là sao này mà có í địng kiếm í chung nhân thì bêca sẽ được iu tiên đấy!!!!
    (chúc mừng mấy bạn giai BK, ko bít ai sẽ ....được vinh dự đấy đây)
  3. bluesss_mizu_ha

bluesss_mizu_ha Thành viên mới

Box Bách Khoa xin hoan nghênh bạn gia nhập Bạn có cảm tình với dân Bách Khoa bao nhiêu thì chúng tôi cũng có cảm tình với bạn bấy nhiêu
    Ngoài ra, tôi thay mặt cho các anh chị trong box nhắc nhở bạn một chút. Việc giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt đang gây ra 1 sự hiểu nhầm đáng tiếc bên topic "Hình ảnh người đẹp Bách Khoa", mà tôi là nhân vật chính trong đó. Với kinh nghiệm xương máu của mình, tôi thấy có nghĩa vụ nhắc nhở bạn nên cẩn thận với ngôn ngữ khi post bài trên box này. Một số từ ngữ có thể gây phản cảm và hiểu nhầm đáng tiếc, vì box có nhiều anh chị lớn và không phải ai cũng dễ chịu như nhau.
    Rất mong nhận được sự đóng góp của bạn để box Bách Khoa ngày một phong phú hơn. Hi vọng bạn cảm nhận được không khí dễ chịu và sự thân thiện mà chúng tôi mang lại.
  4. trung_k2003

trung_k2003 Thành viên mới

EM NÀO MUỐN LÀM QUEN VỚI MÍ ANH ĐẸP TRAI DỄ THƯƠNG THÌ ANH GIỚI THIỆU 1 ANH TRONG SỐ N ANH LOVELY HANDSOME CỦA LỚP CỦA ANH CHO MÍ EM NHÁ..
    NHỚ XẾP HÀNG ĐỪNG CHEN LẤN NHÁ MÍ EM GÁI..
  5. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

Huhu ... nghe như sét đánh ngang tai làm hết tập trung nhảy au được lun ... ủa ... seo nhớ mình thấy anh ý ko coá đeo nhẫn mừ ta ... thiệt hong dzậy
  6. ices_scream

ices_scream Thành viên mới

ok, cám ơn bạn!
    mình sẽ chú ý để giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt!
  7. chec

chec Thành viên quen thuộc

haha Nhat su huynh nhin buon cuoi ko chiu duoc hahhâhh . Phai cho cai nay no troi len de chi em nghi''a
  8. Bamboo84

Bamboo84 Thành viên quen thuộc

e...hem...lâu quá k dzô lại BK, k biết còn ai biết boo k nữa...
    anh nhatpc vẫn còn gắn bó với bõ.
    Em đang iu 1 anh cũng từ trường BK ra, ngành xây dựng cầu đường sinh năm 82...baby face...để tối nay off hụi chuột, em chụp 1 tấm khoe người iu mới được...hihii
  9. AQ

AQ Thành viên mới

Trai đẹp Bách Khoa thì cũng có nhưng mà có CHAI không đẹp mà đáng đuổi cổ BK nhất là lão họ Võ tên Thông.
    Tui bình chọn cha này là NGƯỜI LÀM CHO TRƯỜNG BÁCH KHOA KÉM PHÁT TRIỂN.
    Hoạt động SInh viên BK ngày càng yếu và mất hết danh tiếng từ ngày cha này nhận chức.
    Ngày xưa mình chịu trận cha này, bây giờ các thế hệ sinh viên hiện nay tiếp tục lại chịu trận.
    Lão này mà tiếp tục kế hoạch chính trị của mình mà leo lên chức nữa chắc trường BK mình ngóc đẩu chẳng được.
    Bức xúc quá nên nói hơi nặng, thông cảm nhe, nhưng mà nếu những ai thấy đúng thì cũng xin ủng hộ.
  10. nauce

nauce Thành viên mới

ôi chết cười