1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trai - gái tuổi Nhâm Tuất !!!

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi hoainam_williams, 26/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Cũng không thể phủ nhận rất nhiều con trai cũng như con gái tuổi Nhâm tài năng và thành đạt mà. Yen_xinh bảo thủ quá...Anti anti..
  2. binhsd

binhsd Thành viên mới

Em thật là xui xẻo, gặp toàn phải người như vậy, mà em cũng là trường hợp có gì đó đặc biệt hay sao vì kiểu con trai Nhâm Tuất như em nói ít lắm, anh có thể khẳng định là cực hiếm luôn.
    Bây giờ chẳng ai biết chuyện của em xảy ra ntn để em có cái nhìn về con trai Nhâm Tuất như vậy cho nên chẳng biết khuyên hay giải thích cho em ntn, tất cả chỉ là quan điểm chủ quan của em.
    Anh dám khẳng định phần lớn các nam nhi Nhâm Tuất không phải vậy, vì họ là những người ... thôi không tự khen mình nữa -để cuộc sống chứng minh là đủ rồi .
    Bây giờ chỉ có một cách là em hãy tiếp xúc tiếp với con trai Nhâm Tuất (anh chẳng hạn ) hoặc ít nhất là đọc thật nhiều bài trong box này chắc chắn em sẽ có cái nhìn khác về con trai Nhâm Tuất.
    Chúc em gặp nhiều may mắn trong cuộc sống !
  3. lonelywolf831

lonelywolf831 Thành viên mới

Chắc e quen toàn người tế nhị rồi
    Anh thấy trai nhâm tuất hơi bị tuyệt đấy chứ, anh đây chẳng hạn
  4. nikocavn

nikocavn Thành viên mới

Chữ Tài liền với chữ Tai một vần
  5. Yen_xinh

Yen_xinh Thành viên mới

Xin lỗi. Nhưng sự thật là những người con trai Nhâm Tuất em gặp thì đều như thế. Thậm chí có người vẫn là thành viên thường xuyên của diễn đàn này. Nhưng em không muốn nói ra.
  6. trai_hathanh

trai_hathanh Thành viên mới

Thiện tai, thiện tai
    Gặp thêm vài người nữa đi bạn. Giống như đi xem bói ý, xem nhiều thầy sẽ thấy ý kiến của các thầy xung đột nhau ngay.
  7. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Chết thật ! Bác nào đã tiên phong thế, để em Yen_xinh hun khói um cả chuồng thế này có chết không cơ chứ ?
    Kể cũng hay, gái Nhâm Tuất ai cũng như em Yen_xinh gặp nhầm phải một bác Tuất Nhâm như thế anh em khác mới có cơ hội " gọi đò " lần nữa chứ nhỉ .
    " Thiên mệnh khó tránh, nhân mệnh khó cưỡng "​
  8. Yen_xinh

Yen_xinh Thành viên mới

Em đã từng rất thích con trai tuổi NhâmTuất. Vì em đi xem bói thấy bảo tuổi em rất hợp với tuổi Nhâm Tuất. Khi em yêu và quen mí người tuổi Nhâm Tuất thì thấy lúc đầu họ cũng rất ga lăng và tốt bụng đấy chứ. Nhưng sau 1 thời gian mới thấy rằng họ chẳng tốt đẹp gì. Em ghét nhất ở những người con trai NHâm Tuất mà em gặp la thái độ hèn. Cứ gặp một chuyện gì đó là họ lại trốn tránh. Lại đi núp vao váy mẹ bỏ mặc mọi chuyện cho người khác giải quyết hộ. Em thì rất ghét loại con trai như thế.
  9. chichchoe37

chichchoe37 Thành viên mới

Yen_Xinh oi
    Ý kiến của bạn có vẻ đúng đúng!!!
    Tớ cũng thắy một điều con trai tuổi Nhâm Tuất có những ưu điểm không thể phụ nhận, nhưng điều chán nhất của họ là Chạy Trốn
  10. gaixinh_virut

gaixinh_virut Thành viên mới

He he he Thế nên mới nói chỉ có gái sinh Nhâm Tuất mới là tuyệt vời phải ko các sis.. Tuyệt vời về mọi mặt