1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trai - gái tuổi Nhâm Tuất !!!

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi hoainam_williams, 26/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Ơ thế àh
    Nếu quả thật là vậy thì có lẽ mình kô thể lấy chồng cùng tuổi Tuất được rồi(Vì một nước đâu thể hai vua)
  2. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Nói như mấy bác kiểu này chắc em phải cưới một cô vợ tuổi Tuất để sau này có một "sản phẩm " thuần chủng không lai tạp....Nó sẽ là nguyên khí của Quốc Gia ta
  3. Caubevuitinh

Caubevuitinh Thành viên mới Đang bị khóa

chết thật, toàn các anh hùng hảo hán Lương Sơn Bạc trọng nghĩa khinh tài thế này . . . chẹp chẹp
  4. sakyamuni

sakyamuni Thành viên mới

bạn cứ yên tâm chống lầy Nhâm Tuất đi chồng bạn làm vua bạn làm Hoàng Hậu là được mừ.
  5. boss_cun_1982

boss_cun_1982 Thành viên mới

TextText

Xin lỗi lần đầu pốt bài bị lỗi bay mất bài viết vừa rùi! Đành ngậm ngùi viết lại
    Quả là "Chữ Tài liền với chữ Tai một vần" !
    Nhưng không nên chỉ biết ngồi chỉ đổ tại 2 chữ "Số Phận". Hãy là chính mình trong mọi hoàn cảnh, đừng vì một phút yếu long để tự đẩy mình vào với chữ "Tai".
    Bác pốt đề tài này cũng thật thâm thuý để nói chị em cún!?! Vì thế, chị em cun hãy cho mọi người thấy bản lĩnh đáng gờm của mình nhé!
    Thân!
    Được boss_cun_1982 sửa chữa / chuyển vào 01:09 ngày 09/01/2006
    Được boss_cun_1982 sửa chữa / chuyển vào 01:25 ngày 09/01/2006
  6. boss_cun_1982

boss_cun_1982 Thành viên mới

[purple] Bibi_cute ơi! Có thể các bạn xinh thật, tài thật và dễ mến nữa! Nhưng bạn có biết xuất phát của câu :
    Trai sinh Nhâm Tuất thì Tài
    Gái sinh Nhâm Tuất thì...... sao không?
    Mình không có ý bảo các bạn không biết nhưng hãy cẩn thận khi người ta khen nhe!
    Thân!
    [/purple]
    Được boss_cun_1982 sửa chữa / chuyển vào 01:42 ngày 09/01/2006
  7. thankinhchapmach

thankinhchapmach Thành viên mới

Dear all
    Các bác ơi, sao cứ cãi nhau inh tỏi lên thế, "ní nuận" cùn bỏ..... Chẳng khác nào mấy chú "Cún"-Cô "cún" đang sủa nhau giè cả.
    Hic... Em nói các bác, các cô, các chú, các thím đừng giận nhé. Bởi ngậm ngùi nén lòng lắm mới dám nói lên ý kiến của em. Chúng ta, hội Cún nhâm Tuất đúng ko nào? Vậy nên tìm những cái gì chủ đề về Cún Nhâm Tuất hoành tráng chút. Như những gương tiêu biểu, anh hùng ....Hoặc những con Cún xấu xa .....Như vậy có được ko? Nếu bà con hưởng ứng. Em xin post đầu tiên gọi là mở hàng năm mới lấy may. 8-x
  8. cantatca

cantatca Thành viên mới

Tuoi nao ma chang nhu nhau ha cac bac.Quyet dinh la o minh ma.Con tuoi Nham Tuat giup chung ta them tu tin hon thui ma!
  9. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Thời thế tạo anh hùng hay anh hùng tạo thời thế, cái đó còn tùy...và tùy vào rất nhiều yếu tố. Nhưng tôi dám khẳng định là chưa bao giờ tôi có ý coi thường các chị em nhất là các chị em "cùng loài "..hì hì. Có đứa coi chị em là trang sức, có đứa thì coi chị em là thánh thần nhưng cũng có đứa coi chị em là rác...nói chung là muôn màu muôn vẻ nhưng với tôi tôi coi các chị em như tôi vậy, chỉ vậy thôi !
    I only love me !
  10. vitxiem82

vitxiem82 Thành viên quen thuộc

Hehe, tớ chẳng biết thế nào nhưng tớ chẳng dám yêu con trai bằng tuổi nữa đâu, là bạn thì tốt hơn.