1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trai - gái tuổi Nhâm Tuất !!!

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi hoainam_williams, 26/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smalllduck

smalllduck Thành viên quen thuộc

hi hi, con trai Nhâm Tuất thì tài roài, nhưng mà em thấy bọn bạn em cùng tuổi, chưa chú nào làm được việc giề nên hồn cả, chẹp
    Nói chung thường con trai bằng tuổi không già bằng con gái, không chỉ hình thức mà cả bản lĩnh và cách sống
  2. ngongochanchan

ngongochanchan Thành viên mới

-------------------------------------------------------------------
    Nói RỜ RỜ
  3. cuong_meo

cuong_meo Thành viên mới

Chang biet 2 hay may lan do, vua buoc sang nam Binh Tuat minh va ban trai da chia tay???????????Co ai giong toi khong??????????
  4. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Sang năm Bính Tuất này đen kinh khủng. 2 tuần ngã xe 2 lần...Tổng chi phí thiệt hại gần 2tr...Đúng là " Tuất cắn áo rách..."
  5. fym

fym Thành viên rất tích cực

Úi zời, bác này nói chí phải. Bàn về vấn đề năm hạn thi` sang topic " Năm hạn ..." đi, năm tuổi đen thấy mồ [:(}
  6. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Ờ ờ
    @pim: mày ơi,có khi cũng tại cái tuổi Tuất của mình xui khiến thế nào mà tự nhiên cái lão Villepin lại nghĩ ra vụ CPE mày nhỉ ===> học lại ,thi lại vỡ mẹt (thế có phải là đen kô nhỉ)
  7. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Học kém là do "năng lực bị hạn chế" chứ không thể đổi tại số được bác ạ ! Học kém mà thi qua thì nên nghĩ đó là mình may mắn, còn nếu không được thì cũng là bình thường vì đó là quy luật...he he. Em đang nói đến chuyện đen đủi là ngay cả khi mình cẩn trọng vẫn bị đen cơ. Nhưng hình như em đang lạc đề Topic ...do chính em lập ra....Hic hic....sao lại tướng số ở đây nhỉ ?! Hic hic...Đen quá ...quẫn...
  8. picherro

picherro Thành viên mới

hôm nay, ngay tại diễn đàn này, tôi...lấy tư cách là một con chó. nói với những con chó đọc bài nay..Thế giới thật la tuyệt đẹp, có quá nhiều em xinh, có qua nhiều những gái đẹp, cảnh đẹp, nhièu thú vui chơi, nhiều địa điểm, nhiều món ăn ngon và rượu nữa....vô vàn cái ngon...nhưng nếu bạn muốn thưởng thức nó thì....bạn phải không có vợ vầ phải......(1 số yếu tố phụ) ...nhớ nhé...đừng dại dột lấy vợ sớm...đó là kinh nghiệm bản thân tôi đó...Hỡi anh em Nhâm Tuất...Tôi xin bày tỏ nỗi buồn sâu sắc này tới anh em và chia sẻ với những ai đang gặp phải nó..đau lòng qua
  9. su_hoang_da_trong_anh

su_hoang_da_trong_anh Thành viên mới

Sâu sắc,dứt khoát,manh mẽ nhưng đầy bi ai đau khổ,khẳng định đúng cún lày đã xa vào cũi.
    Thành thật chúc cún hạnh phúc dù cái cũi có thế nào đi nữa
  10. muschino

muschino Thành viên mới

Chậc chậc, chẹp chẹp, hợp thì đến, tranh cãi làm rì cho mệt người nhỉa?