1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trãi nghiệm thực tế việc nâng ngực không phải ai cũng biết

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tuan2279403, 16/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan2279403

tuan2279403 Thành viên quen thuộc

Kinh nghiệm nâng ngực[​IMG] webtretho – diễn đàn phụ nữ Việt có số lượng thành viên đông đảo nhất hiện nay được rất nhiều chị em quan tâm, chia sẻ những trải nghiệm thực tế của mình khi đã trải qua dịch vụ thẩm mỹ này.

Kinh nghiệm nâng ngực webtretho có gì đáng chú ý

Có rất nhiều chia sẻ về kinh nghiệm nâng ngực webtretho của chị em từ: việc nâng ngực khi nào, còn trẻ hay sau sinh, nâng ngực ở đâu, chọn bác sĩ nào,… Và chúng tôi sẽ tổng hợp 3 kinh nghiệm dưới đây được chị em like, share nhiều nhất để chị em tìm hiểu nhé.

Chuyên gia tư vấn ====> Thuốc nâng ngực có hại không[​IMG]

[*]Kinh nghiệm chọn bác sĩ phẫu thuật

Bác sĩ phẫu thuật nâng ngực sẽ quyết định đến vẻ đẹp cũng như sự an toàn của bầu ngực sau phẫu thuật. Vì vậy cần chọn bác sĩ có nhiều kinh nghiệm, nổi tiếng trong lĩnh vực, đã phẫu thuật nâng ngực thành công cho nhiều chị em thay vì một tên tuổi mà không ai biết đến.

Bác sĩ Ngô Mộng Hùng – Giám đốc chuyên môn Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng được nhiều chị em tin tưởng lựa chọn trong thẩm mỹ nâng ngực.

[*]Kinh nghiệm chọn túi ngực

Túi ngực là vật liệu quan trọng để giúp bạn có bầu ngực đẹp, hoàn hảo sau phẫu thuật. Hiện nay có rất nhiều loại túi ngực với các hình dáng và kích cỡ khác nhau.

Vì vậy, chị em cần trao đổi thật kỹ với bác sĩ phẫu thuật về mong muốn bầu ngực sau phẫu thuật của mình: tự nhiên hay căng tròn hấp dẫn, size ngực cỡ C, D hay E,… Bác sĩ tư vấn dáng túi ngực – túi tròn/giọt nước và khoảng kích cỡ để chị em chọn lựa.

Xem bài viết đầy đủ tại đây =====> Kinh nghiệm nâng ngực Webtretho[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777