1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trai Thanh kén người yêu xứ Lạng

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi ruoi_trau_th, 18/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tasmalakan

Tasmalakan Thành viên mới

Hì!Shoneti biết bọn tôi hay đi đêm sao? Đừng có suy luận linh tinh?Múi giờ của chúng tôi khác múi giờ của các bạn, cho nên chúng tôi làm việc vào thời gian phải khác các bạn, chứ không phải là chúng tôi hay đi đêm, thích đi đêm!Thật chán, vậy là ấn tượng về các bạn gái xứ Lạng bị rớt mất một số "chấm phẩy" trên thị trường "....." roài?!Nghi ngờ-------->Suy luận không hợp lý , thiếu logic, linh tinh![/b]
  2. Tasmalakan

Còn cái thằng Rùa rụt cổ này nữa?Mày bảo mày "muốn" , muốn cái giè?Hèm!Xinh à? Xinh lắm à?Hừm!Còn con giá Thanh Hoá có xinh không ku? Hay xấu hết roài? Tầm bậy tầm bạ!
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

ui kin kin... thế múi giờ của các bạn Thanh hoá là thế nào thế?? mà khác múi giờ thì không hiểu làm người yêu ra sao nhỉ?? anh thức em ngủ và ngược lại à.. hạnh phuc hạnh phúc lắm thay hehe
  4. Tasmalakan

Hèm!Múi giờ của bọn tui á?Muốn biết à? Đơn giản thôi, khi mà bọn tôi bảo với các bạn rằng "em có đồng ý đi chơi cùng anh hôm nay không?Anh có chuyện muốn bày tỏ cùng em đó!Hệ trọng lắm!" và các bạn gật đầu cái rụp thì khi đó đảm bảo với không chỉ Shoneti mà là với cả toàn thể con gái Lạng Sơn một điều rằng, múi giờ của chúng tôi chẳng còn là bí mật nữa, các bạn sẽ biết ngay thôi!Đơn giản quá phải không?
    Còn một khi mà đã xong cái vụ" ...." roài thìa nói trắng phớ một câu cho xong là bọn tui sẽ chuyển múi giờ của mình về khớp với múi giờ của các bạn để không rơi vào tình huống dở khóc dở mếu như "hạnh phúc" của Shoneti đâu!Yên trí lớn đi nhé?
  5. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

con gái xứ lạng xinh lắm đấy
  6. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Sao đọc bài của Tát ma mà chị cứ lạnh cả người vậy nhỉ? Chị bị rớt bao nhiêu số chấm phẩy rồi nhỉ? " KÉN"...
  7. Tasmalakan

Hì!Chị Quỳnh ấy à? E hèm, chắc chị phải tự biết chứ làm sao kẻ ngoài cuộc như iem đây biết được!Hờ, con gái xứ Lạng ấy mà, thật là .............Như chính Shoneti đã nói, con trai xứ Lạng này nọ ở topic về con trai, thìa con trai Thanh Hoá đây cũng tự hào mang quân đi đánh đây đánh đó để rồi ghé qua Lạng Sơn xem tình hình chị em ta bên này ra răng, rồi có chi, chúng mình .....tén tèn ten ....cái nhẩy?Mừ con gái Lạng Sơn xinh thật không đấy?
  8. ruoi_trau_th

ruoi_trau_th Thành viên mới

Kính thưa bà kon cô bác, kính thưa toàn thể anh chậy em gần xa. Cái lý do mà iem đưa ra để lập topic này, có vẻ như mọi người chưa chú ý đến thì phải, bằng chứng là đến thời điểm hiện nay chưa có ai đả động đến.
    To: tasma: mày đừng có phá đám vào chiện của tao nữa, mày thấy kết quả của những ngày qua với tao chỉ là số 0. đề nghị mày ko phá đám nữa nhá.
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

Rùi rùi.. quay lại chủ đề chính.. bạn ruổi trâu thanh hoá (ruoi_trau_th) bạn ý muốn tìm con gái sứ lạng. Theo em hiểu từ câu bạn ấy nói thì mục đích của bạn ấy là:
    - con gái (cái này em đủ tiêu chuẩn )
    - sứ (tức là bằng sứ.. đúng không nhỉ) (cái này phải ra Bát Tràng chứ nhỉ..)
    - lạng... cái này thì có thể hiểu là Lạng Sơn vì bạn ấy đang tìm trong box Lạng Sơn.. ah, bây giờ thì em mới hiểu tại sao bác ấy lại không ra bát tràng.. hị hị..
    Túm lại là bạn ấy tìm cô gái Lạng Sơn nhưng phải thêm điều kiện là phải bằng sứ. Em thì chỉ biết nàng tô thị bằng đá vôi còn băng sứ thì quả là hiếm có khó tìm.. có ai hiểu biết rộng hơn thì chỉ cho bác ruồi trâu đi kìa..
    To "tát ma": theo như lời ruoi_trau_th thì có vẻ như chiến dịch phá đám của bác vô cùng hiệu quả. Bác có thể tự hào về điều đó đấy.. hê hê..
    ah, bên lề 1 chút về cái title của bác Tát ma.. theo shoneti hiểu thì cái nhân nó bao hàm cả cái diện và cái tâm. Cho nên tri nhân tức là đã tri tâm.. vì thế tri nhân rồi mà còn bất tri tâm thì quả là hơi lạ.. hị hị.. hay là cái "nhân" của bác ở đây nó giống như cái hột của quả ô mai.. cắn vỡ cái hột ra thì lại còn có thêm cái nhân của cái hột nữa nhỉ bác nhỉ .. hị hị..
    Đang có hứng viết lại muốn bàn luận về cái vụ kén người yêu của bạn ruồi trâu. Nếu bạn muốn kén thì bạn cần phải giới thiệu về bạn. Tỷ dụ như là: Chiều cao, cân nặng, phưong tiện, hộ khẩu, điều kiện kinh tế, tuổi tác, trình độ, nếu cẩn thận hơn thì post thêm cái ảnh lên thì người ta mới biết bạn là ai chứ. Mà bạn vào xứ Lạng làm quen là thông minh lắm đấy.. con gái xứ Lạng có truyền thống chung thuỷ như nàng Tô Thị.. điều đó thì chắc chắn hơn con gái nhiều vùng rùi đấy, đáng để tìm kiếm lắm chứ.
  10. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

bác tasma thắc mắc về con gái xứ lạng lắm àh, nếu mà bác thắc mắc thì bác làm một chuyến lên trên quê em đi bác hiểu rõ ngay ấy mà .Bác thích xinh có xinh, đẹp có đẹp ,đảm đang ,tháo vát ,hát hay có ngay thôi .chứ có thiếu gì đâu mà bác thắc mắc. vì ở đâu cũng có những người như thế mà. ngay cả thanh hoá cũng nhiều là đằng khác ,em biết con gái thanh hoá rất xinh rất đảm đang. nhưng con gái lạng sơn của em cũng không kém phần đâu bác nhé.
    còn bác ruồi trâu, bác thích con gái xứ lạng bọn em àh, thế thì em tình nguyện không công dưới thiệu cho bác đấy. bác thích mẫu người như thế nào nhỉ nhưng mà đổi lại bác phải dưới thiệu cho em một anh trai xứ thanh đấy nhé ,vì có đi có lại mà ok không vậy .