1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trạm Cấp Cứu Khẩn Cấp - Hư Hỏng - Trung Tâm Phản Ứng Nhanh (Tầng 2)

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi wings, 03/05/2007.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. vietanh1191980

vietanh1191980 Thành viên mới

Lỗi ko login vào win được, cứ nhấn nút ok để vào Win thì tự động logoff và quay trở lại bảng login
    Các bác có cách nào sửa ko ?
    Đã vào safemod cũng bị hiện tượng trên
    Đã gặp cái kiểu của nợ này 4-5 lần rồi, toàn phải dùng đĩa Win chọn repaire rất mất thời gian
    Có cách nào khác ko các bác ơi
  2. oldtimer

oldtimer Thành viên mới

MTD thường rất hay bị lỗi như vậy và còn nhiều lỗi khác nữa, mình khuyên bạn nên chọn soft khác mà sai như Vdict, sài cung ok lắm. bác vào trang www.vdict.com mà sài nha.
  3. kara_men

kara_men Thành viên mới

Cái này có cực nhiều trên internet rồi, bác search với từ khóa virus secret.exe userinit.exe nhé.
  4. IRSecurities

IRSecurities Thành viên mới

bác nào biết sử dụng phần mềm chỉnh sửa nhạc reaper chỉ hộ em với, đặc biệt là cách chỉnh sửa file midi ấy.
    thanks a lot
  5. justice_more

justice_more Thành viên mới

Help me!!! Mình chưa bao giờ xài Ipod cả, cái của mình là Ipod touch 8g do ông anh mang ở Đức về cho., use guide toàn tiến Đức. Ban đầu mở ra thấy nó hết pin mới cắm vào laptop để sạc, nó hiện lên đầu cầm usb với biểu tượng cái đĩa có nốt nhạc giữa hai cái có mũi tên. Pin đầy mình bấm hoài nút home chẳng thấy nó lên màn hình menu gì hết, bấm giữ standy trên đầu thì nó ra màn hình có chữ cancel và slide to turn off, slide thì nó tự tắt, bấm cancel thì nó ra màn hình trống có giờ, pin và hình cái khóa ở trên đầu.
    Để thời gian thì tự tắt bấm home lại lên cái hình usb và đĩa có nốt nhạc. cứ lặp đi lặp lại như vậy làm mình chưa bao giờ thưởng thức được mấy icon đẹp rạng ngời của ipod touch.hic chic. Cái khóa trên đầu không biết có phải nó cần mình cài đặt phần mềm hay mở khóa gì không down itunes về như copy vào ổ appe ipod không cho nên không biết sao cài vào ipod nữa.
    Ban đầu khi cài vào cái Kis của mình nó báo cái gì đó không để ý không biết có sao không?
    Ai đã xài qua help me! tks in advance!
  6. nuage135

nuage135 Thành viên mới

máy tính của e bị làm sao???? khi soạn thảo văn bản con trỏ nhảy lung tung. Chẳng hạn dang ở dòng 8 nó nhảy phắt lên dòng 6, không kể soạn thảo văn bản kiểu j: trong word, mail hay dang post bài, (đấy nó lại nhảy rùi). Mong các bác giúp e với!
    tặng hoa cho các bác nè:
  7. kara_men

kara_men Thành viên mới

Bạn dùng máy tính để bàn hay máy xách tay có sử dụng touchpad? Cái touchpad của máy xách tay đôi khi đặt tay lên bàn phím để gõ hay bị chạm vào => chuột nhảy lung tung. Nếu đúng như thế thì disable cái touchpad khi cần gõ đi thôi.
    CHuột quang đôi khi cũng bị chạy, nhưng nó "lần mò" từ từ chứ chưa thấy nhảy phắt đột ngột cả.
    Còn trường hợp khác thì chưa gặp.
  8. ThuySexy

ThuySexy Thành viên mới

Yahoo của em lạ lắm, lúc viết được Tiếng Việt, lúc không. Mỗi lần như thế em lại phải chạy lại Yahoo thì mới được. Nó bj làm sao thế ạ?
  9. dreathknightinlove

dreathknightinlove Thành viên rất tích cực

Các bác cho em hỏi máy em bị dính virus gì mà cứ mở máy được vài giờ là nó hiện lên thông báo system error, bắt mình khởi động lại máy, diệt nó bằng thuốc gì được ạ?
  10. nhutrang1983

nhutrang1983 Thành viên mới

Diệt nó bằng cách cài lại anh à