1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trạm Cấp Cứu Khẩn Cấp - Hư Hỏng - Trung Tâm Phản Ứng Nhanh (Tầng 2)

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi wings, 03/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. suoihoadao

suoihoadao Thành viên mới

Mọi người ơi, cái máy nhà em làm sao í, cứ bật được 1 lúc là nó lại tắt mà chỉ tắt màn hình thôi còn cây thì vẫn chạy. Làm sao bây h?
  2. babyphu

babyphu Thành viên rất tích cực

Bác nào biết con Acer 4710 3A0508Mi có thể nâng cấp HDD lên được bao nhiêu không? ổ HDD cũ chỉ có 80G thôi, tính gắn con 250G mà không biết Main nó có nhận được kông? Mà các bác thấy hiệu nào xài được?
  3. uyenpt

uyenpt Thành viên mới

Chào các bạn, mình đang xài con HP Pavilion dv6000.
    Tình hình thế này. Hôm trước mình vẫn xài wireless bình thường mà hôm sau thấy mất wireless (PS. Mình không hý hoáy, mó máy hay nghịch ngợm gì máy cả :D)
    - Trên task bar không còn biểu tượng wireless nữa
    - Check Computer Management thì không tìm thấy wireless
    - Vào Internet Connection chỉ thấy hiện mạng dây còn mạng wireless không thấy
    - Đèn on/off trên máy của wireless lúc trc khi on đèn chuyển xanh, off thì chuyển đỏ. Nay cả khi on lẫn off đều màu đỏ cả.
    - Lần trước máy mình cũng bị thế này 1 lần rồi, nhưng sau khi sửa lỗi mất màn hình và cài thêm RAM thì bọn kỹ thuật bảo wireless của mình không vấn đề gì, mình chạy thử thì thấy ngon lành. Nhưng nay, mới chỉ sau 1 tháng, máy mình lại mất wireless không lý do.
    Các bạn "bắt bệnh" hộ mình với! Chứ lap để vác đi vác lại mà cứ kè kè cắm dây thì "ngại" lắm! :D
    Cảm ơn các bạn.
  4. bunleo

bunleo Thành viên mới

E mới mua cái dây nối USB. Lúc em thử ở cửa hàng thì vẫn lên nhưng khi về nhà thì lại không đc. Mag đổi thì cũng thế ... ở cửa hàng thì lên nhà em thì ko... nó có hiện lên cái bảng này ...
    One of the USB devices attached to this computer has malfunctioned, and Window does not recognize it. For assistance in solving this problem, click this message?.
  5. cafe37

cafe37 Thành viên rất tích cực

hu hu. em muốn post 1 chủ đề hỏi nhưng bắt phải có 1 bài viết ở box. Mod lượng thứ cho em bài spam này.
  6. lyhl

lyhl Thành viên mới

---------
    Càc bàn giùp tĂi với, càm ơn nghen !
    1) TĂi 'àf cò tà?i khoà?n trĂn photobucket nhưng và?o 'ò thì? khĂng thẮy nơi 'Ă? tà?i à?nh lĂn 'ò nf?m ơ? chĂ? nà?o ?
    2) Càch thức dàn à?nh tư? photobucket lĂn mẶt trang thà?o luẶn thực hiẶn ra sao ?
    3) Càch 'iĂ?u chì?nh 'Ặ dà?i rẶng, kình cơf thực hiẶn như thẮ nà?o là? 'ơn già?n nhẮt ?
  7. vespa84

vespa84 Thành viên mới

1/ CĂ mục upload 'Ă bạn
    2/ Bạn chĂn thẻ link[_link] ( bỏ dấu _ 'i )
    3/ Trư>c m-i lần upload , 'ều cho phĂp ch?nh cỡ ảnh
    p/s : bạn dĂng imageshack.us ấy , 'ỡ phải 'fng kĂ
  8. meonho172

meonho172 Thành viên mới

Mình đã lập 1 topic rồi nhưng chưa thấy ai trả lời cả, Mod làm ơn cho mình ké thêm 1 bài trong này nhé. Thanks a lot.
    Mình đang dùng Outlook Express, hôm nay tự dưng trở chứng, tất cả những email mình đã gửi đi đều không thấy lưu lại trong "Sent Items"
    Mình đã vào phần Tools/Option/Send kiểm tra
    Mục " Save a copy of sent messages to "Sent Items" folder" vẫn được đánh dấu.
    Vậy lỗi này do đâu, có ai biết cách khắc phục thì chỉ cho mình với. Mình cám ơn nhiều.
  9. vespa84

vespa84 Thành viên mới

10. thuhntl

thuhntl Thành viên quen thuộc

có bác nào dùng cái tai nghe Creative heatset HE-100 ko ah? e thử ở ch sao nó bắt tiếng nhạy thế mà sao ở nhà dùng thử chat voice trong yahoo nó cứ báo là poor quality
    >.<
    có phải tại dòng headphone này nó thế hay tại máy nhà e ?