Trán bò liếm thì làm thế nào???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ocloxo212, 04/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ocloxo212

ocloxo212 Thành viên mới

Trán bò liếm thì làm thế nào???

Buồn quá, trán tớ tóc bò liếm, làm mặt mũi trông không gọn gàng sáng sủa được. Mọi người có biết làm thế nào để hết tóc bò liếm không, có ai đã từng cạo không? Thấy bạn mình nó bảo cạo đi rồi bôi thuốc gì í là nó không mọc lại nữa. Chả biết có thật thế không
  2. ocloxo212

ocloxo212 Thành viên mới

Mọi người ơi không ai biết gì sao, hu hu, giúp mình với
  3. Rommy

Rommy Thành viên mới

Có sao đâu bạn, trán bò liếm thì chọn kiểu tóc cho phù hợp một tí, kiểu như là toc dai`, vắt chèo qua trán, trông cũng cute lắm ,
    chứ mà cạo đi , một thời gian sau mọc như râu quai nón thì chết hehe
  4. nino

nino Thành viên mới

tốt nhất là cứ để mái dài, chéo
    Hiz, em mấy lần đi cắt tóc, toàn bị mí bà í lừa lừa cạo đi của em để tạo dáng mái. Hiz, điên ơi là điên. Về sau mọc ra lởm chởm phát ghét
  5. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

Bò liếm nghĩa là gì hả ấy?
  6. ocloxo212

ocloxo212 Thành viên mới

ơ, nhưng mà chán tớ ngắn lắm í (nhưng mà tớ cũng không đến nỗi ngu ngốc lắm ) nên tớ không để mái được, da lại không sáng lắm nên để mái trông mặt mũi tối tăm lắm. Hic hic
    @autumnmoon86: Tớ cũng không biết diễn tả thế nào, nó là những cái tóc ngắn ngắn con con mọc ở trước trán í,giống như người ta vẫn quảng cáo là waxing trán để có một vầng trán thông minh í
  7. asagi_rio711

asagi_rio711 Thành viên mới

con bạn tớ bị bò liếm nặng
    nó ép tóc ko để ngôi rồi vuốt phần tóc ấy lên, lấy 1 đoạn tóc kẹp nó vào
    trông nó lại thành hay hay
  8. lizie

lizie Thành viên mới

uh, tớ cũng băn khoăn cái khái niệm này, có phải là ở chân mái nó ko dẹp xuống và thẳng mà nó cứ uốn hình chữ S, đúng ko?
  9. nago_alon

nago_alon Thành viên mới

bò liếm thì chịu rồi em ạ, anh cạo vài lần rồi mọc đâu lại hoàn đấy (cạo là do thích thôi chứ ko phải do bò liếm bò liếc gì đâu nhớ)
  10. ocloxo212

ocloxo212 Thành viên mới

@lizie: Bạn định nghĩa chuẩn quá he he
    Nhưng vấn đề là bó tay ah? Lạ nhỉ, em thấy người ta lùn còn rút xương cho dài người được, mặt vuông còn gọt cằm được mà cái vấn đề cỏn con này lại không có cách gì là sao nhỉ, hic hic. Em cũng ép tóc nhưng mà phần bò liếm quăn thì nó vẫn quăn