1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trán bò liếm thì làm thế nào???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ocloxo212, 04/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girlie_berry

girlie_berry Thành viên mới

Mình cũng trán bò liếm đây , chỉ tội cái trán lại hơi bị cao quá, toàn bị trêu là : Nhìn cái trán biết ngay nhà gần sân bay . Cái trán này của tớ, tớ chỉ thấy phiền não 1 điều là hơi tốn kem và phấn .
    Cũng thích để mái xiên xiên nhưng thế quái nào tóc nó cứ vượt lên , chả rủ xuống cho tớ nhờ, lộ hết cả vầng trán lenin . May mà mình ko mồ hôi dầu, ko thì
  2. tropicpenguin

tropicpenguin Thành viên mới

Đồng cảnh ngộ, đang bị chị cắt tóc dụ dỗ để mái xéo nhưng mình nghi rồi lại cũng đâu vào đấy thui
  3. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Uiiiií, đừng làm j ấy ơi.Con bé bạn tớ cũng bị nó đi ép có 1 2 tháng lại như cũ nhg nó để mái chéo nhìn cute lắm nhá. Nếu bị bên phải thì vắt sang trái í . Tóc thì cắt so le đến khoảng ngang vai thôi.
    Tớ cũng bị nhg hơn hơi ah nên tớ vắt chiều nào cũng được hết, mà tớ thấy cũng hay hay mà.
  4. chuabietgi_pc

chuabietgi_pc Thành viên mới

hihi, đồng cảnh ngộ rồi, tóc mái tớ bò liếm nặng, cứ xoăn tít mù vào, ngày mai đi cắt mái chéo xem thế nào
  5. ThaiThuThao

ThaiThuThao Thành viên mới

Đối với nhiều người thì khi nhìn vào bạn nào bị bò liếm lại thấy người ta có một nét dễ thương khó tả. Nếu bạn để kiểu đầu phù hợp, tớ tin là bạn sẽ tự có riêng cho mình một nét đẹp riêng.
  6. chuabietgi_pc

chuabietgi_pc Thành viên mới

thế còn kiểu mái gì ngoài mái xéo không bạn ơi?
  7. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Vừa xin được tấm ảnh của đứa bạn. Nó mặc áo trắng í ^^

8. vitba

vitba Thành viên mới

Tóc tớ cũng bị như ấy , cho nên chống chỉ định để ngôi giữa , ấy có thể cắt mái chéo hoặc cắt mái hỉ nhi đều được. Nhưng hay nhất là ấy nuôi mái dài độ đến má, rồi để ngôi lệch , chải tóc mái chéo về một phía , trông rất đẹp , mà che đựơc trán nữa. Tớ và bạn tớ đều đang để mái chéo kiểu đó đây, mà da tớ combi nên hồi trước để mái giữa trông vừa quê , vừa trẻ con, lại bị tối da trán nữa.
    Tốt nhất cứ nuôi mái dài rồi chải chéo , cho tẹo hairspray vào. Vô tư.
  9. baby_scarlett

baby_scarlett Thành viên mới

Tớ cũng bị bò liếm nặng, tóc lại còn xoăn tít nữa. Nói chung là vô đối. May la tóc tơ. Tớ thì tớ cứ buộc ngược hết cả tóc lên hoặc là buộc một ít cho nó bồng bồng trên mái ý. Mọi người nhìn tóc minh ko để ý đến bò liếm nữa
  10. winny14

winny14 Thành viên mới

MÌnh cũng bò liếm (theo lời mẹ bảo ) nhưng mà thấy vưỡn bt,làm j đến nỗi khốn khổ như mọi ng nói đâu nhỉ