1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trận cầu đỉnh cao của thành viên HPC

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi devilamerican, 09/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Trận cầu đỉnh cao của thành viên HPC

Sẽ diễn ra vào chiều ngày 28 Tết, vào hồi 14h30 tại sân Văn Cao, ai có nhu cầu thưởng thức trận bóng đỉnh cao thì đến xem nha, các thành viên sẽ tụ tập tại CLB Internet 44 Minh Khai Hải Phòng

Devil
  2. meo_khongrau

meo_khongrau Thành viên rất tích cực

chán quá, meo_khongrau chiều nay không đi đá bóng được. Tiếc hùi hụi. ( Không có xế-----> phải ở nhà). Online lại gặp Zombie đang post bài. Bốc phét một chút. Chẹp chẹp, hết buổi chiều rùi đây. Không bit cacs bác đá đấm thế nào. Đề nghị sau khi finish, bác trưởng nhóm sport (Bác Van hả ), post bài lên cho anh em thưởng thức, nhá.
    meomeo
  3. devilamerican

khè khè, trận cầu đỉnh cao đã kết thúc vào lúc 16h30.
    Trận cầu hôm nay được chia thành 2 phe, 1 phe là thành viên của CLB Internet 44 Minh Khai, gồm có Devil, Maxfire, Ladyfirst, Manhspeed, Vanbasten, Mr_perfect. Còn 1 bên có bác New, PingPong, Đau đầu vì tiền, Interceptor, Boydatcang, và 1 người nữa nhưng tui không biết nick, kết quả là 9-6 chiến thắng đã thuộc về phía CLB 44 Minh Khai, 1 điều đã được giới chuyên môn dự đoán từ trước. Mặc dù bác New đã ăn gian mấy quả nhưng vẫn không thể cứu vãn nổi 1 trận thua cho đội của bác (đọc xong bác đừng cho em 1 sao nhá). PingPong hôm nay đá quá chán, ăn rùa được mấy quả đầu, còn về sau thì quá xì, không làm ăn được gì.
    Bàn thắng đẹp nhất thuộc về Devil vào phút cuối của trận đấu, 1 cú vuốt má hay hơn cả Becks, khè khè
    Devil
  4. zombie

zombie Thành viên rất tích cực

hoan hô các bác ,mà công nhận biểu tương của bác devil đẹp thật đấy,he he em xin bác 5 sao
    alternative can be zombie!
  5. devilamerican

Được thôi, mặc dù tui Anti Zombie nhưng vẫn sẵn lòng tặng em ấy 5 sao cho lời khen của Zombie
    Devil