1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Hiện nay hệ thống gặp trục trặc phía server Tìm kiếm nên tạm thời chức năng tìm kiếm bài viết và danh sách bài viết đã viết của thành viên không hoạt động được, bộ phận kỹ thuật đang khắc phục và chậm nhất tới hết ngày 29/7 hệ thống sẽ trở lại hoạt động bình thường.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trận El Clasico: Barca - Real tối nay tường thuật trên kênh nào ngoài K+1 ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi openheart, 10/04/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. openheart

openheart Thành viên rất tích cực

Trận El Clasico: Barca - Real tối nay tường thuật trên kênh nào ngoài K+1 ?

Tình hình là 3h sáng mai trận Barca-Real hình như chỉ có một mình kênh K+1 (kênh này đâu trên trời rơi xuống !?) độc quyền phát trận này khiến anh em hâm mộ trận siêu kinh điển này không được thưởng thức như bình thường trên VTV. Vâ truyền hình cáp của SCTV hình như cũng bỏ kênh Super Sport 3 truyền giải La Liga luôn thì phải ?

Bác nào biết có kênh truyền hình nào khác trên hệ thống SCTV hay của địa phương nào truyền trận này không ?

Nếu không có chỉ còn cách lên Internet và lại làm bạn với anh Sopcast hay TVU player nữa rồi
  2. antichrixt

antichrixt Thành viên mới

Tớ cũng đang muốn biết
  3. talawas88

talawas88 Thành viên mới

Tình hình là thế nào hả các bác? Chả lẽ chỉ có K+1, nhà em cáp nhưng ko có kênh đó :(
  4. quanghuy610

quanghuy610 Thành viên quen thuộc

Mình cũng muốn biết
  5. porsche_boxster

porsche_boxster Thành viên mới

Đá con mèo bọn VTV/VCTV, lại nghĩ ra chiêu mới để moi tiền anh em. Bỏ bao nhiêu tiền ra lắp cáp mà đến trận này còn ko được xem thì còn gì nhục bằng.
    http://www.baomoi.com/Info/K-ra-mat-kenh-truyen-hinh-K1/145/4039995.epi
  6. BKVAN99

BKVAN99 Thành viên mới

Theo tớ biết thì các kênh cáp tiếp của nước ngoài vẫn xem bình thường, các bác yên chí chờ xem nhé!
    Không xem được thì xem online :D
  7. fanlandiep

fanlandiep Thành viên mới

mình xem chảo HD của VTC thì có kênh nào phát kô nhỉ ?
  8. Nguyennghiem

Nguyennghiem Thành viên mới

Có trang nào xem online ổn ổn 1 tí mà không phải cài phần mềm không nhỉ? hôm trước dọn máy xóa cái Sopcast rồi mà ngại cài lại quá.
  9. aple

aple Thành viên mới

Có quán cafe nao chiếu ko cac bac nhi
  10. dragol8487

dragol8487 Thành viên mới

Cũng đang thắc mắc quá ah!!! Éo bt VTV có tường thuật ko nhỉ!! Có ai xem gthieu VTV3 hôm nay ko ạ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa