1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trần Nguyên Hãn - bình thường mà không tầm thường

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi mother_marya, 29/07/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mother_marya

mother_marya Thành viên mới

Trần Nguyên Hãn - bình thường mà không tầm thường

Chào tất cả các bạn !
    Tôi là một cựu hs TNH nên ko lạ gì trường mình thú thực TNH đói với tôi là một kỉ niệm đẹp TNH của tôi tuy ko phải là cái nôi đào tạo ra những học sinh giỏi xuất sắc nhưng những học sinh xuất phát từ đây cũng thành đạt có kém ai ? bởi vì thế mà hs trường chúng tôi đâu thua kém bất cứ 1 trường nào trên đất HP này ,vâng! Nếu bạn nói với tôi rằng trường Trần Phú nổi tiếng vì học giỏi và Mai Phương - hoa hậu Việt Nam nhưng ai dám nói những nữ sinh hs của TNH ko xinh nào ? hay những giải quốc gia môn tiếng Pháp của trường chúng tôi không đủ ấn tượng ? nhưng ko chỉ có thế nếu bạn đã vào trưòng của chúng tôi thì bạn sẽ ko bao giờ có thể quên được vì thử hỏi ở HP này trường nào đã có một khuôn viên đẹp như trường của chúng tôi (Điều bất ngờ nằm ở hồ súng sau trưòng các bạn à ! ) ? trường chúng tôi có thể không giàu truyền thống như trường Ngô Quyền -Bonal của đất Bắc Kì xưa nhưng trong suốt những năm qua tôi tin rằng những điều mà trưòng chúng tôi đã làm được chúng tôi hoàn toàn có thể tự hào về TNH của chúng tôi .
    Nếu bạn đã từng la HS của TNH hay chỉ đã từng nghe qua tên TNH hay vô tình đi qua Đại lộ Tôn Đức Thắng hãy ghé vào thăm trường chúng tôi để thưởng thức món mì thày Văn hay quán ốc bu Hồng và chè "trăm năm " bu Nguyệt nhưng quạn trọng hơn cả là xin hãy lắng nghe chúng tôi - HỌC SINH TRẦN NGUYÊN HÃN . cám ơn !

Được mother_marya sửa chữa / chuyển vào 18:02 ngày 29/07/2003

Được mother_marya sửa chữa / chuyển vào 18:05 ngày 29/07/2003
  2. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Anh Hiếu ơi ! anh có nói quá cho trường trần nguyên hãn không vậy ..Em đang là học sinh trường trần nguyên hãn nhưng mà những bí mật chỉ những anh chị đã từng học ở đó mới biết thì em chưa khám phá ra tất cả nhưng có lẽ trường còn đẹp hơn khi tất cả bí mật của nó được sáng tỏ anh Hiếu nhểy .... Quán mì của thầy Văn , quán ốc bu Hồng ,quan chè trăm năm của bu Nguyệt thì ôi thôi ..miễn bàn nhá ...(ăn một lần không muốn ăn lần nữa ).Nhưng thế nào đi chăng nữa thì trường vẫn luôn để lại trong kí ức mỗi học sinh khi xa trường một kỉ niệm ..kỉ niệm đẹp và khó quên ...
    TNH number 1
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  3. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

Em nói vậy là quá rồi.Đâu phải mỗi bọn anh có nhận xét vậy đâu,tât cả những người đã dùng thử đều có cùng một nhận xét này đo em ơi

ke kho

4. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

em gái nhầm rùi ,có lẽ bọn em bây giờ đầy đủhơn ,trường đẹp hơn rùi nên ko thấy mọi thứ đơn giản đó đẹp ,ngon nữa..
    Chứ thực sự là mì tôm nhà thầy Văn rất ngon,ốc bà Hồng cũng đc ,chè" 100 năm" cũng ok với bọn học sinh bọn anh đó...
    Dù saovới bọn anh đó cũng là kỉ niệm đẹp....Giá mà bây giờ đc 1 bát mì của thầy Văn/.
    LE ANH
  5. duongdung16

Thì em đã nói gì đâu mà anh dzai phản bác em ghê thía ...Dù sao thì em gái cũng đã kết luận một câu xanh rờn là dù không ngon nhưng cũng đã để lại trong lòng mỗi học sinh một kỉ niệm đẹp khó phai mờ đó thui
    Anh dzai cứ quay trở về trường là được thưởng thức tất cả những thứ đó thui mà ..có gì khó khăn đâu cơ chứ ...
  6. Soserone

KHÀ KHÀ ,,,TỐT DÙ SAO THÌ CŨNG NÊN CÓ TINH THẦN YÊU NƯỚC CHỨ EM
    LE ANH
  7. duongdung16

úi zời anh không phải dạy em ..em thì lúc nào chả có lòng yêu nước , yêu trường nồng nàn ..he..he..
  8. Soserone

yêu nước thế có yêu anh ko hả???
    LE ANH
  9. duongdung16

ặ anh nài hay nhỏằ? ..lúc em bỏÊo yêu anh thơ anh bỏÊo là anh tơm ngặỏằi yêu câ chỏằâ không tơm ngặỏằi yêu mỏằ>i..bi giỏằ anh lỏĂi hỏằi em cÂu 'ó thơ em biỏt trỏÊ lỏằi ra làm sao ..?
    Nỏu em nói em không yêu anh ..là thỏưt ra em 'ang dỏằ'i mơnh ..còn em nói 'Ê trót yêu anh rỏằ"i ..là trong tim em 'ang có anh ..he..he..
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa