1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRẦN PHÚ, XƯA VÀ NAY !

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi longqua, 10/06/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. longqua

longqua Thành viên rất tích cực

TRẦN PHÚ, XƯA VÀ NAY !

Cách đây khoảng mấy năm về trước, khi những trường dân lập chưa xuất hiện thì mỗi lần nhắc đến trường Trần Phú, ai cũng phải lắc đầu. Lúc đó những thành phần quậy quá đều tập trung ở đó cả. Không có ngày nào mà không có đánh lộn xảy ra. Nói thế không phải là học không bằng những trường khác, đó chỉ là những thành phần quậy phá thôi chứ những người siêng học vẫn đem về cho trường các danh hiệu thi đua mà. Ngày nay, khi nhắc đến Trần Phú thì người ta không còn phải lắc đầu chê nữa. Bởi vì TP ngày nay không còn có những vết đen như ngày trước nữa, thầy và trò của trường đã và đang đưa TP ngày càng tiến lên.
    Hỡi những ai đã và đang học ở TP, hãy góp phần xây dựng TP ngày càng mạnh và tiến lên nhé
    Tôi không học ở TP trước đây nhưng hầu như bạn bè tôi đều học ở đó cả. Có lẻ chính vi vậy mà tôi ca ngợi TP chăng ?
  2. quochuy81

quochuy81 Thành viên mới

TextTextText
    Cách đây 3 năm mình đã từng là học sinh của mái trường TP thân yêu.
    Khi mình mơi vào học mình rất có măt cảm với bạn bè vì bạn của mình dều là dân PCT hoặc LQD chỉ có mình mình là dân TP thôi,nhưng bây giơ thì mình rất tự hào là học sinh TP,TP bây giờ không như TP ngày xưa nữa,đã thay dơi rất nhiều, ngoan hơn và học giỏi hơn, những thành công đó là do thầy cô ở trường đã tận tình đưa trường của mình sánh vai với các trường khác.
    Bây giờ thì mình dã là SV sắp ra trường, tuy mình học o xa nhưng không khi nào mìnhg lại không nghĩ dến và quan tâm dến những diễn biến đi lên của trường.
    quochuy