1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trang nhật ký của MUFC(bắt đầu hoạt động trở lại chính thức từ ngày 12/5)

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi thulinhnho@yahoo.com, 10/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. foreverlove83

foreverlove83 Thành viên mới

Đúng rùi.mà đợt này lạo đang thưc tập ,chán thật.Nhưng mà nếu rủ được ai đi cùng thì em sẽ đi.Mà hội đú có đi hết ko nhỉ.Ht cho ra mắt đê lần trước gặp có mỗi 1 lần.Mà cả thằng cha Hiếu nữa chứ ,dạo này nhà mình ít off thật
    Nếu ái tình chỉ là chốn vô vong Xin trái đất hãy vỡ thành muôn mảnh Để dấu yêu xưa hoá thành vĩnh viễn Ta được chết cùng trọn vẹn yêu thương ...........
  2. Mino_United

Mino_United Thành viên mới

Hè nầy lại đc ''ộp'' cùng các bác roài... sướng
    You'll be hit by... You'll be striked by... I SmOoTh CrImInAl
  3. dmat

dmat Thành viên mới

Đề nghị đã nói, đã hứa và chấp nhận thương đau + sung sướng thì phải đi và thực hiện nghĩa vụ của mình để có thể nhận được quyền lợi... không thì thôi nhá .... Nổ nó vừa thôi không lại không ra cái gì thì khổ lắm à .
    Anh chị em mờ u tranh thủ làm vài trận Karaoke trước khi nó bị dập tắt
       Đừng tìm nhau thêm chi nữa người yêu ơi,ngày đam mê đã qua từ lâu rồi.Một vòng tay mang hơi ấm từ hôm nay,cho em quên đắng cay cuộc đời còn nhiều mặn nồng yêu dấu là đây!
  4. trunghieu80vn

trunghieu80vn Thành viên rất tích cực

Ớ lâu lắm hội lượn lờ MU không gặp nhau nhỉ...anh em tụ họp cái .Mọi người xem thời gian thế nào thuận tiện,không cứ chọn quán cà fê nào hẹn nhau lên đó,rùi đi đâu thì đi hay ngồi đó uống cũng được....
    Nếu em thấy đời không bình yên...thì xin em hãy về bên anh...
  5. Mino_United

ặ thỏ 'ỏằÊt PTSM vỏằ mà MUFC nhà mơnh ko ''ỏằTp'' line phĂt nào ah??? Tiỏc quĂ, chỏc tỏ** này cô nàng 'ang trên mĂy bay roài...
    Thỏằâ 6 có gơ 'i 'ón dỏôn cô nàng lặỏằÊn Paris
    ...
  6. dmat

dmat Thành viên mới

Em Hương về Việt Nam là tít mít cả hội 83 rồi còn đâu nữa
    Hôm 7.3 hội học viện ngân hàng tổ chức ọp lai nói trước là toàn con gái thôi, con trai có vài mống nhưng toàn được gọi bằng chị. Anh em có ý định giao lưu không ? máu lên cái nhỉ ?
       Đừng tìm nhau thêm chi nữa người yêu ơi,ngày đam mê đã qua từ lâu rồi.Một vòng tay mang hơi ấm từ hôm nay,cho em quên đắng cay cuộc đời còn nhiều mặn nồng yêu dấu là đây!
  7. thulinhnho@yahoo.com

thulinhnho@yahoo.com Thành viên quen thuộc

Em ủng hộ!Cả đội đi chơi đi thôi.Vì buổi sáng thắng mà.Em sẽ đấu hết mình à hi vọng đội mình có bàn thắng!!!

Fabio Barthez
  8. AlexVu

AlexVu Thành viên rất tích cực

Tình hình là đến hôm nay, ngày 4.3 rồi mà vẫn chưa thấy các thành viên MUFC có ý kiến gì về buổi giao lưu nhân ngày chị em phụ nữ cả. Kiểu này chắc kế hoạch phá sản ngay trong trứng nước, mạnh thằng nào thằng nấy đi hả. Còn mấy anh em hội Đú cũ có hứng thú đi làm trận bi-a mừng ngày chị em đi. Tôi thấy khá nản rồi.
    Nếu anh bắn vào quá khứ bằng súng lục, tương lai sẽ nã vào đầu anh một phát đại bác
  9. Mino_United

Thôi sắp đến ngày mùng 8 tháng 3 roài... chịu khó chìu chị em 1 tí đê các bác ...
  10. dmat

dmat Thành viên mới

Làm trận bi a là ổn nhất vì đi cùng thì không có em gái nào đi được tại còn bận ở nhà phục kích Xem có ku nào ngô ngố đến không .... anh em mình không có ai thì đi oánh bi a giải trí cho đỡ bùn chứ ra ngoài đường mấy ngày này nóng người lắm, nhức mắt lắm à ...! Bác AlexVu có phu nhân hôm đó không được đi cùng anh em mới đúng