1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trang phục cưới hỏi: May - mua - thuê - everything ... tầng III

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi dongvi_paic, 14/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tho_socola

tho_socola Thành viên mới

Bạn thuê ở áo cưới Trung 196 Hàng Bông, hoặc ngay ở Hải Vân, tầm 1 triệu thui ^^ váy đẹp và mới :)
  2. kbat

kbat Thành viên mới

Zùi ui, váy của tớ thì xong rùi đấy, chị Dung nhà Hải Vân nt bảo tớ đến lấy từ 2 hôm trước cơ, mà tớ cứ bận bận chưa qua được ý. Vừa gọi điện cho con bạn thân triệu tập nó tan làm thì đi lấy váy với tớ rùi, hihi. Lấy về tớ sẽ chụp ảnh khoe với các nàng nhá .
    Còn vụ thuê váy tớ cũng lượn mãi rồi, cuối cùng quay về Nstudio thuê 1 em (3tr4) mặc hôm đón dâu đấy, kể thì hơi tốn kém cơ mà tớ thấy váy ở đấy được, hợp nhãn tớ , mà căn bản là nghe mấy đứa bạn khen make up ở đấy, tớ quan tâm cái vụ make up này vì da tớ xấu mà, hix .
    Hay nàng thử ra MissKhue xem sao, đứa bạn tớ bảo ở đấy cũng nhiều kiểu mà giá thuê rẻ, chỉ khoảng hơn 1tr thôi thì fải. Tớ cũng định qua đấy xem xét rùi, nhưng mà đúng hôm đi xem thì cửa hàng đóng cửa (hình như đúng giờ ng ta nghỉ trưa) , vợ chồng tớ lại đang máu xem váy cưới nên mới fi thẳng ra Hải Vân may em này đấy chứ , k có duyên với MissKhue rùi. Đchỉ hàng này là 76-78 Lương Yên nhé.
  3. kbat

kbat Thành viên mới

100 trang rùi, lập nhà mới để các CD xinh nhà mình buôn rôm rả và khoe các em váy xinh cũng như các kinh nghiệm về trang phục cưới hỏi nha
  4. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

100 trang rồi. Sang nhà mới thôi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa