1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trang phục cưới hỏi: May - mua - thuê - everything ... tầng III

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi dongvi_paic, 14/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuphuong_85nh

thuphuong_85nh Thành viên mới

Cám ơn thỏ nhiều nhé
  2. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Muốn chụp cả rừng cả biển thì cưng vào Vũng Tàu đi. Ở đó có cả rừng và biển đoá.
    Kết hợp đi tuần trăng mật luôn
  3. PIBeauty

PIBeauty Thành viên mới

Ăn 2 ngày thì thay 2 váy là chắc chắn rùi, nhưng buổi trưa mà thay liền như thế thì sợ cũng ko kịp thật, nàng tổ chức vào trưa ngày thường à.
    [/quote]
    Tớ cũng cuới 2 ngày, nhưng mà tình hình toàn ăn buổi trưa, ở HN ăn cuới nhanh lắm, chưa kịp chào hết 1 vòng khách đã về ấy chứ :)) chỉ sợ k thay váy kịp thôi hihihi :D:D
    [/quote]
  4. tho_socola

tho_socola Thành viên mới

ừa, 2 ngày của tớ là ngày thường luôn, tớ còn có 1 buổi tổ chức riêng cho bạn bè nữa, nên tổng cộng 3 ngày lận ^^ nói chung chuyện váy vóc thì tớ xong roài, có 2 váy trắng 1 váy đỏ dài rồi, váy ngắn thì...vô số kể :)) nên tớ cũng k lo nữa :P:P giờ chỉ lo làm thế nào stop vụ váy vóc của mình lại thôi ^^
    share với mọi ng thêm 1 mẫu, k bít có ai dám mặc thế này k nhỉ, tớ rất thích cái này, nhưng k có ảnh cả váy, nên k dám may ^^ Tất nhiên phần cổ sẽ fải sửa lại cho đỡ hở :)
  5. BlueWish

BlueWish Thành viên mới

Cưới 2 ngày mà mặc 1 váy thì có ok ko nhỉ, chứ mặc 2 cái thì tốn quá Thực ra hôm đón dâu chỉ có tòan họ hàng gần và bạn bè thân thiết thôi.
  6. tho_socola

tho_socola Thành viên mới

Tất nhiên là được bạn ạ, chả ai qui định là mỗi ngày 1 váy cả :D:D chả qua đó là sự ...tham lam của các cô dâu mà thôi hihi, chả mấy khi đc... cuới nên tranh thủ mặc càng nhiều váy càng tốt í mà :P:P về sau chả có lý do gì để vòi vĩnh mặc váy cô dâu nữa hihiih
  7. kbat

kbat Thành viên mới

Bluewish ơi, tớ nghe nói là kiêng cưới 2 ngày mà mặc 1 váy cưới đấy. Tớ cũng cưới 2 ngày nên đang đau đầu vụ váy cưới đây này, đúng là tốn kém thật . Bluewish hỏi kỹ lại xem thế nào nhé.
  8. ngongbeohd

ngongbeohd Thành viên mới

Tớ thì chưa nghe thấy vụ kiêng này bao giờ, tớ cũng cưới 2 ngày đây, tớ thấy Thỏ nói đúng, chủ yếu là do cô dâu tham lam thôi, nếu thuê váy cưới chát quá thì chuyển qua áo dài chắc cũng ko sao nhỉ
    Mà lúc ăn người ta không soi váy vóc mấy đâu, chủ yếu là hôm nào vừa ăn vừa làm lễ ấy, hôm đấy mới cần mặc váy đẹp
  9. kbat

kbat Thành viên mới

Yếu tố tâm lý thôi mà, tớ nghe mấy ng nói thế, lại thêm bản chất tham lam nên quyết luôn là k mặc 1 váy cho 2 ngày cưới . Khổ thế, ít tiền mà còn tham lam , hôm trc tớ cũng ngó nghiêng mấy cái áo dài đẹp đẹp ở N Studio, giá toàn 2tr - 2,5tr . Các nàng ơi chỗ nào thuê áo dài đẹp giá cả fải chăng nhỉ
  10. lilly_of_the_valley

lilly_of_the_valley Thành viên quen thuộc

Tớ cũng ăn 1 ngày đón dâu 1 ngày, tính đi thuê váy nhưng thấy cái vừa í mình thì giá chát thôi rồi, thuê 2 lần thì có mà chết nên đang tính đi may. Kbat sao k may váy??? Chừng tiền ấy định bỏ ra thuê 2 chiếc nếu đi may khéo cũng được 1 em dễ thương phết đấy...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa