1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trang phục cưới hỏi: May - mua - thuê - everything ... tầng IV

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi kbat, 20/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bonghoa

bonghoa Thành viên mới

Cả nhà ơi, cho em hỏi khi mặc váy cưới, mọi người thường mặc bra ko, vì em thấy ở hàng váy cưới, khi mặc váy cưới người ta chỉ độn mút vào thôi.Như vậy ngực sẽ ko lên dáng, ko nâng, ko tạo khe.Em cảm giác mặc cứ trôi tuồn tuột sao đó, chả thấy dáng ngực thật của mình gì cả.Mà em sợ khi cử động, miếng xốp nó bị lộ, xê dịch ...thì chán lắm
  2. tho_socola

tho_socola Thành viên mới

tại vì mặc ra thì sợ là cái dây sau lưng nó hằn lên chị ạ. với cả với áo cưới buộc dây chẳng hạn thì rõ là k mặc đc bra rồi. Nhưng nếu chị thấy k tự tin thì cứ mặc bra cũng chả sao. Nhất là đi chụp ảnh í :D:D cho nó tự tin ^^ hoặc chị dùng free bra, rồi mới thêm đệm mút/
  3. kbat

kbat Thành viên mới

Tớ thì dùng bra cilicon, thấy ok hơn miếng mút, ít ra nó cũng dính cố định vào người mình
  4. duongmhuong

duongmhuong Thành viên mới

hic, em vừa bị mod cảnh cáo và xoá bài. Em thấy mọi người có nói đến mặc corset khi mặc váy cưới. Nhưng em post hình lên đây sợ mod lại cảnh cáo em mất. tình hình là em lại mê em này rùi nên chắc phải đi lượn lờ tìm mua mất. Có nàng nào biết ở đâu bán loại này ko ah
  5. kbat

kbat Thành viên mới

Ớ, sao mà bị cảnh cáo thế nàng ui, tớ nghĩ corset cũng liên quan đến trang fục cưới hỏi mờ. Nàng lượn qua Gia Ngư xem nhé, hình như là có bán đấy. Có j về báo cáo bằng văn bản nhá
  6. snowstormty

snowstormty Thành viên mới

em có thể nhờ mọi người một chút được ko ah?tình hình là 1 tháng nữa em cưới rồi mà bị gãy xương bả vai(3 tuần rồi).bác sĩ bảo 2 tuần nữa mới đc tháo băng đeo ra, mà em chưa may váy cưới, chưa chụp đc ảnh cưới,liệu có ai chỉ giúp em chỗ nào chụp ảnh đẹp, may váy cưới đẹp mà có thể làm cho em trong vòng 2 tuần đc ko ah.
    híc, em type rất khó khăn.Em chỉ ngại em cử động khó khăn thế này người ta không nhiệt tình giúp em, chắc cưới mà em ko có ảnh cưới mất.
    Nhờ mọi người chỉ giúp em được không ạ.Em cảm ơn thật nhiều ạh!
  7. bonghoa

bonghoa Thành viên mới

Chị kbat mua ở đâu đấy, chỉ cho em với.giá rổ thế nào vậy?Mặc bra silcon liệu có nâng ngực ko chị
    @ Thỏ: Òai, đừng gọi tớ là chị,tớ bằng tuổi thỏ mà.Đêm qua vừa chat chit nhờ thỏ vụ trang điểm đó
    @duongmhuong: Em sợ mặc cái này nó cứng người, cộm cộm sao đó,vì mặc váy cưới nó đã bó sát người ròi.Chị mua ở đâu, về chỉ cho em với nhá.Em đang quan tâm vụ này.:D
  8. mid9

mid9 Thành viên mới

tớ sẽ dẫn bạn qua chỗ chị bạn tớ chuyên may váy cuới, nếu cần quá thì nói chị ý may 1 ngày là xong, chồng chị ý chụp ảnh cũng đẹp lắm, lúc nào bạn đi dc alo cho tớ, tớ dẫn qua dó tham khảo váy và mấy cuốn album vợ chồng chị ý làm cho khách .tớ nói là bạn tớ thì yên tâm sẽ rẻ dc khối tiền .
  9. duongmhuong

duongmhuong Thành viên mới

@bonghoa: chị ơi, chắc chị hơn tuổi em đấy ah. Em sinh năm 86 nhưng đi học theo năm 85 ah.Hihi, chị đừng gọi em là chị em ngại lắm.
    hôm nay em đã đi tham khảoở Gia Ngư rùi, ở đó ko có ah. Chỉ có loại gen bụng có quai thôi. Chắc phải đi tìm ở mấy cửa hàng đồ lót thôi. Em nghĩ là mặc em này sẽ ko khó chịu đâu, nếu cưới vào mùa đông thì còn ấm hơn ý chứ, giống như mình đi tất giấy khi đi giày da ý, dễ đi hơn nhiều. Bên enbac có 1 bạn bán 310k. Nếu em ko tìm được em sẽ thử đặt xem sao. Iem la iem quyết tâm tìm 1 em này rùi. VÌ rất tiện cả khi mặc vest nữa
  10. khicon631012

khicon631012 Thành viên mới