1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trang phục cưới hỏi: May - mua - thuê - everything ... tầng IV

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi kbat, 20/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kbat

kbat Thành viên mới

Ấy ơi tóc tớ cũng mỏng cực, mỏng vô cùng ý, nhưng hôm đi chụp ảnh vẫn đeo loại vương miện kiểu xước thế này đc (hình như bạn make up bạn ý cài vuơng miện xong kẹp bằng cặp tăm ý), chạy nhảy thoải mái mà cũng k thấy bị rơi ra đâu. Cá nhân tớ thấy đeo vương miện loại này đẹp hơn loại bờm.
    Còn về bộ vòng cổ, trong 2 mẫu này tớ thấy mẫu 1 đẹp hơn, trông đơn giản, trẻ trung hiện đại hơn (chắc tại tớ luôn thích những thứ đơn giản, hihi), tuy nhiên cũng fải xem váy cưới của ấy thế nào đã chứ, có khi 1 bộ nhìn riêng thì đẹp nhưng kết hợp với váy cưới cụ thể của mình lại k hợp thì sao.
    Tớ cũng k có lỗ tai, đeo khuyên tai kẹp có đau k mọi người ơi , hic, cả đời chưa đeo khuyên tai bao giờ
    Được kbat sửa chữa / chuyển vào 09:03 ngày 22/08/2009
  2. kbat

kbat Thành viên mới

Tớ thấy em váy của nàng gần hoàn chỉnh rồi ý chứ, trông xinh mà, nhẹ nhàng mềm mại lắm
    Còn vụ thuê áo dài ăn hỏi tầm 300k là thuê được ở Hồng Nhung hả nàng? Tớ chưa đến xem tận nơi bao giờ, nhưng đi qua thấy nhiều thật, thế mà đứa bạn tớ bảo thuê áo dài đẹp đẹp ở đấy fải tầm 500-600k
  3. giabao09

giabao09 Thành viên mới

@kbat: em thấy mỗi Hồng Nhung là nhiều mẫu áo dài thui chị ạ. áo dài đính đá thi đắt hơn tầm khoảng 800 con bình thườg thì từ 300 trở lên cũng có nhìu mẫu đẹp lắm. ở Neo pham trên đường Thụy Khuê có mấy áo dài cách điệu trông đẹp nhưng mà đắt chị ạ e hỏi thuê 800/1 áo. Không bít có chị nào đã thuê ở đấy chưa?
  4. duongmhuong

duongmhuong Thành viên mới

cả 2 em đều đẹp nàng ơi. Cá nhân tớ thì vẫn thích váy xòe bồng kiểu công chúa nên nếu chọn để mặc hôm đón dâu tớ sẽ chọn cái 1. Còn để tiếp ăn thì tớ sẽ chọn cái 2. Và bi h tớ đang đi lùng chỗ nào cho thuê mà có mấy dáng nhẹ nhàng kiểu em thứ 2 của nàng để mặc hôm tiếp ăn nè
  5. hongtratranchau

hongtratranchau Thành viên mới

6. minhdj123

minhdj123 Thành viên mới

Anh vien ao cuoi Giang Huong-176 Nguyen Luong Bang
    Tel: 043.8518659 - 0912130555
    Website: www.aocuoigianghuong.com
    Email: aocuoigianghuong@gmail.com
    Xin gioi thieu nhung mau vay cuoi va vay da hoi ngoai nhap
    tu Han quoc va Hong Kong.
    Moi chi tiet xin cac ban tham khao them o website cua
    chung toi.Hay nhanh chan vi mua he nay
    Giang Huong
    dang co nhung chuong trinh khuyen mai cuc ki hap dan
    danh cho cac ban voi nhung phan qua dang cho cac ban
    .
  7. mocmien314

mocmien314 Thành viên mới

@chị kbat:chị giống em thế, ko có lỗ tai, hức (bấm hai lần mà cuối cùng vẫn tịt ). Cá nhân em thấy đeo kẹp hơi đau, lúc đầu còn đỡ, chứ đeo lâu thi . Mà chả hiểu có phải vì bt ko đeo khuyên tai bao giờ, nên nhìn ko quen mắt, hay tại cái mẹt mình đeo khuyên tai ko hợp mà đeo lên cứ thấy mợ mợ sao ý , nên chắc cưới e cũng chi đeo vòng cổ, khỏi kẹp
  8. kemdauxanh

kemdauxanh Thành viên mới

Lại nói về chuyện khuyên tai vòng vèo. Tớ còn lỗ tai nhưng mà lâu lắm rồi ko đeo. Giờ chỉ sợ đeo thấy nặng tai. Với cả tớ dễ bị dị ứng với mấy loại mỹ ký, híc. Mọi người thấy đeo vòng ngọc trai có bị già quá ko?
  9. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Thui cố lên ku ạ, 1 ngày thôi mà chắc ko sao đâu. Tao thì ko thích vòng ngọc trai đi với váy cưới lắm
  10. cil

cil Thành viên mới

Đầu năm sau tớ mới cưới nhưng dạo này toàn vào đây xem ảnh với váy vóc của mọi người, tự dưng sốt ruột ghê.
    Tớ đi thử váy mấy lần (với mấy đứa bạn) nhưng giờ vẫn chưa biết nên may hay thuê. Tại tớ đón dâu buổi sáng xong ăn trưa luôn, cả nhà cứ gàn là mặc có 1 buổi thì thuê cho nó tiện, mình thì vẫn thích có váy cơ! Hồi xưa cũng chả bao giờ nghĩ đến may váy (cơ bản tớ cũng chả đi may quần áo bao giờ, toàn mua sẵn nên cứ nghĩ đến may là ngại) giờ thấy mọi người may đẹp cũng máu! Nhiều lúc còn ước gì mình ăn mấy buổi để được mặc mấy cái khác nhau í chứ!