1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trang tải trò chơi bài online phiên bản mới nhất 2016

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi lunix8x, 28/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lunix8x

lunix8x Thành viên mới

Đánh bài online ngày càng trở lên phổ biến và hấp dẫn với mọi tầng lớp ở Việt Nam. Tham gia tải game bài đánh bài trực tuyến về máy điện thoại di đông riêng của mình.

Bởi vậy bạn mong muốn có được một website tai game danh bai phiên bản mới nhất lại uy tín, chất lượng để bạn giải lao, giải trí sau những giờ học, giờ làm căng thẳng.Sau đây tôi xin giới thiệu với các bạn một website tải chơi bài cực kỳ hấp dẫn tính năng giao diện đẹp và độ bảo mật cao được nhiều người yêu thích và đang dẫn đầu về số lượng người chơi trong thị trường game bài đó là trang gamedanhbaiviet.mobi.

Ngoài ra đến với gamedanhbaiviet.mobi bạn không chỉ được chơi mà còn được tham gia rất nhiều sự kiện lớn nhỏ và rinh nhiều phần quà giá trị về nhà.

Tổng hợp top 4 những game đánh bài hay trong trang cho điện thoại:

-Tải Game Bigone miễn phí 2016 về máy điện thoại mobile

Game BigOne online là game đánh bài tổng hợp phiên bản 2016 miễn phí mới nhất hiện nay có chất lượng tốt,hình ảnh tuyệt đẹp mang phong cách hiện đại, trẻ trung và độc đáo!

Tải Game Đánh Bài iWin Miễn Phí

Game iwin game đánh bài mạng xã hội online trở lại với phong cách mùa hè đầy sự kiện hot và nhiều quà tặng hấp dẫn cho các game thủ.

-Tải Game Đánh bài iVegas

iVegas – Thần Bài Xuất Hiện là game đánh bài online đầy hấp dẫn trên di động, một sản phẩm game bài có thiết kế đẹp, đồ họa sắc nét độc đáo và hiện đại. Nổi bật với giao diện thân thiện, sử dụng công nghệ đồ họa sắc nét mang đến cho người chơi những trải nghiệm mới vô cùng thú vị.

-Tải iOnline, Tải Game iOnline Miễn Phí về Máy Điện thoại

Game iOnline là game đánh bài tổng hợp có chất lượng tốt với hệ thống các mini game quen thuộc.Tải ionline mang đến cho người dùng chúng ta những cảm giác, trải nghiệm rất khác trong trong 11 game chơi bài HOT nhất hiện nay hiện nay như: Xâm, Liêng, Phỏm, TLMN, 3 cây Mậu Binh, Xì Dzách, Bài Cào, Poker, Xì tố, Chương Gà … với luật chơi mềm dẻo, thông minh, như chơi ngoài đời thật.

Hãy tải ngay để trải nghiệm đánh bài trực tuyến trên máy điện thoại bạn. Ở đây, bạn sẽ có một cảm giác vui vẻ, thú vị khi thỏa mái lựa chọn người chơi bài trực tuyến cùng mình, thoải mái lựa chọn game bài mà mình thích để chơi. Tất nhiên các game đánh bài đòi hỏi người cho phải có óc phán đoán, đôi mắt nhanh nhạy và yếu không thể thiếu trong các game bài là yếu tố may măn.

Thủ thuật chơi game Sâm Lốc mang đến chiến thắng cao nhất trong các game đánh bài:
    Đã có rất nhiều thắc mắc là làm sao để có thể trở thành một cao thủ trong game Sâm Lốc, cũng có rất nhiều câu trả lời nhưng tựu chung lại thì rất là mơ hồ. Vì thế trong bài viết ngày hôm nay minh sẽ chia sẻ đến các bạn một số kinh nghiệm, thủ thuật mà mình sưu tập được cũng như là kinh nghiệm mình rút ra được. Hy vọng nó sẽ giúp được phần nào cho các bạn trong quá trình chơi bài Sâm lốc.

Việc đầu tiên mình muốn chia sẻ đến các bạn chính là phải hiểu rõ luật chơi, các thế bài trong game danh bai Sam Loc. Bước này bị nhiều người bỏ qua có thể các bạn cho rằng mình đã hiểu rõ hết rồi, hoặc nó không cần thiết nhưng mình đã thấy nhiều người chơi chỉ biết sơ qua luật chơi chứ không tường tận nó. Vậy lời khuyên đầu tiên đến các bạn là nên tìm hiểu kĩ về luật chơi, bước này được coi là nền móng trong việc trở thành cao thủ( nó đều đúng với bất kỳ việc gì mà bạn muốn làm).

Sau khi hoàn thành bước cơ bản trên chúng ta sẽ cùng nhau đến với kỹ năng nhớ bài, phán đoán và ra quyết định chuẩn xác. Làm sao để nhớ bài? Xin thưa rằng việc này không hề đơn giản, mẹo để các bạn nhớ là chỉ tập trung những quân bài lớn từ 10 trở lên, đếm nhẩm là cách nhớ bài nhanh nhất như khi có người đánh ra đôi K thì lập tức bạn sẽ biết rằng còn 2 quân K nào nữa, và cứ thế các bạn lần lượt sẽ áp dụng các quân bài còn lại. Sau khi nhớ bài rồi thì việc phán đoán bài của đối phương trở nên dễ dàng hơn và qua đó bạn có thể lựa chọn để đánh ra những nước bài có lợi nhất cho mình.

Một kỹ năng cơ bản nữa mà mình muốn nhắc đến chính là việc sắp xếp các lá bài trên tay một cách cẩn thận và hợp lý. Đừng coi thường bước này nếu như bạn không muốn sẽ phải ân hận khi đã đánh ra những con bài sai lầm khiến cho người chơi phải chịu một thất bại oan uổng.

Trên đây là một số chia sẻ đến với các bạn hy vọng mọi người sẽ có những giờ phút vui vẻ trong thế giới bài lá.

Nguồn : http://gamedanhbaiviet.mobi
    toiluonlatoi2007 thích bài này.
  2. lunix8x

lunix8x Thành viên mới

các bạn hãy vào tải game về chơi nhé, có rất nhiều game hot
  3. toiluonlatoi2007

toiluonlatoi2007 Thành viên mới

thank bạn. có rất nhiều game hay