1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trang WEB câu lạc bộ Hạ Long - Gồm Ảnh(ngày 7/3) và tên địa chỉ các thành viên HLC

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi Dr_Jones_new, 13/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. THE_HIEN_new

THE_HIEN_new Thành viên quen thuộc

Forum thì bác vào đây mà down xuống nè : http://www.ttvnonline.net/download/ttvnol4.zip
    Do một số lý do về độ ổn định và bảo mật nên setup TTVNOnline4 có những điểm không giống Snitz Forum bình thường.
    Bạn hãy làm theo các bước sau:
    1. Giải nén ra thư mục TTVNOnline4
    2. Copy TTVNOnline4 vào thư mục C:Inetpubwwwroot3. Copy 2 file forum.mdb và key.txt sang thư mục nào đó, chẳng hạn C: tvnonline4data
    4. Nếu ổ C của bạn là NTFS thì bạn vào properties của thư mục C: tvnonline4data và chọn Security, sau đó chọn Add user và Add 2 user là Internet ISUR_COMPUTERNAME và IWAM_COMPUTERNAME , sau đó đặt quyền Read và quyền Write cho 2 user này ( COMPUTER_NAME là tên máy tính của bạn, chẳng hạn máy bạn tên là THANGVV thì 2 user này sẽ là ISUR_THANGVV, IWAM_THANGVV)
    5. Bạn vào sửa file DBConnect2.asp trong thư mục VVTLib của TTVNOL4, đặt strBasedir là C: tvnonline4data. Bạn vào Internet Service Manager trong Control PanelAdministration Tools, sau đó mở phần Default Website, chọn TTVNOnline4, vào properties
    7. Trong tab Directory ( hoặc Virtual Directory), mục Application name, gõ tên TTVNOnline4, sau đó ấn vào create.
    8. Bạn đã hoàn thành các thủ tục để cài đặt , hãy gõ http://localhost/ttvnonline4 để thử TTVNOnline4.
    Chúc bạn thành công

Hi Hi
  2. bantrai_codon

bantrai_codon Thành viên quen thuộc

RẤT RẤT CÁM ƠN BÁC DR JONES
    CÁM ƠN NHỮNG LỜI ĐỘNG VIÊN CỦA BÁC ĐỐI VỚI EM. CHẮC CHẮN BÁC HƠN TUỔI EM . MÀ SAO BÁC TÀI THẾ CÓ THỂ BIÊTÍ EM LÀ EM CỦA CHỊ HẢI . MÀ BÁC LÀ AI VẬY CÓ THỂ CHO EM BIẾT ĐƯỢC KHÔNG . À MÀ BÁC DẬY EM CÁCH ĐĂNG KÍ LÀM THÀNH VIÊN VỚI .CÁM ƠN BÁC NHIỀU LẮM
  3. Dr_Jones_new

Dr_Jones_new Thành viên quen thuộc

Anh là Trung bạn chị HẢI đây mà.
    Em có tên trong danh sách CLB rồi đấy.Từ giờ cứ POST bài của em lên tham gia đóng góp cho CLB thêm phong phú.
    Chào em.
    When you walk through a storm
    Hold your head up high
    And don't be afraid of the dark
    Walk on through the wind
    through the rain
    Walk on , with hope in your heart
    you'll never walk alone...
  4. bantrai_codon

bantrai_codon Thành viên quen thuộc

chào anh trung ( có phải anh trung vèn không ) em nghe nói anh học tin ở trên hà nội . đúng không ạ có vẻ nghề ghê đó. cám ơn anh nhiều lắm