1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRANG WEB NÀO NGHE NHẠC HAY NHẤT!

Chủ đề trong 'Nhạc Pop' bởi lehaos, 11/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. youngjuzell

youngjuzell Thành viên mới

nghe nhac thi trang nao cung thia thui.neu muon nghe nhanh thi vao nghe nhac.info la nhanh nhat vi toan nhac wma con neu muon down ve nghe tren may nghe nhac hay dt thi tim nhac mp3 o cac trg ve .nho chon loai 128bits nghe tot nhat.con co nhieu chuong trinh convert chuyen duoi nhac tot lam.hay nhat la nghe nhac o cac trg thu thap nhac tu cac trg khac nhu baamboo.com tren baamboo con cho phep tang toc tim nhac tren youtube thik lam.neu tim nhac vn thi vo mp3.zing.vn
  2. maimeo2783

maimeo2783 Thành viên mới

Nhiều trang web hay quá, cảm ơn các bạn
    Mình thì hay nghe ở nhaccuatui.com
  3. LostInYou

LostInYou Thành viên mới

Mình không hay nghe online. Thường là down về nghe.
    Mình thấy thư viện của chacha.vn và nghenhac.info khá nhiều.
    Nói chung là hay down ở hai trang này.
    Phải cái giao diện của nghenhac.info có thể nói là tồi tệ.
  4. AngelicCN

AngelicCN Thành viên mới

Em xin đóng góp 1 địa chỉ là nhaccuatui.com, em nghe và down ở trang này khá đc
  5. kurtcobainvn

kurtcobainvn Thành viên mới

www.hanoiband.net là trang web thành lập đặc biệt cho riêng việc tìm thành viên và lập band. Nếu bạn có nhu cầu, hãy nghé thăm và thử sử dụng.
    Dưới đây là bài viết promotion của trang web, có nhiều nội dung có thể không phù hợp với box này nhưng có thể bạn sẽ tìm thấy điều mình cần. Mong admin thông cảm, nếu có gì sai xót.
    www.hanoiband.net
    Yêu âm nhạc = nghe nhạc + chơi nhạc + học hỏi + giao lưu
    Như các bạn đã biết, website và forum hanoiband thành lập cách đây 2 năm và đã trải qua một thời kỳ gian khó vì thiếu nhân lực, thiếu tài trợ, thiếu nội dung... Thời gian vừa qua, website đã được tài trợ và giúp đỡ của một số người tâm huyết với phong trào ban nhạc của Việt Nam. Chúng mình đã quyết định nâng cấp, làm lại toàn bộ website với một mô hình mới, rất cởi mở với người sử dụng.
    Để tiết kiệm thời gian, bài viết đây xin phép miêu tả sơ lược một vài chức năng mới của website hanoiband, sau khi mới được nâng cấp vào ngày 01/12/2008 vừa rồi.
    1. Hanoiband.net là sân chơi dành cho người nghe nhạc
    Với một host nhạc khổng lồ và đường truyền tốc độ cao
    Và tiếng nói của người nghe nhạc được trân trọng;
    2. Hanoiband.net đem lại cho người chơi nhạc một môi trường mới
    Bao gồm giao lưu:
    Học hỏi về kỹ thuật, nhạc lý, tư vấn nhạc cụ kỹ thuật
    Xem catalog về nhạc cụ, tìm hiểu, góp ý, bình luận, nhận xét, đánh giá nhạc cụ
    Hanoiband.net còn cho phép người chơi nhạc được chia sẻ các bản tự thu của họ, cũng như được nghe của các thành viên khác với chức năng upload nhạc và nghe nhạc của members, hoàn toàn tự động :x
    3. Hanoiband.net cũng là nơi để chia sẻ, quảng bá những dịch vụ âm nhạc như lớp học, phòng thu, studio, phòng tập, cafe rock, rock shop, mua và bán nhạc cụ.
    Mời bạn đến tham gia, giải trí, giao lưu và học hỏi. Với mục đích nhằm thúc đẩy phong trào ban nhạc việt, chúng tôi xây dựng trang web này hoàn toàn vì niềm đam mê và tình yêu với âm nhạc. Mọi chức năng và dịch vụ là miễn phí. Cám ơn và hẹn gặp lại.
  6. yuifans

yuifans Thành viên mới

minh` mới thành lập một forum của ss YUI trên mạng dành cho các fans đến từ Vietnam, vì mới được thành lập nên site nội dung chưa có gi` cả, kính mong các bạn nào là fans của YUI tham gia viết bài xây dựng diễn đàn phát triển cùng mình!!! cảm ơn các bạn rất nhiều nha http://yui-fansub.dogoo.us/ (The best damn YUI site in VietNam)
  7. cuctus3012

cuctus3012 Thành viên mới

yeucahat.com ạ
  8. gatambot

gatambot Thành viên mới

mp3.zing.vn
    trieulinh.com
  9. cuncon2285

cuncon2285 Thành viên mới

Nhìu trang web hay ghê, cảm ơn các bạn nha
  10. quynhbuta

quynhbuta Thành viên mới

em thấy nghe nhạc có nhiều trang mà. yeuamnhac.com, nhacso.com. không thì sử dụng các trang tìm kiếm ấy ạ. Bamboo thì được cái down nhanh, nhưng phai biết tên bài hát, mà em thì có khi chỉ biết 1 .2 câu của nó thôi, chả biết nó tên là j mới chết
    Zing cũng được nhưng mà chất lượng nhạc của Zing nhiều bài chán lắm
    Bây h thì em hay tìm trên socbay.com. Về cơ bản cũng được, thích nhất là có thể nghe trực tiếp trên đấy mà không phải down về thôi, có cả lời bài hát nữa. nói chung là cũng được
    Mà bây h còn có thể tìm kiếm và nghe nhạc ngay trên di động nữa cơ, kể ra công nghệ tiên tiến anh em ta cung được nhờ các bác nhỉ