1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tranh ảnh về Taekwondo

Chủ đề trong 'Võ thuật' bởi Studying, 08/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Studying

Studying Thành viên mới

tranh ảnh về Taekwondo

chao cac cao thủ , có ai có hình nghệ thuật về Taewkondo hoặc là biết chỗ nào bán tranh ảnh nghệ thuật của nó xin chỉ giùm với , tôi lên mạng rồi nhưng chỉ là những hình ảnh chụp bình thường chứ không có hình nghệ thuật .
    cám ơn nhiều.

"...For future..."
  2. cuongteakwondo

cuongteakwondo Thành viên mới

Bác studying ui, bác gặp sui rùi ! Tui cũng có tòan hình chụp thường thường thôi ! [​IMG]
    Taekwondo mà, thể thao thôi ! Chứ tìm nghệ thuật hả ? Mời bác tự chụp nhé !! [​IMG]

MABU
  3. Studying

Studying Thành viên mới

4. Hanh`Khat

Hanh`Khat Thành viên mới

Hơ...hơ, cho em chen ngang thí! em có 1 bộ 3 băng Vidéo kỹ thuât và quyền của WTF nhưng xúi quá, băng 2 bị hỏng, hết chạy được, bác nào giúp em với!
    hu hu hu
  5. cogaigioivo

cogaigioivo Thành viên mới

bác Stu.. muốn có ảnh nghệ thuật chớ gì , đơn giản thôi mừ , bác ra hàng ảnh kỹ thuật số í , thoải mái ghép hình nhá , bác thích đấm ra hổ hay ra rồng đều được hết he he ...
    pikachu
  6. cuongteakwondo

Chết thật, có lẽ phải tự chụp thôi ! Thế mới có hình nghệ thuật.
    tặng bác nè !

MABU
  7. cuongteakwondo

Đố các bác, đây là môn võ gì ? Tui nói nó là Taek của chúng ta đấy ! nhưng chẳng biết nó thuộc phái nào mà võ phục lạ quá !

MABU