1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tránh thai an toàn không dùng Thuốc , bao cao su, canh trứng - Mang thai an toàn

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi bettyvn20, 13/10/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bettyvn20

bettyvn20 Thành viên mới

Không biết các pác có cùng suy nghĩ với mình không? Mình nghĩ là cái gì nằm ngoài cơ thể mình, không tự nhiên mà đưa dzô cơ thể đều có hại cả. Nhất là tác dụng phụ của 'áo mưa hay là mấy loại thuốc tránh thai như loại 1 viên khẩn cấp, 2 viên, 28 viên .

Theo mình tìm hiểu về thuốc tránh thai cho chị em mình, kính thưa các loại như victoria, miferitab, mifestad, newchoice, mifepristone, ideal, tri-regol, drosperin, yasmin, marvelon, mercilon, regulon, rigevidon, maverlon, genestron, exluton, mavelon, mifepriston, naphalevo, happynor, nicpostinew, posthappy, ecee2, diana 35....toàn chất hóa học

Mình và bạn mình cũng bị "dính chưởng" với mấy phi vụ "đặt vòng, màng tránh thai, phim tránh thai". Vừa tốn tiền mà còn "bể kế hoạch" nữa haiza

Cho nên, mình nghiên cứu đủ cách à nha. Cuối cùng có bà chị gần nhà chỉ mình cách tránh thai an toàn mà không dùng thuốc và bao cao su. Mình xài thấy ok , tạm ổn, khỏe, được cái sinh con theo ý được, nên chia sẻ các mẹ luôn. Gửi các pác cái link bà hàng xóm mình cho nè

Các pác muốn nghiên cứu thì xem chi tiết trong trang “MANG THAI- QUAN HỆ ÁN TOÀN” này:
    http://mangthaiquanheantoan.wix.com/mangthai

Pác nào có xài chia sẻ kết quả nha. Chúc các pác hạnh phúc giống mình
  2. haonhien95

haonhien95 Thành viên quen thuộc

up top cho hàng chất lượng