1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Transformers: Revenge of The Fallen từ 3/7/09

Chủ đề trong 'Điện ảnh (MFC)' bởi poly, 23/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thismyname11

thismyname11 Thành viên mới

Cái này gọi nà "người ta chỉ thấy những gì mình muốn thấy" đấy bạn hiền.
    @poly: đang cơ khí máy móc ì xèo bác móc ở đâu ra mấy con hàng ngon quá vậy cho mười đỉm.
  2. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Xem phần 2 thấy oải vì coi người máy to uềnh uýnh nhau toàn theo kungfu của ... người: đấm đá, lộn mèo, chém chém, bứt đầu, đấm xuyên ngực ,... toét hết cả mắt
  3. hoangtuanus

hoangtuanus Thành viên mới

Một phim hè dành cho thiếu nhi thì đúng hơn , cũng chưa có gì là đình đám lắm , nói về độ hot và hoàng tráng thì còn sắp hàng sau khối phim ....
    vậy mà về đến việt nam , rình rang đình đám như đón ....Giáo hoàng không bằng hị hị
    Việt nam , muôn đời vẫn là việt nam
  4. neyolovesyou

neyolovesyou Thành viên mới

Linkin Park New Divide Flac
    http://www.mediafire.com/?dzz5ma2iz23
  5. sunmagic

sunmagic Thành viên quen thuộc

Vậy chắc anh bạn o VN rồi,còn kô chắc ở vùng sâu vùng xa nào đó bên us (thấy cái nick co "us"" nên mới phán là Trans chỉ đình đám o VN
    Anh bạn cho biết về độ hot và hoàng tráng,nó xếp sau film nào kô (2,3 cái gì thôi,kô cần cả "khối" đâu)
  6. thismyname11

thismyname11 Thành viên mới

Á mèn, vừa coi hôm rồi. Chóng hết cả mặt, xem xong chả hiểu gì
  7. charmant

charmant Thành viên mới

Thứ 4 xem cho rẻ. Các bác ném đá phim này ghê thế nhỉ.
  8. lovemoney8x

lovemoney8x Thành viên mới

Chết cười với cụ này , cụ chịu khó tìm hiểu thêm ít thông tin rồi hãy phát biểu .
    May ra cuối năm có cái Avatar của James Cameron là đọ được với Trans 2 .
  9. hoangtuanus

hoangtuanus Thành viên mới

bác Sunmagic ơi
    dạ em ở cali ạ , sâu hay xa gì thì em chả biết , nhưng nếu muốn xem phim thì phóng xe gần thì 10 phút xa thì 20phút lái xe là đến rạp thôi ạ
    nói bác tuởng tuợng chơi , xung quanh nhà em , bán kính chừng 15 miles có khoãng 5 cụm rạp xi nê của AMC or EWARDS mỗi cụm khoảng 20 room chiếu đủ thứ phim, mua một vé khoảng $10 bác vô xem từ sáng đến nửa đêm he he ( nếu bác đủ sức )
    còn cụm rạp mini thì vô thiêng lũng em cũng chẳng nhớ hết
    em cuời không phải vì tranformer mà em cuời cái cách nguời ta " long trọng " bác ợ
    còn so sánh ư? tìm tòi đâu xa xôi lôi mấy quả phim mới chiếu mùa nầy thôi : XMen nì , star trek nì , demon VS angle nì , teminator 4 nì v.v.v
    mỗi nguời một ý bác ợ, chung quy cũng là cái gu he he , bác thì cho rằng hay , em đây chê dở là chiện thuờng ... vấn đề ở chỗ liếc qua cái list công tâm mà nói tranformer đủ đứng trên thiên hạ không ???
    còn em nói nó là phim thiếu nhi mấy bạn em cũng nói thế hị hị
    một chút người máy xanh đỏ tím vàng , robot , diễn viên trẻ đẹp, đánh lộn ầm ầm , cóc thấy chết chóc máu me gì cả ha ha ha về điểm nầy , sự rùng rợn , giật gân còn thua harry potter ( cũng một phim thiếu nhi ) à Harry potter chuẩn bị ra mắt đấy bác , bác đặt chỗ chưa nào, có lẽ rất hạp gu của bác ấy
    em thì không , em đang chờ đợi để xem 2012 bác ạ
    mà bác đừng vặn vẹo em 2012 có họt không , có hoàng tráng cỡ tranformer không thì chết em ... em hông dám nói đâu bác ui , sợ bác mắng em quê mùa tội nghiệp
    chào bác ạ
  10. sunmagic

sunmagic Thành viên quen thuộc

Thế nghĩa là hot hay kô là tuỳ mỗi người chứ gì, thế sao chốt bằng 1 câu "vn vẫn là vn"<=ý là nó chỉ hay ho,hoành tráng o vn thôi, còn cãi cái xứ cali anh bạn ở thì kô chứ gì
    Mà cái cái list film anh bạn kể ra,kô bàn đến độ hot,độ hay ho(cái này coi như ý kiến chủ quan,mà ngay cả cái này thì doanh thu tuần đầu của Trans cũng cho thấy rồi),có film nào nó hoàng tràng được như Trans2 kô? Còn 2012 thì chưa có chiếu, hoàng tráng,hay ho đến đâu tôi chịu