1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trào lưu ký tên thể hiện lòng yêu nước cực hay

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi Kasiwa, 19/09/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kasiwa

Kasiwa Thành viên tích cực

Nhiều người nói muốn thể hiện lòng yêu nước mà không biết cách nào, nên em mạo muội share một chiến dịch lên cho mọi người tham gia. Cùng ủng hộ đất nước mình nha ;)

"Với mỗi chữ ký thành công, bạn đã cùng Monte Việt Nam góp 10.000VNĐ vào quỹ “Vì biển đảo quê hương” nhằm ủng hộ và giúp đỡ cán bộ, chiến sĩ cảnh sát biển và kiểm ngư Việt Nam đang ngày đêm làm nhiệm vụ bảo vệ chủ quyền biển đảo thiêng liêng của Tổ Quốc.
    http://yeunuocdungcach.vn/#tham-gia
  2. thanhhang03

thanhhang03 Thành viên tích cực

Có vẻ hay nhỉ. ủng hộ bác <3
  3. bigfather

bigfather Thành viên mới

thật ko vậy? thấy cũng có vài chương trình ký tên ủng hộ, nhưng 1 chữ kí = 10k thì nhiều quá, cty tổ chức nào chơi sang vậy -_-
  4. thanhhang03

thanhhang03 Thành viên tích cực

Chương trình của Monte tổ chức, cũng nhãn hàng lớn mà bác. Em vẫn ăn Monte nên ủng hộ nó bác ợ ^^
  5. bigfather

bigfather Thành viên mới

mình đùa thôi chứ đăng ký rồi, mới kêu gọi bạn bè trên FB đăng ký ủng hộ luôn rồi :D Monte là cty sản xuất váng sữa đúng ko? thấy mấy đứa cháu ở nhà hay ăn cái này, mùi vị có giống sữa chua ko nhỉ :D
  6. Kasiwa

Đây là chương trình của nhãn hàng váng sữa Monte, chương trình này khá uy tín vì mình cũng có người thân làm trong đó. Thấy hay nên share lên cho mọi người cùng ủng hộ :)
  7. namdemon

namdemon Thành viên quen thuộc

mình ủng hộ váng sữa Monte 2 tay! biểu tình, đình công, đập phá khu công nghiệp...chỉ tốn thời gian không những không đem lại hiệu quả, lợi ích gì mà còn làm tốn thời gian, làm xấu hình ảnh của con người VN. Chỉ có tham gia những chương trình như thế này, thường xuyên tìm hiểu, cập nhập tin tức về chính trị, các bộ luật, công ước quốc tế mới là việc làm đúng đắn. Chỉ tiếc là không phải cty, doanh nghiệp nào cũng chịu chi như Monte :)
  8. Kasiwa

Món váng sữa gì đấy ăn ngon không nhỉ?
  9. le.thao

le.thao Thành viên mới

vợ chồng mình vừa ký tên xong, ủng hộ được 20k cho các anh chiến sĩ rồi :) váng sữa Monte ăn ngon lắm nhé, mình vẫn hay "trộm" của con ăn ;-) à vừa xem xong clip mới của Monte thì gặp ngay topic này, cũng có liên quan nên mình share luôn
    các bạn nào có con thì cho bé xem đi, đảm bảo hay hơn mấy phim hoạt hình trên kênh CN luôn, ku Bon nhà mình đang vừa xem vừa ăn váng sữa Monte đấy:-p
  10. bigfather

bigfather Thành viên mới

nội dung clip cũng thú vị nhỉ, sao mình ko thấy quảng cáo trên tivi?